Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 224 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A biết mà, Tại cứ đến ngày trả lặt vặt liền nhau nên a cứ lẹt đẹt dậm chân tại chỗ ý E, Từ Ngày mai a Đi đều dc rồi e à ?
Vâng a ạ . Khổ cái là lãi với nợ vặt ý đến ngày trả mà ko lấy ở đây thì lấy ở đâu .nên cứ bảo được nhưng cuối cùng vốn có tăng được đâu . May mắn là còn có kaka để theo còn kiếm thêm được chứ ko 1 năm trời e đi làm tháng lấy lương chỉ đủ đóng lãi vợ con trả được ăn tiêu gì

Comment
Thì a nợ nần như này cũng toàn là vì đứng ra đỡ cho anh em bạn bè thôi mà chứ để nói a chưa chơi thua 1 đồng nào luôn toàn được thôi a cũng ko phải thuộc dạng ngu bạc mà e . E biết lúc a chưa bị nợ á ở làng thôi a ra bất kể chỗ cho vay xã hội nào chỉ cần hỏi kí cái nó cho a vay 1 tỉ luôn cơ
EM BIẾT MÀ.EM CŨNG BIẾT 1 SỐ NGƯỜI NHƯ ANH RỒI.NHƯNG ANH GIỜ CÓ VỢ CON RỒI,CŨNG NÊN BỚT ĐỠ BẠN BÈ ĐI ANH Ạ.BẠN THÌ ÍT MÀ BÈ THÌ NHIỀU THÔI.

Comment
EM BIẾT MÀ.EM CŨNG BIẾT 1 SỐ NGƯỜI NHƯ ANH RỒI.NHƯNG ANH GIỜ CÓ VỢ CON RỒI,CŨNG NÊN BỚT ĐỠ BẠN BÈ ĐI ANH Ạ.BẠN THÌ ÍT MÀ BÈ THÌ NHIỀU THÔI.
Uhm từ lần đấy đến giờ a có đỡ đần ai đâu mà nghĩ cũng cay thật e ạ toàn anh em thân thiết chứ thậm trí cả sếp của a luôn mà . Toàn nhờ đứng vay mua đất làm nhà với vốn cửa hàng làm ăn song vỡ ra toàn là chơi bóng với tài xỉu

Comment
MỚI HÔM NÀO LÀ CHÀNG HỌC VIÊN , CỨ THẮC MẮC HỎI TẠI SAO ĐANG THƯỢNG SĨ MÀ LẠI BỊ GIÁNG XUỐNG HỌC VIÊN ,KKK , NGỐ MÀ :))
Cũng nhờ cấp trên mà từ ngày đó xong e ko thèm like gì đâu nhé. Xấu tính , e chặn a thăng tiến phải ko kkk . Sợ a lên bắt nạt ak ???

Comment
Vâng a ạ . Khổ cái là lãi với nợ vặt ý đến ngày trả mà ko lấy ở đây thì lấy ở đâu .nên cứ bảo được nhưng cuối cùng vốn có tăng được đâu . May mắn là còn có kaka để theo còn kiếm thêm được chứ ko 1 năm trời e đi làm tháng lấy lương chỉ đủ đóng lãi vợ con trả được ăn tiêu gì
Cái này AE mình cùng cảnh quá, Chẳng khác gì nhau..Thôi cố Gắng E ơi. Mình cùng hưởng cái may mắn chung là theo Kaka kiếm tiền làm lại e à.????

Comment
Chúc mừng sn nữ tướng @lelinh0612 nhé. Theo dõi nay sn nữ tướng 26 tuổi thì phải nhớ thế mà nay làm gì cũng thấy con số 26 vào lại thấy bác Saigon cũng vào topic tặng cặp 262, dàn của TT cũng có. Trùng hợp nghĩ biết đâu lại ké sn nữ tướng có lộc may mắn quất đủ kiểu con 26 nhưng chưa đc may mắn lắm :) Thôi hy vọng nữ tướng cho ké lộc may mắn mát tay đăng dàn cứ làm tằng tằng 3D >20 ngày/ tháng là ngon rồi :D

Comment
Uhm từ lần đấy đến giờ a có đỡ đần ai đâu mà nghĩ cũng cay thật e ạ toàn anh em thân thiết chứ thậm trí cả sếp của a luôn mà . Toàn nhờ đứng vay mua đất làm nhà với vốn cửa hàng làm ăn song vỡ ra toàn là chơi bóng với tài xỉu
A ĐẦU BẾP CHẮC THÁNG CŨNG 15 TRIỆU CHỨ

Comment
Cũng nhờ cấp trên mà từ ngày đó xong e ko thèm like gì đâu nhé. Xấu tính , e chặn a thăng tiến phải ko kkk . Sợ a lên bắt nạt ak ???
ANH CÒN NHỚ CÁI HÔM A CỨ THẮC MẮC KO BIẾT BỊ GÌ MÀ TƯ THƯỢNG SĨ HẠ XUỐNG HỌC VIÊN , MÀ EM LẠI BUÒN CƯỜI B-)

Comment
Chúc mừng sn nữ tướng @lelinh0612 nhé. Theo dõi nay sn nữ tướng 26 tuổi thì phải nhớ thế mà nay làm gì cũng thấy con số 26 vào lại thấy bác Saigon cũng vào topic tặng cặp 262, dàn của TT cũng có. Trùng hợp nghĩ biết đâu lại ké sn nữ tướng có lộc may mắn quất đủ kiểu con 26 nhưng chưa đc may mắn lắm :) Thôi hy vọng nữ tướng cho ké lộc may mắn mát tay đăng dàn cứ làm tằng tằng 3D >20 ngày/ tháng là ngon rồi :D
EM CẢM ƠN Ạ

Comment
THẾ GIỜ ANH CÓ VỐN CHƯA
A có mà Em, Có lần a nói vs AE là A còn 1m theo Kaka 13 hay 14 ngày a lên dc 17m đó, từ đó lên 20-25 xong có khung gãy + vs rút trả nợ giờ cứ lẹt đẹt vốn 10m, a nghĩ đi đều 4-5k lên 20m rồi nhích dần, E thấy dc k??

Comment
ANH CÒN NHỚ CÁI HÔM A CỨ THẮC MẮC KO BIẾT BỊ GÌ MÀ TƯ THƯỢNG SĨ HẠ XUỐNG HỌC VIÊN , MÀ EM LẠI BUÒN CƯỜI B-)
Bình thường ở các cấp khác lên là lên ngay. Nhưng mốc đó là mốc lớn hay sao ấy phải 2k like mới lên kkkk a ko rõ thì chẳng thắc mắc

Comment
A có mà Em, Có lần a nói vs AE là A còn 1m theo Kaka 13 hay 14 ngày a lên dc 17m đó, từ đó lên 20-25 xong có khung gãy + vs rút trả nợ giờ cứ lẹt đẹt vốn 10m, a nghĩ đi đều 4-5k lên 20m rồi nhích dần, E thấy dc k??
ĐI ĐỀU CŨNG ĐƯỢC NHƯNG ĐI ĐỀU PHẢI ĐI TO CHÚT A Ạ

Comment
ace nói chuyện tiếp nhé e ngủ trước đây mai còn có cuộc họp với ban Giám Đốc thần thái ko tốt lên ngồi ngáp lại ăn bánh chửi thì mệt lắm . Bey cả nhà ngủ ngon nhé . ☺️☺️

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.