Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 217 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Từ đầu tháng e cũng khá may mắn chưa xịt hôm nào ( có ăn nhiều , ăn it , có hôm âm 1 chút thôi + thêm a maica ăn thông nữa nên mới dc nvay
Ủa lai them 1 tuong nữa, nha mai ca toan quân hùng tường manh, lam sai chả diệt được đồng nhê moi người kaka.

Bảng thống kê cho ae tiện theo dõi , nay mình rình cũng húp đc phát 4D sau 3 ngày gãy :D
79579

79581

khởi động đầu tuần nhẹ nhàng Ae nhé. Vì nó trùng với cầu STĐ nuôi nên mình chia sẻ với Ae đánh văn nghệ . Stđ 07-70 ngày cuối .
Mình chỉ chia sẻ chút it trong topic thôi, mình Ko thích đăng bài ra ngoài diễn đàn , có 1 số Ae Ko thích vì làm Ae loại cầu loạn số thì cho mình xl nhé.
Chúc Ae may mắn !!

EM ĐÂY MỌI NGƯỜI ƠI , ÔI HÔM NAY VUI QUÁ CƠ.VỪA SINH NHẬT MÌNH , QUÀ ANH @HUYBMT TẶNG MÌNH , BẠC NHỚ CHẠM 3-8 CỦA MÌNH NỮA , ĂN DÀN 455S CỦA SẾP MAICA.HÔM NAY ĂN FULL , ĐÁNH GÌ ĂN NẤY.TIẾC CÁI DÀN 3D 20 SỐ ĐÁNH CÓ ÍT TRĂM , CÁI TỘI TIẾC TIỀN MÀ

View attachment 79581
khởi động đầu tuần nhẹ nhàng Ae nhé. Vì nó trùng với cầu STĐ nuôi nên mình chia sẻ với Ae đánh văn nghệ . Stđ 07-70 ngày cuối .
Mình chỉ chia sẻ chút it trong topic thôi, mình Ko thích đăng bài ra ngoài diễn đàn , có 1 số Ae Ko thích vì làm Ae loại cầu loạn số thì cho mình xl nhé.
Chúc Ae may mắn !!
MAI BỘ 02 ĂN CAO ĐÓ ANH , BẠC NHỚ CỦA E CHỈ VỀ BỘ 02.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.