Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 112 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình vào diễn đàn cũng đc hơn tháng rồi nhưng đang bị loạn cầu vì đọc nhiều bài mn chia sẻ quá nên khi đánh lô hay đề vẫn thua. Mình thấy mn nói theo bác maica thì sẽ ổn , nhưng bác ấy lên số hơi muộn e sợ ko kịp đăng dàn. Hôm qua thử test dàn của CT dương khánh tháng trc 3D ăn 12 ngày dàn 390số tính ra nếu đánh 1k thì lời khoảng hơn 2tr/ tháng. Bên bác maica thì dàn 455 số ăn đc 3D nhiều nhưng nếu ko chão thì ko có lãi nhiều đúng ko các bác. Cho e xin ít kn vì giờ vốn e còn 5 triệu thôi ?
DANH KO CHAO THI KO NÊN CHOI AE À, 5TR CHIA 4 TAY, NAY DC ;AI 1 TR THI MAI CHIA 6 TR 4 TAY VÀ CỨ THẾ MA CHOI

A là cao thủ ngầm , mấy lần thấy đánh bt khét lắm . Chẳng qua a ngại chia sẻ thôi. Cởi mở lên a , cuộc sống muôn màu mà
Chia sẻ lên nhỡ a e theo, lại gãy áy náy lắm. mình k phải cao thủ lại k có duyên với vụ chia sẻ. lần nào đưa lên là gãy lần đó. Có cầu lô này a e tham khảo, a húp thông được mấy ngày
78857

Chia sẻ lên nhỡ a e theo, lại gãy áy náy lắm. mình k phải cao thủ lại k có duyên với vụ chia sẻ. lần nào đưa lên là gãy lần đó. Có cầu lô này a e tham khảo, a húp thông được mấy ngày
View attachment 78857
Mình chơi cầu ngày , cầu ngắn gãy là chuyện thường tình mà a. Gãy thì ko chia sẻ cũng gãy, mình chia sẻ vs nhau bàn luận thôi , ai thích thì chơi ko thì thôi . Trong topic cũng it người chia sẻ vs nhau dc có mấy ng

mai cả gđ maica có ai trùng máu chạm 1,5 không vậy .cầu chạy dc hôm nay là 13 ngày dồi .mong có những con này trong dàn anh maica
Hjhj.cưd theo dàn bác @maica mà chiến kết lắm nhỏ nhẹ thôi ae.chúc ae may mắn câù cangd dài càng cẩn thận!

Nó ở trong đầu a chứ a đã vẽ gì đâu , vẽ cứ phải mò mò kkk. Bộ 12 ttd 12,21,67bt 76 3D 2-7 nhanh gọn lẹ
[/QUOTE @HUYBMT ơi ah nghe dồn e ăn std,3d,4d và 5d gì đó nữa à.e ép vị siêu thế chỉ ah chơi 5d vơi nghe nói e đánh có 12 xu 5d dc mấy chục củ à,siêu thế :)

CHUYỆN CÁ AO BÈO.

ĐẾN GIỜ MÌNH VẪN KO BIẾT LÀ MÌNH PHẢI LÀM SAO.
CHUYỆN LÀ CÁC KHOẢN ĂN 3C,4C HẰNG NGÀY XONG GIỜ LÀ RÚT NGAY VỀ TK.
THẾ LÀ CÁI MỤ VỢ PHÁT HIỆN NGÀY NÀO CŨNG THẤY TIỀN CHUYỂN VỀ XINH NGHI NGHĨ LÀ CÓ KHOẢN TÀI TRỢ CỦA TÌNH ĐỊCH KO BIẾT THANH MINH THẾ NÀO VÌ CŨNG ĐÃ CHÓT THỀ LÀ KO CHƠI LÔ ĐỀ NỮA.CŨNG VÌ LÔ ĐỀ KO NHỮNG TRẮNG TAY MÀ ĐẾN GIỜ VẪN CÒN NHÀ NƯỢC CẦM HỘ GIẤY NHÀ ĐẤT.
MN CHỈ GIÁO GIÚP MÌNH PHẢI GIẢI THÍCH VỚI MỤ VỢ MÌNH THẾ NÀO ĐÂY TỐI QUA MỤ VỒ TUI CẢ ĐÊM RỒI TỐI NAY VỀ GIẢI THÍCH KO HỢP LÝ NỮA LÀ TOI ĐỜI VỚI MỤ Ý.
NGHĨ KO CÓ TIỀN KHỔ CHO XONG GIỜ CÓ TIỀN CŨNG KHỔ ĐT THÌ KO VỀ THÌ THÔI VỀ LÀ PHẢI KHAI BÁO CẨN THẬN KO GIẤU ĐƯỢC.
HIHI MỌI NGƯỜI CÓ AI GIỐNG TUI KO???
Đây là nỗi khổ của những người có tiền rồi, vui quá bác nhỉ?????

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.