Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 116 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nhung ae moivao lưu y, can bơt thơi gian nghien cưu, tim hieu va đoc ky noi dung cơ ban, ơ trang 1,de khi vao tien hơp vơi sô vôn ma minh dang co cho phu hơp, dung thay người khac chơi to ma theo, khong may gay ma nam trong khung 3,4 ngay het von la mat hết, luc ay lại than phiền, nen khigay cu binh tinh, dung kêu ca, lam anh hung tam ly ng khac,

Mình ngồi mất gần 2 tiếng tìm các bài chốt của TT MAICA thống kê lại cho anh em mới vào Home tham khảo nhé ( Tháng 7 mình có thống kê nhưng bác ý chốt tắc bụp k tìm đc nên mình k đưa lên )
AE cứ yên tâm chia vốn theo khung mà quất thôi :D goodluck
View attachment 78882
4D có vẻ ko đều bằng 3D bạn nhỉ?

Như e chắc cũng yếu tim mặc dù cbi hẳn 6 tay ?
-chuẩn bị hẳn 6 tay nhưng dám vào tiền cược mới là được chị ạ. ko như cái đợt tháng 11 mới gãy 3n ngày 4 chị đã vào tiền hòa thì là run tay đấy c ạ

Chị chúc mừng @trau97 Đại tá nhá???
Chị trả lời gộp nè, chị khôn từ trong bụng mẹ luôn á em chớ ko phải già chị mới khôn đâu???
Chị dậy sớm thế á . Nay kaka cho e quà mừng e lên cấp đấy chuẩn bị nhận quà chị nhé ???

-chuẩn bị hẳn 6 tay nhưng dám vào tiền cược mới là được chị ạ. ko như cái đợt tháng 11 mới gãy 3n ngày 4 chị đã vào tiền hòa thì là run tay đấy c ạ
HÔM ĐÓ LÀ BỊ CÁI HÔM SẾP BẢO 99% NÊN CĂNG TAY , RỒI GÃY LIÊN TIẾP NÊN GẤP THẾP RẤT TO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.