Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 239 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chuận luôn chị ơi ???
Nhất em rồi đó, đc kaka ưu ái. Chị còn nhớ mấy chị em mình là những fan hâm mộ kaka gần như là đầu tiên, lúc ấy còn ít thành viên vào nên mấy chị em mình ngày chém thoải mái. Có @nguyen586 @lanyn139 @trau97 @ng0thao208 @toan8998 mấy ce mình còn bàn chuyện gặp mặt kaka. Thế mà giờ em đc gặp trước rồi. Ghen với em quá chừng à???

Comment
Ô thế bác Trâu được diện kiến sếp rồi à, hâm mộ thế ????
Thì mỗi người mỗi duyên mà mọi người được duyên ăn to thì chưa có duyên gặp sếp còn e ko có duyên ăn to thì lại được cái duyên gặp sế thôi ạ

Comment
Sáng a vừa bảo tứ thủ 07,70,37,73 song thủ 70,73 thì cứ ko thích bộ 02 giờ lại đẹp
Ủa a Ko thấy từ tối hqua quay giải xong e đã chia sẻ cầu stđ 070 ak . Cầu thì nhiều , chẳng qua là hôm sau e mới rảnh e vẽ lên cho Ae nhìn thôi. Chứ cá nhân e Ko cần vẽ lm gì cho mệt

Comment
Mai chinh thức 2 ae dc nhậu em à!!!
Mà dạo này em ko thấy bạn @DOTHANH09 lên đây anh nhỉ? Ko biết bạn ấy có gặp chuyện gì ko đấy anh. Bạn ấy cũng sống tc phết. Lên lúc nào cũng hỏi thăm, nói chuyện, động viên anh. Lâu ko thấy em cũng nhớ bạn ý anh ạ?

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.