Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 225 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Uhm từ lần đấy đến giờ a có đỡ đần ai đâu mà nghĩ cũng cay thật e ạ toàn anh em thân thiết chứ thậm trí cả sếp của a luôn mà . Toàn nhờ đứng vay mua đất làm nhà với vốn cửa hàng làm ăn song vỡ ra toàn là chơi bóng với tài xỉu
Vốn mình hiện tại có 20m theo bạn từ mai có nên đi đều 10k hay đanh theo khung bắt đầu từ 3k vậy bạn , cho mình ý kiến dc ko , mình cũng hay học cách vào tiền của bạn

Comment
Các bác ơi. Có 1 sự thật là em mới lấy dàn 3D 445s của sếp. Vào sảnh B dán được 2 phát. Hup ngon, em thoát ra luôn. Ổn áp rồi. Hihi

Comment
ace nói chuyện tiếp nhé e ngủ trước đây mai còn có cuộc họp với ban Giám Đốc thần thái ko tốt lên ngồi ngáp lại ăn bánh chửi thì mệt lắm . Bey cả nhà ngủ ngon nhé . ☺☺
BYE ANH NHA.CHÚC ANH NẰM MƠ 3 CÀNG ,KK

Comment
giờ mới uống diệu về ae ạ .
anh có lời cảm ơn huy bmt hôm nay theo cầu em chia sẻ cũng là quà tặng sn của linh .k biết em và linh có vào to không .anh thì hôm nay dồn cho chạm 3 đít 3 mỗi dàn 50k 1s .còn dàn 455 cua anh maica nay chỉ vào dc mức 1 .ăn it hay nhiêuc vẫn cảm ơn em .ở vn hay ở đâu cũng luôn manhn khỏe..

Comment
anh có lời cảm ơn huy bmt hôm nay theo cầu em chia sẻ cũng là quà tặng sn của linh .k biết em và linh có vào to không .anh thì hôm nay dồn cho chạm 3 đít 3 mỗi dàn 50k 1s .còn dàn 455 cua anh maica nay chỉ vào dc mức 1 .ăn it hay nhiêuc vẫn cảm ơn em .ở vn hay ở đâu cũng luôn manhn khỏe..
ANH ĂN NHƯ THẾ LÀ TO RỒI ĐÓ , CHÚC MỪNG ANH ĐÃ THEO ÔNG THẦN HUY

Comment
Ok e cảm ơn a nhé. Bọn e ăn tạm tạm thôi ak. Chúc a mạnh khỏe nhé

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.