Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 129 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ksaoo a ơi , tối lên làm 3 tay bet là gỡ được mb ngay , e hay vậy mà kk , cứ 455k thì = 3 tay 64s đi 5d , cứ thoải mái hiên ngang bước đi vì cuộc đời còn dài
Choi bét chi co chết . Ma 3cang ko hieu maica bo camg 5 . Ko Hiểu nổi do say minh ko đe ý . Chi cang 3,9 rất ít ra

nay kết quá ae ạ mai toi lại phải vào 50d gỡ lại rồi

Các bác cho em hỏi. Nếu vào tiền 2D đều không chão thì hết tháng có lãi k nếu G10 H20

E xin lỗi a majca tí nhé. A đừng trách e nhé. E cũng là fan của a, ng nhà của a. E xin ns là. E có pp mà có bạn nhờ giúp mà e k tiện chia sẻ vì trong các pp của e có ns ra bạn ý cũng k bít để loại vs lọc dc. Vì mỗi ngày e đều theo a majca đúng tỉ lệ vs kèm dàn e tự lọc. Mà dàn e lọc lại theo 50,50 quán tính vs pp lọc. Để tiện giúp cả nhà majca ta về bờ vs co chút lộc ăn tết. Ae nào cần thì e sẽ up dàn lọc của riêng e để mng chơi vv ạ. Kiếm trà đá nha mọi ng. Hôm nay nữa là đã thông 13ng g1 còn giải đb thì e theo ct nên it loc. Nhưng e có lọc kèm 3 ngày nay ngày 3 và đã thông cả 3.số e it chỉ từ 300s đổ về 130s. Mọi ng trà đá thì vui vẻ ạ. Đừng ném. Đá e nhéView attachment 78974View attachment 78975
Thế thì b có thể lập 1 bài nhỏ nhỏ ghi là để a e maica cùng chơi hay gì hoặc b ghi trong hồ sơ của b ấy chứ hàng ngày up lên đây cùng kaka cũng ko hay lắm đâu ví dụ hôm nay b có ăn gỡ được còn a e thì ko đk kiểu a e theo lâu ko sao hôm nay đã mấy ông vớ vẩn vào kêu ca rồi ấy

mình đã nói cho ae cách bắt càng đag ăn thôg tháng trước nó an 28/30n
là láy hag đơn vị con de hom trước tiến lên sao cho duoc 7cag vd : hom qua de ve 11 thì láy 1 tien len thành 1235678 de làm càg hom sau

E xin lỗi a majca tí nhé. A đừng trách e nhé. E cũng là fan của a, ng nhà của a. E xin ns là. E có pp mà có bạn nhờ giúp mà e k tiện chia sẻ vì trong các pp của e có ns ra bạn ý cũng k bít để loại vs lọc dc. Vì mỗi ngày e đều theo a majca đúng tỉ lệ vs kèm dàn e tự lọc. Mà dàn e lọc lại theo 50,50 quán tính vs pp lọc. Để tiện giúp cả nhà majca ta về bờ vs co chút lộc ăn tết. Ae nào cần thì e sẽ up dàn lọc của riêng e để mng chơi vv ạ. Kiếm trà đá nha mọi ng. Hôm nay nữa là đã thông 13ng g1 còn giải đb thì e theo ct nên it loc. Nhưng e có lọc kèm 3 ngày nay ngày 3 và đã thông cả 3.số e it chỉ từ 300s đổ về 130s. Mọi ng trà đá thì vui vẻ ạ. Đừng ném. Đá e nhéView attachment 78974View attachment 78975
Bạn chia sẻgiup ae di.con càng thi minh test hau nhu ca thang chi cang 01245678 la ok nhảt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.