Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 274 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vâng anh. thật sự quá buồn, thất vọng về bản thân anh ạ. Mọi cố gắng, công sức, thời gian , tâm huyết của anh, em trang trải đc ít, còn lại vào tất tay với Bet mất hết. Chả hiểu sao nữa anh ạ.
Giờ chỉ còn 10triệu.
THÔI 10 ĐỂ LAM VỐN CHOI 3D, HI VỌNG CHẠY TỐT EM SE LẤY LẠI DC, CHOI THEO KIÊU MỚI LÀ CHIA RA LAM 4 TAY VÀ LÃI BAO NHIÊU CÔNG VÀO CHO HÔM SAU LÃI CHIA TIẾP 4 TAY, CÚ THẾ MA CHOI EM NHÉ, NÊU EM LAM DC KO MIÊN MAN, TẾT EM CŨNG CÓ KHA KHA ĐÓ
[/QUOTE]
Vâng anh. Cảm ơn anh Maica. Có buồn tý mà anh nhắn lại cho e là hạnh phúc lắm ý. Giờ e đi ngủ đây ạ.

Khả năng a sắp được cơm nắm muối vừng đi học cái chữ với con số e ạ . E nhớ ngày trước ae mình ước được gặp kaka để học ko ? Điều ước đó của a sắp thành hiện thực rồi đấy ???
Cố gắng a nhé kkkk. Cơ duyên đó

CAI MA AE NHÌN THẤY ĐÓ LA DAN CỦA MAI CA ĐI ĐUNG TI LÊ ĐÃ CHIA SẺ LA 4 TAY, TIÊN ĐÓ SAO KO ĐỂ ĐÂU TƯ MÀ CHƠI 3D, CỨ PHAI BET LAM J, CHƠI VÀI BỮA VỐN TO RỒI THÌ HÃY CHIA RA LAM 5 TAY, SAU TO NỮA CHIA RA LAM 6 TAY, CANG NHIEU VỐN CHIA RA CANG NHIỀU TAY THI CANG YÊN TÂM ĐỂ CHƠI, CHO DÙ GAY 3 TAY THÔNG THI TAY 4 MÌNH VÀO TÂM LÝ CUNG KO J LA LO LẮNG, LUC NÀO TAAM CŨNG THOAI MÁI, CAI THOI GIAN CHOI BET AE CÓ THỂ BÓ 1,2 TR RA ĐƯA VỢ CON ĐI ĂN DI CHOI HAY HÁT HÒ ĐÂU ĐÓ, CÓ PHAI NGUOI THÂN CUNG DC HƯỞNG VÀ HANHH PHÚC KO?

THÔI 10 ĐỂ LAM VỐN CHOI 3D, HI VỌNG CHẠY TỐT EM SE LẤY LẠI DC, CHOI THEO KIÊU MỚI LÀ CHIA RA LAM 4 TAY VÀ LÃI BAO NHIÊU CÔNG VÀO CHO HÔM SAU LÃI CHIA TIẾP 4 TAY, CÚ THẾ MA CHOI EM NHÉ, NÊU EM LAM DC KO MIÊN MAN, TẾT EM CŨNG CÓ KHA KHA ĐÓ
Vâng anh. Cảm ơn anh Maica. Có buồn tý mà anh nhắn lại cho e là hạnh phúc lắm ý. Giờ e đi ngủ đây ạ.
[/QUOTE]
OK CHÚC EM NGU NGON NHÉ

Giờ hối hận lắm. Mình bỏ Bét lâu rồi. Hn vui vui lại thành ra như vậy.
phải kiềm chế bản thân chứ , mình cũng từng như b có những lúc thua nóng máu nạp cả 150-200m vào toàn cược max 30m 1 tay để gỡ nhưng càng gỡ càng chết thôi
Sau đó mình đã tự kiểm điểm nghĩ lại nghiêm khắc với bản thân đã thề và bỏ đc BET chấp nhận mất .
để chơi xsmb mb ngày kiếm 500k 1m là vui lắm rùi không phải lo nghĩ j cả thời gian còn lại chăm chút bản thân hơn

Sửa lần cuối:
Cố gắng a nhé kkkk. Cơ duyên đó
Thì thế a mới nói a ko có duyên ăn to được lớn như mọi người nhưng a lại có duyên gặp thầy đó la cái duyên a hơn tất cả mọi người ở đây rồi . Đôi khi thắng cả tiền tỉ nhưng muốn được biết người giúp mình trực tiếp để nói lời cảm ơn thôi cũng ko được ý

Thì thế a mới nói a ko có duyên ăn to được lớn như mọi người nhưng a lại có duyên gặp thầy đó la cái duyên a hơn tất cả mọi người ở đây rồi . Đôi khi thắng cả tiền tỉ nhưng muốn được biết người giúp mình trực tiếp để nói lời cảm ơn thôi cũng ko được ý
Mời sếp 1 chén giúp e nhé kakaa. Về VN cũng mong có duyên với sếp

Thôi cả nhà nói chuyện đi nha.Em mệt quá,đi nghỉ sớm đây.Ôi khéo mai phải đi viện rồi ???
TRƠI ĐUNG LÀ TIÊU THƯ, CHẮC CÚM TÍ THÔI MÀ, NÓI ĐẾN VIỆN NGHE NGHIÊM TRỌNG QUÁ, EM ĐI VIỆN THI AI LÊN ĐANG DAN CHO A ĐÂY, MỚI BỊ THI UỐNG NGAY THUỐC VÀO, MAI DẠY TỊT NGAY, HOẠC UONG NGAY CỘC NC ĐƯỜNG GỪNG NÓNG VÀO

Kakakaka.mai lại được chao rồi ae ơi.sep Mai ca nhà mình cứ tính toán sao .
chao ngày 4 ăn no mới phê kaka
Chão không ăn to hơn nhé chỉ lãi chút thôi không bằng ăn đều nên đừng mong chão. Chừ khi chão 1-3-6-9-27 nhé. Hãy tính toán ra giấy sẽ hiểu ng ae.

Không biết mn đi tiền như nào , e lấy VD mn xem hợp lý Ko nhé .
Vốn 70tr đi 4 tay . ( riêng dàn 3D 455s)

10-20-40-80k

10x455=4550k

20x455=9100k

40x455=18.200k

80x455=36.400k

Tổng 4 tay . = 68.250k
Vs mức vốn như trên 1 tháng mới có 1 lần gãy 3 tay sang tay 4( cũng có thể là 2 lần Ko ai biết lúc nào) hàng ngày các bác chơi đều. Thì cái số vốn của tay 4 bằng khoảng 50% tổng vốn rồi ( để dự phòng Ko dùng đến là tiền chết (Ko sinh lời)
Vậy chúng ta có thể dùng nó hàng ngày đánh thêm cho giải G1. ( hoặc các dàn hạ và 4D ) khi nào dàn chính gãy 2 ngày thì các bác dừng các công trình phụ đang chơi lại 1,2 hôm để lấy vốn về phục vụ cho khung tay 4. Khi tay 4 ăn rồi các bác lại chia tổng vốn ra như ban đầu. Và lại dùng số vốn dự phòng tiếp tục chơi các công trình phụ. Nó tối ưu hơn nhiều

phải kiềm chế bản thân chứ , mình cũng từng như b có những lúc thua nóng máu nạp cả 150-200m vào toàn cược max 30m 1 tay để gỡ nhưng càng gỡ càng chết thôi
Sau đó mình đã tự kiểm điểm nghĩ lại nghiêm khắc với bản thân đã thề và bỏ đc BET. chơi xsmb mb ngày kiếm 500k 1m là vui lắm rùi không phải lo nghĩ j cả thời gian còn lại chăm chút bản thân hơn
Vâng. E cũng mất khá nhiều rồi.
Dạo này e chỉ cần kiếm 2-3 triệu từ 3D thôi là em thấy vui lắm rồi .Thế mà hn bỗng chốc e lại bốc đồng. Nên buồn cả buổi tối nay.
Nhưng giờ ổn rồi ạ. Cảm ơn mn đã chia sẻ cùng em

Không biết mn đi tiền như nào , e lấy VD mn xem hợp lý Ko nhé .
Vốn 70tr đi 4 tay . ( riêng dàn 3D 455s)

10-20-40-80k

10x455=4550k

20x455=9100k

40x455=18.200k

80x455=36.400k

Tổng 4 tay . = 68.250k
Vs mức vốn như trên 1 tháng mới có 1 lần gãy 3 tay sang tay 4( cũng có thể là 2 lần Ko ai biết lúc nào) hàng ngày các bác chơi đều. Thì cái số vốn của tay 4 bằng khoảng 50% tổng vốn rồi ( để dự phòng Ko dùng đến là tiền chết (Ko sinh lời)
Vậy chúng ta có thể dùng nó hàng ngày đánh thêm cho giải G1. ( hoặc các dàn hạ và 4D ) khi nào dàn chính gãy 2 ngày thì các bác dừng các công trình phụ đang chơi lại 1,2 hôm để lấy vốn về phục vụ cho khung tay 4. Khi tay 4 ăn rồi các bác lại chia tổng vốn ra như ban đầu. Và lại dùng số vốn dự phòng tiếp tục chơi các công trình phụ. Nó tối ưu hơn nhiều
Ok Em thật là người có đầu óc tính toán anh vẫn đang đi như vậy chơi phụ thêm dàn của anh hàng ngày và dùng để đánh du kích khi G1 gẫy 2 ngày.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.