Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 60 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay cóp dàn xong rồi đi tiếp khách về phê lắm rồi việc đầu tiên tắm rửa thay quần áo ko màng gì luôn ra xem dd thấy húp húp hết phê luôn mà cảm giác nâng nâng luôn. Hôm nay vừa đb vừa theo g1 ăn cả 2 húp phê hơn uống rượu thank kaka @maica và đại tướng @lelinh0612 nhiều nha

Tháng này chỉ tiêu em bao nhiêu đấy để chị theo với nhá???
Làm lại từ đầu chị ạ quyết tâm ko nạp cũng ko rút chị ạ dư âm từ tháng trước để lại trong ku là phát lộc M . Sau 2 ngày hiện giờ là 17,.M quyết tâm tháng này ko nạp ko rút cuối tháng rút luôn lấy 50m cho sướng chị ạ

Làm lại từ đầu chị ạ quyết tâm ko nạp cũng ko rút chị ạ dư âm từ tháng trước để lại trong ku là phát lộc M . Sau 2 ngày hiện giờ là 17,.M quyết tâm tháng này ko nạp ko rút cuối tháng rút luôn lấy 50m cho sướng chị ạ
Sao làm lại từ đầu, chị tưởng giờ vốn dày rồi thì tăng chỉ tiêu chớ em

A bị cái hôm mà gãy dàn 3 ngày xong sếp kéo bet để gỡ ý hôm cùng với @HUYBMT ý hôm đấy vượt khung đấy chuẩn bị 15m vào nó vượt khung gãy 5 tay thông ý lf bay màu luôn đáy e
hôm đó e cũng đi 33m đấy,giờ sợ đến già rồi a ạ.

Em ý đầu củng bản lĩnh lắm kiên quyết ko lăn vào bet, ko hiểu sao bét vẫn lừa đc em trau. Thế mới thấy bet giỏi quá cơ???
Chị đừng nhắc mà e đau lòng lắm .đợt ý gãy 3 ngày xong đúng đợt e tăng điểm e đang đi 3.1.1.1 thì đúng đợt ý e tăng lên 5.1.1.1 và thêm dàn 2dx30k thế là dính 3 ngày e bay 15m xong hôm trước kaka kéo bet ăn thông thích quá lòng tham gỡ trỗi dậy chuẩn bị 15m vào để gỡ biết đâu bất ngờ thì lại ấm cuối cùng trời ko theo ý mình gãy thông 5 tay e bay thêm 15m tổng đợt ý e bay 30m đấy .mất vậy nhưng E chưa kêu ca 1 lời nào cả nhưng lâu lắm nay thấy chị gái thì e nói chuyện tâm sự tí ạ . Kaka đi qua thấy cái này của e thì bỏ qua cho e đừng đọc kaka nhé ko kaka lại bảo e kêu ca vì thua là chết e ạ ☺️☺️☺️

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.