Cầu MB - Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần | Page 29 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
TROI ƠI 1112 LA DC RÔI, EM VAO THÊ THI CHẾT. THAM QUÁ, A BAO KO CÂN TĂNG CUNG LẮM LA NGAY 3 HAY TĂNG LÊN 2 THÔI
Thẻ e mỗi bảo e hỏi dại kể ra kéo vốn để 10 ngày mức 1 cũng dk nhưng nghĩ sao từ hôm qua e x5 rồi nay ko nhân như thế thi có ăn cũng chỉ hoà

@ng0thao208 từ ngày mai 3 ta chỉ theo dàn 1250s của CT xem ntn nhỉ
Theo thế nào minh cũng ok vì mình khổ nhiu ui ko tiền bố mẹ khinh vk cũng khinh vì mình lm
Ko đủ đóng lãi nhạc nào trả nhảy nhưng trượt ko đc trách a mai ca là ok ui

VẠY TƯ H BỎ HẾT DAN 3 CANG 48 SỐ VÀ LUNG TUNG NHÉ, CHI LÊN DÀN
4D 4116
4D 1250
4D 640 AI CÓ VỐN SAO THI CHOI VẬY NHÉ
VỚI DAN NGÀY THEO THƯ LA OK, CON LẠI A CUNG KO CHIA SẺ NỮA ĐỂ AE TAP TRUNG VAO CHƠI CHO HIÊU QUẢ
Bác cứ lên dàn 4D và dàn ngày nữa là ok rồi ae tuỳ sức của mình chọn dàn để chơi. Chúc bác và ae đại thắng

EM HOI DAN NÀO???
A cho e hỏi a cái này xíu ạ. E giờ thua tha nhiều quá mà e ko nắm được pp chơi như thế nào cả e ko biết đi hướng nào cho đúng nữa. A là ct ở diễn đàn cũng lâu năm rồi kinh nghiệm của a có nhiều giờ a cho e hỏi mong a cs cho e kinh nghiệm pháp để e về bờ trả nợ nầng với a.e thua tha quá bán cả đất đai xe cộ và hiện tại e còn nợ hơn 200tr giờ e chẳng còn gì cả e vay nóng 50tr để về goqx mà cũng thua lun giờ e chỉ còn 1 chỗ bốc được 30tr nữa thôi.nghe mn bảo vào diễn đàn theo các cao thủ may ra sở được. Nên e tìm vào đây mà ko biết theo ai chơi theo pp ntn cho ổn để tránh thua tha như trước để tìm đường về Bờ trả bớt nợ nầng a co thể chỉ vẽ giup e với được ko ạ

A cho e hỏi a cái này xíu ạ. E giờ thua tha nhiều quá mà e ko nắm được pp chơi như thế nào cả e ko biết đi hướng nào cho đúng nữa. A là ct ở diễn đàn cũng lâu năm rồi kinh nghiệm của a có nhiều giờ a cho e hỏi mong a cs cho e kinh nghiệm pháp để e về bờ trả nợ nầng với a.e thua tha quá bán cả đất đai xe cộ và hiện tại e còn nợ hơn 200tr giờ e chẳng còn gì cả e vay nóng 50tr để về goqx mà cũng thua lun giờ e chỉ còn 1 chỗ bốc được 30tr nữa thôi.nghe mn bảo vào diễn đàn theo các cao thủ may ra sở được. Nên e tìm vào đây mà ko biết theo ai chơi theo pp ntn cho ổn để tránh thua tha như trước để tìm đường về Bờ trả bớt nợ nầng a co thể chỉ vẽ giup e với được ko ạ
OK EM EM CÓ THỂ CHƠI ĐÚNG NHU PP CỦA ANH, SÔ VỐN ĐÓ 30 TR THOẢI MÁI CHƠI, NHƯ A ĐÃ CHIA SẺ VƠI AE LÂU NAY VÀ CHƠI RẤT OK, EM LẤY DAN NGÀY CỦA A CHỈA SẺ THEO THỨ Ý EM GHÉP VÀ CHOI CÁC DAN NHƯ SAU:

Em chơi dàn 3D 7x65 =455x3k cho a
Dan 2 là 7 càng x36=252=2k
Dan 3 la 4 x65 =260 cung chơi 2k
Dan 4 là 4x36=144s chơi 2k
Nếu hôm nay chết mai chủ chão dàn 455 lên 5k các dan nhỏ vân giu nguyên,
Ngày 2 chết dàn 455 lên 7k các,
Đảm bảo đen thi ngay 3 ăn roi, ko thi ngày 2 đã chén
Ít khi có ngay 4 lắm,
Chơi vài hôm la vốn lên thì vào nuôi sau, ít tiền cứ nuôi nhưng dàn trên để kiêm vốn to lên đã, ngày 1 ngay 2 la lên thôi ma,
EM CÓ THỂ VAO THÊM DÀN 4 CÀNG 1,250 SỐ CHOI 1K
ĐẢM BẢO EM CHOI ĐUNG PP TRÊN EM SẼ VÀO BỜ, TÁT CẢ AE TRONG NAY ĐÊU CHOI CỦA ANH LÂU RỒI, EM CÓ THỂ HOI MỌI NGƯỜI.

PHI QUÁ, BIET TRUOC THI A CHO EM DAN 1250 THI TỪ CN ĐÊN NAY EM CHÉN 2 LÂN RỒI, EM CHÃO THỂ THÌ PHÍ VỐN QUÁ.
Phí học hỏi a a e đang quay dk thi mai chiến tiếp cái gì cũng phải trả giá mà hihi

Trung tướng ơi e chưa chơi 3d 4 d bao giờ. Mè e cũng thua tha nhiều. Nhà cũng đi một rồi mà e mới chơi có 1 năm. Vậy e hỏi nếu 1 k 4 d ăn 8800k thì chơi ngày 1= dàn 1250s hết 1250k

Trung tướng ơi e chưa chơi 3d 4 d bao giờ. Mè e cũng thua tha nhiều. Nhà cũng đi một rồi mà e mới chơi có 1 năm. Vậy e hỏi nếu 1 k 4 d ăn 8800k thì chơi ngày 1= dàn 1250s hết 1250k
Mà 3 ngày là mất 3750k vốn. Nếu 4 ngày tăng 2k là tổng vốn hết 6250k. Đc 2 k là đc 17600k đúng k ạ. Có khi nào 5 ngày k ạ

VẠY TƯ H BỎ HẾT DAN 3 CANG 48 SỐ VÀ LUNG TUNG NHÉ, CHI LÊN DÀN
4D 4116
4D 1250
4D 640 AI CÓ VỐN SAO THI CHOI VẬY NHÉ
VỚI DAN NGÀY THEO THƯ LA OK, CON LẠI A CUNG KO CHIA SẺ NỮA ĐỂ AE TAP TRUNG VAO CHƠI CHO HIÊU QUẢ
Em đồng ý bác ạ. Bác xem dàn nào ổn nhất rồi chốt cho ae mấy dàn tỉ lệ ăn cao thôi chứ em thấy nhiều quá em cũng loạn ấy ạ?

Mà 3 ngày là mất 3750k vốn. Nếu 4 ngày tăng 2k là tổng vốn hết 6250k. Đc 2 k là đc 17600k đúng k ạ. Có khi nào 5 ngày k ạ
Mn cho e câu trả lời vs vì e nghe mn bàn luận em cũng. Muốn theo để trả bớt nợ

Xin chào mai ca và cả nhà .mình cũng vậy .mình thì nợ 300tr .mình đã theo maica từ tuần trươc,đã trượt và sau đó đã đc ăn 4càng .từ hôm đó đến nay mình đã lựa chọn theo maica.nhưng mình cũng đã tham đã vào chão tiền 4 càng .giờ số vốn mình còn hơn 4 tr và giơ mình lại hỏi vay tiếp 10tr .xin maica và các bạn biết cách vào tiền thì chỉ bảo giúp mình với nhé.xin cảm ơn maica và các bạn nhiều.

OK EM EM CÓ THỂ CHƠI ĐÚNG NHU PP CỦA ANH, SÔ VỐN ĐÓ 30 TR THOẢI MÁI CHƠI, NHƯ A ĐÃ CHIA SẺ VƠI AE LÂU NAY VÀ CHƠI RẤT OK, EM LẤY DAN NGÀY CỦA A CHỈA SẺ THEO THỨ Ý EM GHÉP VÀ CHOI CÁC DAN NHƯ SAU:

Em chơi dàn 3D 7x65 =455x3k cho a
Dan 2 là 7 càng x36=252=2k
Dan 3 la 4 x65 =260 cung chơi 2k
Dan 4 là 4x36=144s chơi 2k
Nếu hôm nay chết mai chủ chão dàn 455 lên 5k các dan nhỏ vân giu nguyên,
Ngày 2 chết dàn 455 lên 7k các,
Đảm bảo đen thi ngay 3 ăn roi, ko thi ngày 2 đã chén
Ít khi có ngay 4 lắm,
Chơi vài hôm la vốn lên thì vào nuôi sau, ít tiền cứ nuôi nhưng dàn trên để kiêm vốn to lên đã, ngày 1 ngay 2 la lên thôi ma,
EM CÓ THỂ VAO THÊM DÀN 4 CÀNG 1,250 SỐ CHOI 1K
ĐẢM BẢO EM CHOI ĐUNG PP TRÊN EM SẼ VÀO BỜ, TÁT CẢ AE TRONG NAY ĐÊU CHOI CỦA ANH LÂU RỒI, EM CÓ THỂ HOI MỌI NGƯỜI.
Cho e hỏi xíu maica chơi như a chia sẻ nhiều dan như vậy phải có nhiều tk chu có 1 là không chơi được phải không a

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.