Cầu MB - Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần | Page 31 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vốn mình còn 2tr. Mình có nên theo dàn 4d 600 trong 3 ngày tiếp theo ko. Hay như thế nào là an toàn nhất để trả nợ vậy bác Mai Ca xin bác tư vấn

Bạn còn vốn bao nhiêu, mình cùng chơi xem số nó ntn!
Còn 4800 hết lại vay vừa ui so khổ quen ui
Vốn mình còn 2tr. Mình có nên theo dàn 4d 600 trong 3 ngày tiếp theo ko. Hay như thế nào là an toàn nhất để trả nợ vậy bác Mai Ca xin bác tư vấn
ninhf giống như ban theo dàn 4d 600s vừa miếng

THÊ VOI BAC LUÔN LA HÔM NAY THAY CANG 6 LAM CANG KẾT TU TÔI QUA RÔI, NAY THAY ĐÔI BO NÓ SANG CANG DAN ĐÓ CHỨ KO NAY BÁC CHÉN RỒI. VI THÂY CANG 6 IT RA QUÁ
Gửi Bác đồng mai lấy lại hết. Luôn đặt niềm tin ở Maica.

THÊ VOI BAC LUÔN LA HÔM NAY THAY CANG 6 LAM CANG KẾT TU TÔI QUA RÔI, NAY THAY ĐÔI BO NÓ SANG CANG DAN ĐÓ CHỨ KO NAY BÁC CHÉN RỒI. VI THÂY CANG 6 IT RA QUÁ
Mai ca mình có tâm nguyện mong mai ca CS dàn lên trước 14h ngày 03.10 được không. 14h30 mình đi họp phụ huynh cho 2 con Maica lên muộn mình sợ k thao tác đc, ngồi trong lớp họp trên 50 phụ huynh bất tiện. Xin trân trọng cảm ơn Maica

AE CO MUỐN THỬ KO MÌNH
Mai ca mình có tâm nguyện mong mai ca CS dàn lên trước 14h ngày 03.10 được không. 14h30 mình đi họp phụ huynh cho 2 con Maica lên muộn mình sợ k thao tác đc, ngồi trong lớp họp trên 50 phụ huynh bất tiện. Xin trân trọng cảm ơn Maica
SE CỐ GĂNG BAC YÊN TÂM, HÔM NAY SẼ LÊN LUÔN TRONG ĐÊM, CON H BÁC SANG NGAY THƯ 7 ĐI, CÓ DAN HUYÊN THOAI ĐỂ BÁC THAM KHAO RÔI ĐÓ

VẠY TƯ H BỎ HẾT DAN 3 CANG 48 SỐ VÀ LUNG TUNG NHÉ, CHI LÊN DÀN
4D 4116
4D 1250
4D 640 AI CÓ VỐN SAO THI CHOI VẬY NHÉ
VỚI DAN NGÀY THEO THƯ LA OK, CON LẠI A CUNG KO CHIA SẺ NỮA ĐỂ AE TAP TRUNG VAO CHƠI CHO HIÊU QUẢ
Chuẩn đó bạn ạ chỉ thế thôi đỡ hoang mang cảm ơn bạn

Cs cang 3d v 4d chuan ti
NHU THÊ NÀO LA CHUẨN HẢ BẠN, TÔI BẮT DC J TÔI NÓI VẬY, CÓ PHAI TÔI BIÊT NÓ RA MÀ NOI KO NOI RA ĐÂU, AI TRẢ MUỐN CHUẨN, THẾ DAN NGÀY 3,4D VA DAN 65S 40 SỐ HÔM NAY CHÉN ĐÓ, DAN 4D 4116 ĂN ĐÓ BẠN CHÉN CHƯA, DAN NHỎ TI LỆ VỀ THẤP, THÌ DDUONG NHIÊN PHẢI DAI NGÀY RỒI

BẠN CÓ THỂ CHOI CHO 3 NGÀY NŨA HOAC CHOI DÀN 1750 DÀN 4D MÌNH CHIA SẺ BÊN THỨ 7 ĐÓ, BẠN SANG ĐÓ XEM NHÉ

Ko gấp đc đâu bạn à. Bác mai ca đã có các tỉ lệ vaof tiền cho từng dàn rồi đấy. Còn cá nhân mình thì đi thế này bạn tk xem: vì ít vốn nên dàn ngày mình chỉ đi 3d 64sx7c là 448c, ko đi dàn hạ nữa vì đi cả dàn hạ nhỡ phải chão đến ngày thứ 3 thì vốn nặng quá. Tỉ lệ mình đi dàn ngày là 1-2-5: tổng tiền vốn cho dàn ngày là 3.584tr
Tỉ lệ dàn 4d 650c thì mình đi 1-1-1-1-1-2-2: tổng vốn dàn này là 5.850tr
Nếu mai bác ấy có dàn 1225s thì tỉ lệ là 1-1-1-2-2: tổng vốn là 8.575tr
Dàn 200s giải 6 tỉ lệ: 1-2-5-12: tổng vốn 12trieu
Ngoài vốn để chơi này ra mình phải để riêng 20tr ko làm gì để phòng khi chẳng may quá đen tất cả các dàn đều quá khung hay gãy thì mình dùng 20tr để bắt đầu lại từ đầu
Bạn tham khảo và xem lượng vốn của mình rồi quyết định nên đi những dàn nào cho phù hợp chứ đừng dàn nào cũng đi mà lượng vốn thì có hạn đén lúc dàn nào cũng 3,4 ngày mới ra phải bỏ giữa chừng lại mất hết nhé. Chúc bạn sớm về bờ??
Mình xin cảm ơn bạn nhiều nhé.mình sẽ xin đi theo đúng phương pháp bạn bảo.chúc bạn và toàn thể ace luôn luôn may mắn.

BẠN rubys NÓI CHUẨN ĐÓ, BẠN CÓ BAO NHIÊU TIÊN MA H CÒN 4TR?????
Maica ơi lúc đầu mình chỉ có 10tr sau đó theo bạn đánh 3d gãy mất mấy ngày .bạn còn nhớ sau hôm bạn tung ảnh đi du lịch bên lào đó đêm đó mình cũng ko ngủ đc mình đã vào đọc các bài của bạn đc nhìn những h a bạn chia sẻ mình nhớ maica bảo ai nhìn thấy sẽ trúng .mình nhớ ko nhầm thì mình là người thứ hai nhìn thấy.trcs mình là có một bạn bạn ấy bình luận đầu tiên trước mình .và sau đó đúng là mình đã đc trúng 4d của maica .sau đó vốn mình lên gần 20tr.mình cũng đã vào bình luận và nói với maica.nhưng mình ít bình luận .chỉ vào bấm nút lai vào tất cả những bình luận của maica.vì mình phần vì lúc đó vưà dậy con học bài vừa muốn đọc các bình luận của mọi người chia sẻ và mối lần mình viết mình ko nhanh nhẹn trong các thao tác bấm chữ.lên rất mất thời gian.từ hôm đó mình đã luôn theo tất cả các dàn mà maica chia sẻ.đã tham vì mong lại đc ăn 4d mình đã đánh chão tiền.1.2.4.5 và cả dàn đề kết Của maica mình cĩng theo hết .

Maica ơi lúc đầu mình chỉ có 10tr sau đó theo bạn đánh 3d gãy mất mấy ngày .bạn còn nhớ sau hôm bạn tung ảnh đi du lịch bên lào đó đêm đó mình cũng ko ngủ đc mình đã vào đọc các bài của bạn đc nhìn những h a bạn chia sẻ mình nhớ maica bảo ai nhìn thấy sẽ trúng .mình nhớ ko nhầm thì mình là người thứ hai nhìn thấy.trcs mình là có một bạn bạn ấy bình luận đầu tiên trước mình .và sau đó đúng là mình đã đc trúng 4d của maica .sau đó vốn mình lên gần 20tr.mình cũng đã vào bình luận và nói với maica.nhưng mình ít bình luận .chỉ vào bấm nút lai vào tất cả những bình luận của maica.vì mình phần vì lúc đó vưà dậy con học bài vừa muốn đọc các bình luận của mọi người chia sẻ và mối lần mình viết mình ko nhanh nhẹn trong các thao tác bấm chữ.lên rất mất thời gian.từ hôm đó mình đã luôn theo tất cả các dàn mà maica chia sẻ.đã tham vì mong lại đc ăn 4d mình đã đánh chão tiền.1.2.4.5 và cả dàn đề kết Của maica mình cĩng theo hết .
Mình còn nhiều điều muốn viết nữa nhưng giờ mình phải đi chợ cho cacd cháu an để đi học.vaf mình đi làm .mình chào maica . chúc maica luôn luôn may mắn.cho mình bám càng vào bờ nhé.cảm ơn maica nhiều.

Mình còn nhiều điều muốn viết nữa nhưng giờ mình phải đi chợ cho cacd cháu an để đi học.vaf mình đi làm .mình chào maica . chúc maica luôn luôn may mắn.cho mình bám càng vào bờ nhé.cảm ơn maica nhiều.
Kkkkkk cám ơn bạn, thế là chơi hết các dàn cơ ào, máy quá, vây h lỗi hay hoà hay lãi,đang hết và ko theo đc là cụt vôn đó, bạn chỉ chơi những dàn chính thôi, chơi hết thế ko ôn đâu, ae cứ bán 1 dan 4d tầm hơn tr đổ về, và dàn 3D ngày 455 và 260 so thôi, có diêu kiện chơi hẳn dàn 3185 4d thi ăn moi mồm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.