Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 596 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
a sợ là vẫn day đen vì ăn mèo, a thi vân chơi, a ko sợ j cả, nhung a sợ cho ae thôi, nói thật nay gãy như thế này la điêu ko tưởng rồi, chó má hoang dại đâu đâu nhảy vào nhiêu lắm, căn lung tung, mai chết nữa thì ko biết chó nhioeèu đến mức nào, dẫu biết của đau con sót, nhung dc mình đâu dc j, thua minh lại bị chủi, ai cung như em thì đâu có chuyên j, a ko vân đề j đâu em trai, a qua quên rồi, nó la cai quy luật thôi, chứ ai chang muốn ăn mãi, a chỉ lo cho aem khác lại xa bờ thêm thôi
Có ông a tôi làm kinh doanh k bao ăn mèo luôn. Tôi cũng lâu lắm k dám động vào, đặc biệt là mèo đen. K phải duy tâm nhưng có thực tế chứng minh nhiều lầm rồi

ai con vốn thôi thi đanh mong hòa, để lại chút đung thổi nốt, nếu đi lại khung thì phí lắm, còn nấu ko còn vốn thì nnên đi lại thôi
Mai mùng 1 đầu tháng đi lễ cho thư thái đầu , giảm áp lực , sức gánh 10 khác gánh 70 chị rất hiểu tâm lý e lúc này. Đừng cố nghỉ 1 ngày đầu tháng cũng được.

Thiên linh linh, địa linh linh, con xin cầu nguyện hôm nay có vong nào lên thì lên hết 1 thể đi ạ rồi ngày sau đừng lên nữa, có thở ra câu nào thì thở hết ra đi, cứ hôm đớp ngập miệng thì chắc nó kín mõm rồi ko kêu được, hôm ăn đói 1 tí thì gào như ma đói, anh em người ta vẫn chơi, vẫn theo kaka đều có sao đâu.
và thứ 2 con cũng lạy các bố ông cụ đớp 2D ạ, ai cũng nhìn thấy 2D của kaka ăn là bình thường nên các bố ông cụ có lót 2D và đớp rồi thì cũng ngậm mõm lại cho con nhờ ạ. Ai cũng biết ngôi nhà này sở trường và chủ yếu là chơi 3D, thế nên các bố ông cụ có tập hát remix trong đám ma thì cũng đóng cửa lại hát 1 mình sau này nhà hàng xóm có đám ma thì sang mà hát, chứ cái kiểu các bố ông cụ hiện lên hát-húp-đớp trong 1 cái đám tập thể nó khó coi lắm ạ, ai cũng có cái tôi cá nhân, nhưng sống trong tập thể hãy tế nhị 1 chút, con xin chân thành cam ơn các bố ông cụ Ạ.
Kết nhất bài viết này

E là người có ý trí kiên cường mà. Buồn thì vào nhà WC hoặc đóng bỉm vào. ??
Ý trí thì cũng phải buồn chứ a . Cuộc sống còn nhiều chuyện nữa mà, đâu phải thanh thơi ngồi chơi số Ko thì lại sướng quá. Cả 1 mớ hỗn độn Ko đâu vào đâu nè, e sắp kiệt sức đến nơi r ??

EM CHƯA ĂN CƠM , ĐANG NGỒI MÀ 2 HÀNG NƯỚC MẮT CỨ CHẢY THÔI Ạ.EM KHÓC VÌ E THUA THÌ ÍT MÀ KHÓC VÌ NHỮNG CÂU NÓI ÁC Ý CỦA MỌI NGƯỜI.EM MẤT CŨNG KHÁ NHIỀU CHỨ KHÔNG PHẢI VÀI TRIỆU , ANH MAICA NHỜ EM LÊN DÀN HỘ THÌ EM LÊN , CHỨ EM CÓ MUỐN KO VỀ ĐÂU.Ừ THÌ CHẮC EM LÀM MỌI NGƯỜI ĐEN.EM XIN LỖI.
My love

Anh em xác định theo được ăn thua chịu ,các cao thủ diễn đàn có người gãy thông 6-7 hôm ko ai nói gì,anh em vào xem lại bác Người Qua Đường tuần này đề cũng gãy thông mà,sao nhà mình được ăn thì im thế mà gãy là lọan hết,mình mong bác Mai Ca vẫn luôn đồng hành cùng anh em ,ai theo mà thua CẤM KÊU,còn không thiftham khảo rồi đi chỗ khác.Chúc anh em ngày mai đầu tháng thành công rực rỡ ❤❤❤

Mình theo a maica đúng 1 tháng,vào ngày 13 tháng trước,ngay dây đen luôn,6 ngày thắng 1 ngày,nhưng mình vẫn theo,đến hôm nay gãy tay 4 vì chão,nhưng mình vẫn còn lãi nhé
Mình tin chắc là theo a maica sẽ
Lấy lại thôi
Mọi nguoi cứ quay về mức 1.
Chơi môn này không máu với nó được đâu,
Xui 1 tháng gãy 1 khung thì vẫn còn lãi nhé,
Còn mấy thành phần ăn thì không nói,thua thì chữi thì ae nhà maica sẻ báo cáo admin cho nghĩ hết

Mình theo a maica đúng 1 tháng,vào ngày 13 tháng trước,ngay dây đen luôn,6 ngày thắng 1 ngày,nhưng mình vẫn theo,đến hôm nay gãy tay 4 vì chão,nhưng mình vẫn còn lãi nhé
Mình tin chắc là theo a maica sẽ
Lấy lại thôi
Mọi nguoi cứ quay về mức 1.
Chơi môn này không máu với nó được đâu,
Xui 1 tháng gãy 1 khung thì vẫn còn lãi nhé,
Còn mấy thành phần ăn thì không nói,thua thì chữi thì ae nhà maica sẻ báo cáo admin cho nghĩ hết
Chuẩn luôn ban ! Mai mình về khung 1

Ý trí thì cũng phải buồn chứ a . Cuộc sống còn nhiều chuyện nữa mà, đâu phải thanh thơi ngồi chơi số Ko thì lại sướng quá. Cả 1 mớ hỗn độn Ko đâu vào đâu nè, e sắp kiệt sức đến nơi r ??
Cố lên e trai. A cũng 1 mớ hỗn bòng bong đây này. Nhưng chả có cách nào khác đâu e. Quan trọng là cái tinh thần. Cứ phấn chấn lên, đời có số cả rồi. Việc gì đến nó sẽ đến, nó đến rồi có tránh cũng chả tránh dc.

PP CÓ TRONG TAY, TIÊN CHƯA HẾT, EM CỨ YÊN TÂM, CHI LA ĐEN THÔI, MAI HẾT THÁNG CUNG HẾT CÁI ĐEN RỒI, YÊN TÂM ĐI EM TRAI, HAY TỰ TIN LÊN NHÉ
Vâng a. E sẽ cố gắng , sau bao lần e cũng chưa đổ dc mà ??. E cảm ơn a đã động viên, A cũng cố gắng tiếp tục sát cánh cùng Ae a nhé, Ko chỉ riêng mình e mà còn rất nhiều ng đặt niềm tin đó.

Hôm nay đi uống rượu. Uống hết cỡ rồi để nó say cho đỡ buồn, mà càng uống càng tỉnh ông ạ. Hôm nay uống chả đếm nổi chén nữa, có khi tới hàng lít rồi.
Hôm nay tôi buồn ít, mà buồn nhiều vì trong nhà có 2 người cũng theo, sau hôm nay lại cạn vốn để đi tiếp rồi, tự nhiên thấy khó xử vãi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.