Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 238 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cả nhà mình ơi , bạn nào có cách chơi hiệu quả chia sẻ mình với ,mình hiện có 2 triệu không biết theo ntn hợp lí cả . Đang miên man quá ,hy vọng amh sm chia sẻ chút kinh nghiệm để bám bụi bào bờ với ạ
2trieu thì ko đủ để theo ph
VẬY CUNG BIÊT ST À, BÁNH TẺ PHẢI ĐẠT MƠI NGON, MUA NGOÀI ĐƯỜNG KO NGON DDAAAU, A ĐA TUNG BÁN BÁNH TẺ Ở ROYALL ĐÓ KKAKAA
[/QUO
A nói rồi nhiều cái ko ngờ được đâu . Nhìn kaka ko ai giám nghĩ kaka chơi số soi cầu đâu
dc gặp kaka rồi ah chú

Comment
Bác @maica thiên vị cho @trau97 quá cơ, giờ chị ngưỡng mộ trau rồi đó???
Thiên vị gì đấy là các anh chị có lộc ăn to nhưng chưa có duyên gặp kaka đấy chứ . E thì lại ko có duyên ăn to nhưng được cái lại có duyên gặp kaka

Comment
Bữa trc chị tải trang KU về mà ko vào cược đc nên chị đánh ngoài .xog giờ chị mằn mò vào cược lại mà hôm qua chị đánh ch38 .xog chị viết từng số .rồi cược số tiền nhưng sao đến bước cuối cùng chị bấm xác nhận mà vẫn ko đc e nhỉ .thế là hôm qua mất ăn ch38 ?
Chị theo cách a @HUYBMT hoặc chị muốn đánh nhanh gọn theo chạm thì chị nhấn xuống dưới cùng có chữ digit 2d 3d ấy chị nhấn chạm cho nhanh chị kk

Comment
Có nhiều cái không ngờ lắm anh trâu ơi. Đố ai nhìn em nói là 1 giáo viên đi chơi số. Giờ vẫn gắng bám kaka để về bờ nek
Giao viên hay la tướng tá đều chơi hetes nhé, chủ tịch quận và phường với công a cung choi và theo maica hết, giao viên trong nay có bác gái thông6886 cung chơi đó, mà bác ấy 63 tuổi roii, đâu có sao

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.