Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 241 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ít nhất thì cũng có anh người đồng hương với chú là nhớ nhé.mà cũng dở mồm nói là không có mặt trong này á.định bỏ nhà ra đi à.
Kkkkk e bỏ nhà đâu. E tình cảm lắm , thân thiết vs mn rồi sau này Ko thường xuyên chém gió, ngồi nc vs mn nhiều nữa. Nên ngồi nghĩ Ko biết lúc ấy mn có nhớ mình Ko hahaaa

Comment
Tự nhiên lại dủ chồng đi câu cá cơ . Đi làm e hay Chêu mấy đứa nhân viên là tự nhiên ai đó tốt với mình là mình phải suy nghĩ đấy chị ạ ??? thế mờ đúng thật
@trau97 giờ đang hộp hộp chờ đến mai lắm nhỉ. Mà nói thiệt chứ @trau97 đc gặp kaka mà chị củng thấy mình hồi hộp xao xuyến đây nè?????

Comment
Giao viên hay la tướng tá đều chơi hetes nhé, chủ tịch quận và phường với công a cung choi và theo maica hết, giao viên trong nay có bác gái thông6886 cung chơi đó, mà bác ấy 63 tuổi roii, đâu có sao
Chuẩn kaka ơi. Có lãi ta cứ chơi. Mình không chơi người khác cũng chơi à. hihi

Comment
@trau97 giờ đang hộp hộp chờ đến mai lắm nhỉ. Mà nói thiệt chứ @trau97 đc gặp kaka mà chị củng thấy mình hồi hộp xao xuyến đây nè?????
Thật sự với chị cũng là cái duyên thôi ạ . Có duyên ắt sẽ gặp thôi ạ . Nhưng ít ra mình cũng gặp được người đã giúp đỡ mình chị ạ

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.