Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 390 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CA NHA HÔM NAY ĂN NGON HƠN LA TRÂU VƠI CẢ MAICA, CA NHA CÒN DC XÉM VÀ HƯỞNG THỤ SÔ, AE TÔI KO DC XEM, VÌ CÓ ÔNG BÀ NÊN KO DC TỰ DO PHAI GIỮ Ý, NẾN CHÉN VỢ ĐÔNG KO DC NGON CHO LẮM,
Anh trẻ thật đấy ạ. Ko biết ai sẽ là người có duyên tiếp theo gặp anh

Comment
Báo cáo với cả nhà là nay Trâu đã đón tiếp kaka nhiệt tình chu đáo và tiễn kaka về tới giờ là an toàn yên tâm . Nhưng công nhận là say quá . Xin công bố với ae là kaka mặc áo đỏ còn Trâu mặc áo đen để mọi người biết rõ ạ
Anh nhìn hiền lành thật đó,chất phác,hiền lành!

Comment
CA NHA HÔM NAY ĂN NGON HƠN LA TRÂU VƠI CẢ MAICA, CA NHA CÒN DC XÉM VÀ HƯỞNG THỤ SÔ, AE TÔI KO DC XEM, VÌ CÓ ÔNG BÀ NÊN KO DC TỰ DO PHAI GIỮ Ý, NẾN CHÉN VỢ ĐÔNG KO DC NGON CHO LẮM,
Ăn thịt mèo có món lòng mèo ko ka ka, món lòng mèo là món nhất trong các loại lòng theo cảm nhận của em ???

Comment
Báo cáo với cả nhà là nay Trâu đã đón tiếp kaka nhiệt tình chu đáo và tiễn kaka về tới giờ là an toàn yên tâm . Nhưng công nhận là say quá . Xin công bố với ae là kaka mặc áo đỏ còn Trâu mặc áo đen để mọi người biết rõ ạ
H MỚI NHÂN LA SAY À, EM CÓ UÔNG MỚI ĐÂU, MÀ A THẤY EM VÂN BINH THƯƠNG MÀ

Comment
Gđ mình đang đỏ , bạn up ảnh ng đã mất lên đây làm gì chứ - theo mình bạn nên gỡ bỏ đi bạn nhé .

Comment
THẾ BÁC CÓ THAY MẶT AE MC HOME MỜI ĐẠI CA RIÊNG KO ĐÓ :)):))

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.