Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 218 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
View attachment 79581
khởi động đầu tuần nhẹ nhàng Ae nhé. Vì nó trùng với cầu STĐ nuôi nên mình chia sẻ với Ae đánh văn nghệ . Stđ 07-70 ngày cuối .
Mình chỉ chia sẻ chút it trong topic thôi, mình Ko thích đăng bài ra ngoài diễn đàn , có 1 số Ae Ko thích vì làm Ae loại cầu loạn số thì cho mình xl nhé.
Chúc Ae may mắn !!
Con vạn và con hàng chục thứ 2 tuần trước làm chạm. Thứ 2 này nếu ăn là 3 tay chú xem có ổn ko

79585
NHÌN CÁI BẢNG NÀY ĐÃ MẮT THẬT A Ạ @HUYBMT

RẤT CÁM ƠN MAICA HÔM NAY CN 6.12.20 ĐÃ MANG NIỀM VUI ĐẾN CHO MÌNH VÀ CHO CẢ NHÀ MAICAHOME !!!!!!!
CHÚC MAICA LUÔN MẠNH KHOẺ, HẠNH PHÚC VÀ MỌI ĐIỀU TỐT ĐẸP !!!!!
Xin cám ơn maica nhiều nhiều!!!

EM ĐÂY MỌI NGƯỜI ƠI , ÔI HÔM NAY VUI QUÁ CƠ.VỪA SINH NHẬT MÌNH , QUÀ ANH @HUYBMT TẶNG MÌNH , BẠC NHỚ CHẠM 3-8 CỦA MÌNH NỮA , ĂN DÀN 455S CỦA SẾP MAICA.HÔM NAY ĂN FULL , ĐÁNH GÌ ĂN NẤY.TIẾC CÁI DÀN 3D 20 SỐ ĐÁNH CÓ ÍT TRĂM , CÁI TỘI TIẾC TIỀN MÀ
Danh có ít trăm thôi à. Anh cần mấy chục k la ok rồi. Đại tướng lên khác dân thường nhể

EM ĐÂY MỌI NGƯỜI ƠI , ÔI HÔM NAY VUI QUÁ CƠ.VỪA SINH NHẬT MÌNH , QUÀ ANH @HUYBMT TẶNG MÌNH , BẠC NHỚ CHẠM 3-8 CỦA MÌNH NỮA , ĂN DÀN 455S CỦA SẾP MAICA.HÔM NAY ĂN FULL , ĐÁNH GÌ ĂN NẤY.TIẾC CÁI DÀN 3D 20 SỐ ĐÁNH CÓ ÍT TRĂM , CÁI TỘI TIẾC TIỀN MÀ
Cái it trăm đấy của e đã là mong ước to lớn với bao người rồi 100k 3D đã ăn 97tr rồi ( it trăm rồi còn muốn gì nữa ) :)

0553 chứ ko phải 0580 ???? trượt Bt rồi. Huhu đã nổ cầu mình chia sẻ Đít 3
Món quà SN mình tặng e linh từ 3 ngày trước nhé .
View attachment 79526
Cây cầu đẳng cấp thật bái phục! Tiếc giờ mới thấy tuy muộn nhưng rất có ý nghĩa xs còn quay. Cảm ơn LELINH đã chia sẻ chúc em sức khỏe sinh nhật vui vẻ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.