Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 131 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Theo ai theo đều 1 ng sẽ có chiến thắng. Dc dám 3 bữa thì sẽ nvay thôi. Những ng theo a maica oét đây ai cũng có lương cả, Ko nhiều thì it. Ko kiên trì thì chẳng có quả ngọt đâu
EM PHẢI NÓI THẬT EM QUÁ ĐEN BÁC Ạ. DÍ VÀO AI NGƯỜI ĐÓ CHẾT

???? có đồng đội bênh mình đây r. Nữ tướng mà bắt nạt e suốt ngày a ak ???
Thôi thông cảm cho nữ tướng e ạ.hnay dàn ít số nữ tướng cũng k đc.dã thế còn gửi tạm 40d nữa,mà mình e ăn càng 5 thì nữ tướng chứ nử ct cũng buồn ???

E bốc phốt dã man lấy đâu ra càng thủ mà ăn , sao Ko chụp cả chỗ a nói âm 3tr đi ????. A bê nguyên dàn của sếp sửa chút xíu là thêm càng 5 chứ thủ gì ???
ANH CỨ GIẤU TÀI LÀM GÌ , ANH ĂN 3 HÔM THỦ CÀNG RỒI THÌ PHẢI B-)
79000

Đính kèm

Ae theo 1 ng thôi. Như mình ngày trc cứ thấy ng này lên số đẹp r lại ng kia. Theo tứ lung tung. Toang toét loét lun. Chơi cái này là tính cuối tháng có lãi là ok r. Đừng mong giàu thì đứt hết. Choa vốn đủ ổn định và đúng pp ng mình theo là về bờ hết.

Dàn riêng của chị vẫn ăn e ah .nhưg theo @maica là chính mà ?
Thế là ấm rồi. Hôm qua bị hôm nay em nghi kép lệch y rằng ra thật nhưng bt ko ra nên ko ăn chị. Hôm nay cũng ko vào dàn riêng.chỉ dàn chính của xếp và 161 thui. Bạc nhớ đầu vào 292 nuôi 161 một tuần đó chị . Cặp này em chơi hết tuần sau xem sao. Ít số mà. Càng hạ hn em mà lấy dàn 2d của xếp vẫn chén đó

Mình cũng là thành viên mới. Vào ngày 2 đây cũng phải bình tĩnh. Bác maica tu tin bat càng theo thứ tự ưu tiên trước. Càng ko kết bất đầu cùng là ok

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.