Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 594 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
may quá nay em mới đi ngày 1, vào 1k , em chơi cơm gạo thôi ạ. Vì vốn ít , may em vào 2d mấy ngày nay nên âm nhẹ . Lúc nào e cũng dã 2D to , cả giải nhất và đặc biệt .

Mn lưu ý là không nên nói tục hay chửi bậy nhé! Đừng vì những thành phần không đáng mà mình bị khoá nick đấy. Chỉ cần bấm lờ đi là sẽ không còn hiện những tin của người đấy nữa.

A vẫn kết hợp cả 2, đen đề thì dc lô và ngược lại. Hôm con 51 cũng về đúng cầu lô đó, nên a mới tự tin vào mạnh tay dù hôm trước vừa chết con đề 51
Cầu bt Hnay về 28 mai lại 32 e nghĩ cầu kiểu đó sẽ gãy nhỉ . Vì ăn tay 3 Bt rồi tay 4 khó lắm

Bom may toan thang ngu muoi. Nguoi ta bat 30s thang an 20 ngay con chua dam tu hao dang nay bat 65s 7 cang gay may ngay. Tao ngu lang thang vao mat tien oan. Tao bat 30s ghep voi cang cua phan bao an suot.
vậy người anh mai lam toppíc lên số đi cho tôi theo với, đang xa bờ quá, ngươi ae nói thi rễ nguoi ae hay chứng mình hộ cái, mai cho xin dan 30 sô gui vao traong nhà này nhé, nếu 1 tuần ăn 3 lần là tôi vào bờ rồi ko cần tháng 20 ngày đâu.

vậy người anh mai lam toppíc lên số đi cho tôi theo với, đang xa bờ quá, ngươi ae nói thi rễ nguoi ae hay chứng mình hộ cái, mai cho xin dan 30 sô gui vao traong nhà này nhé, nếu 1 tuần ăn 3 lần là tôi vào bờ rồi ko cần tháng 20 ngày đâu.
N bị dơ mà a . A đọc bình luận của chúng e nha a . Quoctuan m.n đểu lờ đy hết r a

E bấm lờ mấy thành phần ngáo ngơ ấy đi từ lâu rồi a.

Mai a vẫn lên số nha a. A là hy vọng duy nhất của đời e đấy ạ. A chốt câu cho e và ae Maicahome tự tin lên đi a.
a sợ là vẫn day đen vì ăn mèo, a thi vân chơi, a ko sợ j cả, nhung a sợ cho ae thôi, nói thật nay gãy như thế này la điêu ko tưởng rồi, chó má hoang dại đâu đâu nhảy vào nhiêu lắm, căn lung tung, mai chết nữa thì ko biết chó nhioeèu đến mức nào, dẫu biết của đau con sót, nhung dc mình đâu dc j, thua minh lại bị chủi, ai cung như em thì đâu có chuyên j, a ko vân đề j đâu em trai, a qua quên rồi, nó la cai quy luật thôi, chứ ai chang muốn ăn mãi, a chỉ lo cho aem khác lại xa bờ thêm thôi

Cờ bạc ai cũng có dây đen dây đỏ,tôi cũng từng dính 5 ngày gãy dàn 2D 65s của anh Dương Khánh hồi tháng 9 theo tỷ lệ 1:3:8:24:56,đau lắm chứ nhưng có kêu thì cũng lấy lại dc đâu a e.Quy luật tự nhiên rồi thịnh quá mức thì sẽ phải suy chả phải cứ bác Maica,anh Khánh,bác nguoiquaduong,... là sẽ bất bại suốt được, đây coi như học phí phải trả để mình biết kiềm chế lòng tham,vào tiền theo tinh thần ưu tiên giữ vốn còn 1 hạt gạo thì đừng nấu hết mà bẻ đôi ra phòng cho hôm sau,tiền của mình tay mình nhập số cũng đừng đổ cho ai hết.Mình chết là hết chứ lô đề ngày nào nó chả quay

Chú nay k bắt thêm dc gì k ép vị dc gì à e? Tình hình bước tiếp theo của chú ntn ?
Cầu bộ 23 có đẹp lắm về thẳng bt. Mà tổng gan chạm gan nên e Ko đánh , cũng Ko đưa lên. Dàn sếp cũng có rồi nên thôi, vì vào khung nên dừng hết những thứ khác. Hơi tiếc kkkk. Càng thì e có thêm càng nên gỡ lại dc 1 phần thôi, vẫn âm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.