Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 275 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ok Em thật là người có đầu óc tính toán anh vẫn đang đi như vậy chơi phụ thêm dàn của anh hàng ngày và dùng để đánh du kích khi G1 gẫy 2 ngày.
Đối với g1 Ko Thông dài như đb Ae mình cứ rình nhịp mà chơi thôi gãy thì sau 1 nhịp vào tiền. Ăn thông 2 ngày thì nghỉ kkk.

CAI MA AE NHÌN THẤY ĐÓ LA DAN CỦA MAI CA ĐI ĐUNG TI LÊ ĐÃ CHIA SẺ LA 4 TAY, TIÊN ĐÓ SAO KO ĐỂ ĐÂU TƯ MÀ CHƠI 3D, CỨ PHAI BET LAM J, CHƠI VÀI BỮA VỐN TO RỒI THÌ HÃY CHIA RA LAM 5 TAY, SAU TO NỮA CHIA RA LAM 6 TAY, CANG NHIEU VỐN CHIA RA CANG NHIỀU TAY THI CANG YÊN TÂM ĐỂ CHƠI, CHO DÙ GAY 3 TAY THÔNG THI TAY 4 MÌNH VÀO TÂM LÝ CUNG KO J LA LO LẮNG, LUC NÀO TAAM CŨNG THOAI MÁI, CAI THOI GIAN CHOI BET AE CÓ THỂ BÓ 1,2 TR RA ĐƯA VỢ CON ĐI ĂN DI CHOI HAY HÁT HÒ ĐÂU ĐÓ, CÓ PHAI NGUOI THÂN CUNG DC HƯỞNG VÀ HANHH PHÚC KO?
Giờ e chỉ muốn thế thôi a ak

NÓI LÀ THỪA KO ĐÚNG, BAO NHIÊU CHO ĐỦ, KIÊU NHƯ LA MAI ĐC CUNG DC, KO DC CUNG KO SAO, CÓ THÌ TỐT KO CÓ CUNG BT, VÌ 1 PHÂN A KO TIÊU ĐẾN, KO CÓ NHU CẦU J, KO HAM HỐ KIÊM TIỀN NHỨ TRƯỚC, LÀM J CÓ AI CHƠI NHƯ ANH, ĐẾN H KÊT QUA ĐI NGỦ, KO CÂN XEM, DẠY THI XEM THÔI, HAY LÀ CÓ THỨC XEM TRỰC TIẾP THI LÊN HÔ HÀO AE CHO VUI THÔI
E ước được cảm giác ung dung tự tại như a. A hơn e 2 tuổi, e sẽ cố phấn đâu 2 năm nữa.

Đời người là thích nhất được làm những điều mình thích, tiền k phải là tất cả. Chị giờ cũng vậy việc kiếm tiền bây giờ k như cách đây 25 năm về trước, năm 2010 lương gần 20tr vui thế, báy giờ thì sao cầm tiền tỷ cũng k vui rất bình thường.
Tiền có thì tốt k có cũng chả sao- nhưng có là tốt nhất, xh bây giở tiền là thước đo mọi thứ, k có tiền nhục lắm. Khi mình có tiền ae đông vui ghê, ngày nào cũng a mình ơi, a mình ah...và khi mình xa cơ ae chạy sạch, gọi điện “alo e đang bận lắm”-(mặc dù mình biết nó đang cafe quan đối diện), rồi người thân nghĩ này nghĩ kia,..nói chung là mọi thứ đều tồi tệ khi không có tiền (cái này nghe a @maica taam sự trên kênh youtube chắc a @maica hiểu e nhất), Tiền-Bạc luôn luôn song hành, quan trọng là bản thân mình chập nhận và nhìn nhận nó ở góc độ nào. CÒN NGƯỜI CÒN SỨC KHOẺ CÒN CÓ GIA ĐÌNH CÓ VỢ VÀ 3 THẰNG CON TRAI -MÌNH VẪN ĐANG LÀ NGƯỜI GIÀU NHẤT SƯỚNG NHẤT ace Maicahome nhỉ ???

Không biết mn đi tiền như nào , e lấy VD mn xem hợp lý Ko nhé .
Vốn 70tr đi 4 tay . ( riêng dàn 3D 455s)

10-20-40-80k

10x455=4550k

20x455=9100k

40x455=18.200k

80x455=36.400k

Tổng 4 tay . = 68.250k
Vs mức vốn như trên 1 tháng mới có 1 lần gãy 3 tay sang tay 4( cũng có thể là 2 lần Ko ai biết lúc nào) hàng ngày các bác chơi đều. Thì cái số vốn của tay 4 bằng khoảng 50% tổng vốn rồi ( để dự phòng Ko dùng đến là tiền chết (Ko sinh lời)
Vậy chúng ta có thể dùng nó hàng ngày đánh thêm cho giải G1. ( hoặc các dàn hạ và 4D ) khi nào dàn chính gãy 2 ngày thì các bác dừng các công trình phụ đang chơi lại 1,2 hôm để lấy vốn về phục vụ cho khung tay 4. Khi tay 4 ăn rồi các bác lại chia tổng vốn ra như ban đầu. Và lại dùng số vốn dự phòng tiếp tục chơi các công trình phụ. Nó tối ưu hơn nhiều
Đây là cách tớ đang chiến đấy @HUYBMT , khá hiệu quả. Sử dụng dc tối đa nguồn lực mình có. Chỉ khác là tớ k chơi 4D và phang và G1

@lelinh0612 xem bài của chị chốt ở đâu vậy,e toàn thấy maica
Về trang 1,bài 2 . Sẽ thấy maica đăng đường dẫn tới hồ sơ của Linh. Linh sẽ để đg link đến bát chốt. Khi mở ra nhớ đọc nhé. Số là TT maica chốt. Lêlinh là người pos lên thôi

Không biết mn đi tiền như nào , e lấy VD mn xem hợp lý Ko nhé .
Vốn 70tr đi 4 tay . ( riêng dàn 3D 455s)

10-20-40-80k

10x455=4550k

20x455=9100k

40x455=18.200k

80x455=36.400k

Tổng 4 tay . = 68.250k
Vs mức vốn như trên 1 tháng mới có 1 lần gãy 3 tay sang tay 4( cũng có thể là 2 lần Ko ai biết lúc nào) hàng ngày các bác chơi đều. Thì cái số vốn của tay 4 bằng khoảng 50% tổng vốn rồi ( để dự phòng Ko dùng đến là tiền chết (Ko sinh lời)
Vậy chúng ta có thể dùng nó hàng ngày đánh thêm cho giải G1. ( hoặc các dàn hạ và 4D ) khi nào dàn chính gãy 2 ngày thì các bác dừng các công trình phụ đang chơi lại 1,2 hôm để lấy vốn về phục vụ cho khung tay 4. Khi tay 4 ăn rồi các bác lại chia tổng vốn ra như ban đầu. Và lại dùng số vốn dự phòng tiếp tục chơi các công trình phụ. Nó tối ưu hơn nhiều
Bâc cho e hỏi chỗ vốn dự phòng để cho các công trình phụ bác đang nói là vốn để đánh cho tay 4 phải k

Sáng sớm ra em thấy mệt mỏi kinh khủng luôn chồng k lam gì suốt ngày chỉ nhậu nhẹt thâu đêm suốt sáng giờ tiền học cho con còn ko có mà đóng nghĩ chán bản thân thật sự nhiều lúc muốn đánh theo đúng khung của anh maics nhưng cứ hôm ăn thig rút ra dongd họ hôm thua thì lại phải đi xoay tiếp cuộc đời em đúng la ngõ cụt rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.