Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 114 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
mọi người cho em hỏi mức 7 triệu của bác maica là ví dụ hôm đầu ăn thì hôm thứ 2 vẫn đi 1k hay là đi 2k theo tỉ lệ 1248 ạ? hay là hôm nào gẫy mới theo tỉ lệ ạ, em cám ơn

để cho an toàn thì gãy mới chão nha bạn, còn ăn thông cứ đi 1k thôi

mọi người cho em hỏi mức 7 triệu của bác maica là ví dụ hôm đầu ăn thì hôm thứ 2 vẫn đi 1k hay là đi 2k theo tỉ lệ 1248 ạ? hay là hôm nào gẫy mới theo tỉ lệ ạ, em cám ơn
Gãy thì bạn chảo theo đúng khung. Ăn lại quay về mức ban đầu theo khả năng số vốn mình có.

-gãy mới chão nha. còn ăn thì cứ đi 1k. như hôm qua gãy rồi thì nay đánh lên 2k nhé

Mình ngồi mất gần 2 tiếng tìm các bài chốt của TT MAICA thống kê lại cho anh em mới vào Home tham khảo nhé ( Tháng 7 mình có thống kê nhưng bác ý chốt tắc bụp k tìm đc nên mình k đưa lên )
AE cứ yên tâm chia vốn theo khung mà quất thôi :D goodluck
78882

Sửa lần cuối:
Mình ngồi mất gần 2 tiếng tìm các bài chốt của TT MAICA thống kê lại cho anh em mới vào Home tham khảo nhé ( Tháng 7 mình có thống kê nhưng bác ý chốt tắc bụp k tìm đc nên mình k đưa lên )
View attachment 78882
Tháng 9 mà tận 3 lần gãy 3 ngày hở bác ? Anh em theo chắc yếu tim

Tháng 9 mà tận 3 lần gãy 3 ngày hở bác ? Anh em theo chắc yếu tim
Chuẩn gãy 3 lần nhé . trc có nghe 1 vài ae theo lâu bảo tháng 9 gãy tận 3 lần 3 ngày liên tiếp , mình thống kê lại thì đúng thật ,hơi run tí thôi . Nhưng k vượt khung là tốt rồi

Như e chắc cũng yếu tim mặc dù cbi hẳn 6 tay ?
Đấy là của 3 tháng trước rồi , giờ thống tướng cao tay hơn mỗi tháng chỉ gãy 1 lần 3 ngày liên tiếp thôi hoặc có thể là k có :D hehe
Nhưng cũng phải đề phòng vốn của mn chia hợp lý

Em chào các cao thủ, lời đầu tiên e xin chúc m.n trong diễn đàn thật nhiều sức khỏe gặp nhiều may mắn ạ. E muốn hỏi là e đang thua tha 50tr mà mất phương hướng quá ạ, vậy các cao thủ cho e hỏi là từ giờ đến tết theo bác Maica thì e cần vốn bao nhiêu để nhanh vào bờ ạ?

View attachment 78882
B thật là nhiệt tình vs a e để tham khảo quá. :D
Mà đã xem lại hết bát chốt b ko làm luôn quả giải nhất nữa thì đẹp quá. Mình mới viết ra giấy được 1 tháng 11 nhưng ko biết làm như b lên ko up lên đây

View attachment 78882
Cảm ơn người ae

B thật là nhiệt tình vs a e để tham khảo quá. :D
Mà đã xem lại hết bát chốt b ko làm luôn quả giải nhất nữa thì đẹp quá. Mình mới viết ra giấy được 1 tháng 11 nhưng ko biết làm như b lên ko up lên đây
Giải nhất không nhầm 2 tháng gần đây mới chốt riêng thôi , còn trc đó là dàn chung đánh cho cả ĐB lần G1 , nếu rảnh mình sẽ thống kê cả g1 cho ae

Gãy mới theo tỉ lệ đó. 7 tr chia đủ 4 tay gấp chão đó

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.