Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 242 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Kaka ơi tối qua em mơ em đi về nhà, thấy cướp, ko nhớ có mấy thằng, có 1 thằng lấy liềm chém em, em đỡ được xong bắt nó, giữ nó, bắt nó gọi điện cho đồng bọn, 2 thằng nữa đến thế là tóm được cả 3

Chiều nay đánh con lô gì đây kaka ơi @maica

Comment
Mình có tham khảo bạn chốt lô cũng chuẩn lắm nha.nhưng mình bỏ lô rồi.theo maica an toàn lắm.chúc bạn thành công hơn nữa nhé
mình cũng theo maica dàn 455s là chính lô mình đánh nhỏ thỏa mãn đam mê thôi bạn ạ, cứ bám maica mà mang tiền về nhà

Comment
Kkkkk e bỏ nhà đâu. E tình cảm lắm , thân thiết vs mn rồi sau này Ko thường xuyên chém gió, ngồi nc vs mn nhiều nữa. Nên ngồi nghĩ Ko biết lúc ấy mn có nhớ mình Ko hahaaa
Là đồng chí cùng chiến đấu trong một chiến hào nên phải nhớ thui?

Comment
Mấy e gái có ai muốn ngóng Sếp MaiCa không chị tả hình dáng cho để mơ nhé. Đêm qua chị mơ gặp Bác Hồ ,Bác Bảo rằng thiếu Bác đã có MaiCa chợt tỉnh giấc ,ngủ tiếp lại nghe thấy giọng nam giới Mơ Bác nói rằng thiếu Bác đã có MaiCa đây. Trời các e thấy chị mơ gì không một MaiCa trắng , cao to đẹp zai trên 1,73m , phong độ, hào hoa, cười rất tươi. Không biết ngoài đời có như mơ không. Maica ơi đọc đc e cm e chia sẻ cho mâý e chưa gd đặt gạch nhé......kkkaaaaa

Comment
Mấy e gái có ai muốn ngóng Sếp MaiCa không chị tả hình dáng cho để mơ nhé. Đêm qua chị mơ gặp Bác Hồ ,Bác Bảo rằng thiếu Bác đã có MaiCa chợt tỉnh giấc ,ngủ tiếp lại nghe thấy giọng nam giới Mơ Bác nói rằng thiếu Bác đã có MaiCa đây. Trời các e thấy chị mơ gì không một MaiCa trắng , cao to đẹp zai trên 1,73m , phong độ, hào hoa, cười rất tươi. Không biết ngoài đời có như mơ không. Maica ơi đọc đc e cm e chia sẻ cho mâý e chưa gd đặt gạch nhé......kkkaaaaa
Thôi chị ơi, Bác ko thể mang ra so sánh với bất kì ai được.

Comment
Cảm ơn Maica hôm qua đc luôn cả dàn 200 số ,336 CT 38. Nay có tiếp tục vào nuôi nữa không Mai ca hay chỉ vào CT 27 và dàn mới
đa về rồi thi nay đau tuàn có thể nuôi lại dc, nhung em nghi la nên nghi 1 2 hôm thi hay vao nuối, hoạc nuôi nhỏ 1k về cho đơ tiec, nay cham t 27 ngay cuối ok đó chị, dan mới em cung cạp nhật rồi đó ạ

Comment
đa về rồi thi nay đau tuàn có thể nuôi lại dc, nhung em nghi la nên nghi 1 2 hôm thi hay vao nuối, hoạc nuôi nhỏ 1k về cho đơ tiec, nay cham t 27 ngay cuối ok đó chị, dan mới em cung cạp nhật rồi đó ạ
Cảm ơn e chị copy cược dàn mới rồi. Chúc e luôn mạnh khoẻ và giữ vững phong độ nhé

Comment
EM CHIA RA 4 TAY NHÉ, KHI LÊN DC 3 TR CUNG CHIA 4 TAY, LÊN 5 TR CUNG CHIA 4 TAY, LÊN 6 TR CHIA 5 TAY VÀ CỨ THẾ NHÉ, CHÚC EM MAY MẮN, NẾU GÃY 1 2 HÔM ĐẦU THI EM SE VẤT HƠN, CON ĂN NGAY THI EM CUNG LÊN NHANH THÔI
Cám ơn Anh rất nhiều ,một lời chia sẻ của anh thôi . Có chăng cũng ấm lòng

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.