Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 391 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em nhìn ảnh anh chụp ơ nhà anh.Em thấy thương quá,em chỉ mong anh sớm gỡ hết số nợ và có vốn dư giả thôi ?
Hì vấn đề nó là cuộc sống mà e . A quê nên kinh tế ko có nhưng sốngvif tình người tình cảm e ạ. Vì sốngvif tình cảm nhiều quá nên a mới nợ nần chứ a ko sống vì tình cảm chắc a ko thế này đâu e ạ

Comment
Hì vấn đề nó là cuộc sống mà e . A quê nên kinh tế ko có nhưng sốngvif tình người tình cảm e ạ. Vì sốngvif tình cảm nhiều quá nên a mới nợ nần chứ a ko sống vì tình cảm chắc a ko thế này đâu e ạ
Bác Trâu sinh năm bn vậy 85 hả bác

Comment
Vậy chị nhà làm nghề gì thế anh

Comment
THEO YÊU CÂUD ANH LA THIT MÈO THÔI, TRÂU LAMCẢ CÁ CHÉP RÒN, NC LA RRÂT NGON, NHUNG TÂT CẢ LA Ở TÌNH CẢM, BỐ MẸ TRÂU AE HỌ HÀNG RẤT MẾN KHÁCH, VÀ KO BIÊT MAICA LA AI, NẾU BIÊT KO NOI LA J, NHUNG KO BIÊT CHI GIOI THIEUẸ LA BẠN THÔI, TUYET VỜI VA RẤT ÂN TƯỢNG
Hay quá anh. Chúc anh ăn nhiều có sức khỏe giúp đỡ anh em. Anh em 4 phương ko biết mặt nhau, chỉ xin qua đây cảm ơn và chúc anh sức khỏe.

Comment
Làm sao để bỏ bét dc bạn, mình thua bét nhiều quá, ăn dc bao nhiu lại thua hết , gio vốn con 6,5tr ko bit sao nữa
Mình tầng nghiện như bạn, nhưng giờ gần như ko vào bét luôn. Muốn thắng cái này trước tiên phải vượt qua bản thân mình đã.

Comment
Ban nãy mình chưa đc xem , bạn up lại ảnh lên đi , biết đâu có ngày đc gặp mọi người mà nhận ae chứ bạn .

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.