Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 115 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nhiều lúc biết máy bịp muốn chửi là bọn lừa đảo luôn thế quái nào có tiền là lại cắm mặt vào. Mà vừa vào nó toàn cho ăn ngon lành xong nó giết nhanh gọn lắm
TẠI NÓ LÀ KHO BÁU VẬT NÊN MỌI NGƯỜI MUỐN CHINH PHỤC MÀ.

Em chào các cao thủ, lời đầu tiên e xin chúc m.n trong diễn đàn thật nhiều sức khỏe gặp nhiều may mắn ạ. E muốn hỏi là e đang thua tha 50tr mà mất phương hướng quá ạ, vậy các cao thủ cho e hỏi là từ giờ đến tết theo bác Maica thì e cần vốn bao nhiêu để nhanh vào bờ ạ?
Theo đúng khung 1 vốn 6,825k tổng kết theo phương pháp 4 tay của kaka tháng trước được 15 tr. Đấy là đi từ 1k còn 50tr của b nếu đi khung 4 tay thì bắt đầu từ 3k là 1 tháng gỡ được luôn vốn 20 củ cứ đi 3k-6k-12k-24k là xong

Giải nhất không nhầm 2 tháng gần đây mới chốt riêng thôi , còn trc đó là dàn chung đánh cho cả ĐB lần G1 , nếu rảnh mình sẽ thống kê cả g1 cho ae
Hôm qua mình cũng đang rảnh rảnh lúc đọc dd thì lên mới tổng kết đk 3 tháng đb và 1 tháng g1 nhưng mới ghi ra giấy thôi. :) mấy tháng trước kaka chưa chốt theo ngày ở 1 chỗ nên tìm cũng hơi lâu b nhỉ

Mình ngồi mất gần 2 tiếng tìm các bài chốt của TT MAICA thống kê lại cho anh em mới vào Home tham khảo nhé ( Tháng 7 mình có thống kê nhưng bác ý chốt tắc bụp k tìm đc nên mình k đưa lên )
AE cứ yên tâm chia vốn theo khung mà quất thôi :D goodluck
View attachment 78882
Bác @maica lấy ảnh của em gim lại ở trang 1 để ae mới vào home tiện theo dõi nhé bác

Giống mình ngày đầu vào
56
Mình ngồi mất gần 2 tiếng tìm các bài chốt của TT MAICA thống kê lại cho anh em mới vào Home tham khảo nhé ( Tháng 7 mình có thống kê nhưng bác ý chốt tắc bụp k tìm đc nên mình k đưa lên )
View attachment 78882
Ba. Lam luon trơ ly thong ke cho mai ca di de cho moi nguoi theo doi, hang ngay cap nhat tiep vao thoi, vi minh k co may tinh k lam duoc

View attachment 78882
Cảm ơn bạn. Kỳ công quá. Giúp dc mn nắm bắt tốt hơn. Mình thì chỉ 2D, 3D thôi. cho 4 D vào nhìn bảng của anh Maica đỏ quá..kaka.
78896

Cảm ơn bạn. Kỳ công quá. Giúp dc mn nắm bắt tốt hơn. Mình thì chỉ 2D, 3D thôi. cho 4 D vào nhìn bảng của anh Maica đỏ quá..kaka.
View attachment 78896
Mình thỉnh thoảng chơi 4D nên thống kê luôn để tiện theo dõi , rình rình gãy thông 4 5 ngày vào là đẹp hehe

View attachment 78882
Cảm ơn người có tâm nhất nhà...

Theo đúng khung 1 vốn 6,825k tổng kết theo phương pháp 4 tay của kaka tháng trước được 15 tr. Đấy là đi từ 1k còn 50tr của b nếu đi khung 4 tay thì bắt đầu từ 3k là 1 tháng gỡ được luôn vốn 20 củ cứ đi 3k-6k-12k-24k là xong
tháng trc b đi từ 1k mà chão lên theo tỷ lệ mà tháng đc 15tr à

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.