Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 61 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
em thấy kudv bắt phải nhập tay từng xiên 2 xiên 3, cho em hỏi có cách nào copy cả dàn xiên vào nhanh đc ko ạ. mọi ng chỉ em với

nay nhà mình bỏ bet luôn a ạ
A bỏ từ hôm ý rồi e ạ . Đợt ý đen thật cả gãy dàn của sếp cả gãy bet a cụng mất lãi 30m đấy e ạ chứ ko mờ thuận theo ý a tháng này a kiếm 60m với vốn khởi nghiệp 5m đấy e ạ ☺️☺️☺️

Chị thấy nhất em rồi đấy chứ ai vào đây củng đều bị mất ít nhiều với bét, em ko dín vào luôn thật quá giỏi rồi??
em có 1 lần em chơi rồi chị.Lúc mới ra em chơi dàn 64s chão, em ăn được hơn 70 triệu của bet , hôm sau nó lấy mất của em 20 triệu , em nghĩ ngay là bịp ,em bỏ luôn cho đến tận bây giờ , vẫn lấy của nó 50 triệu dương

A bỏ từ hôm ý rồi e ạ . Đợt ý đen thật cả gãy dàn của sếp cả gãy bet a cụng mất lãi 30m đấy e ạ chứ ko mờ thuận theo ý a tháng này a kiếm 60m với vốn khởi nghiệp 5m đấy e ạ ☺☺☺
ông @HUYBMT nay đi làm rồi hay sao ít lên đây a nhờ

có ng chèo lái con thuyền cứ ngồi im trên thuyền đảm bảo sẽ về bờ mình hn ti toe cu
Tình hình là 16/12 này phải đi khám nghĩa vụ rồi ae ạ, lỡ may phải đi thật không biết 2 năm sau về còn thấy gia đình mai ca nữa ko =((
di bo đội chứ có phải đi tù đâu vẫn được dùng đt bình thường e ah

Chị đừng nhắc mà e đau lòng lắm .đợt ý gãy 3 ngày xong đúng đợt e tăng điểm e đang đi 3.1.1.1 thì đúng đợt ý e tăng lên 5.1.1.1 và thêm dàn 2dx30k thế là dính 3 ngày e bay 15m xong hôm trước kaka kéo bet ăn thông thích quá lòng tham gỡ trỗi dậy chuẩn bị 15m vào để gỡ biết đâu bất ngờ thì lại ấm cuối cùng trời ko theo ý mình gãy thông 5 tay e bay thêm 15m tổng đợt ý e bay 30m đấy .mất vậy nhưng E chưa kêu ca 1 lời nào cả nhưng lâu lắm nay thấy chị gái thì e nói chuyện tâm sự tí ạ . Kaka đi qua thấy cái này của e thì bỏ qua cho e đừng đọc kaka nhé ko kaka lại bảo e kêu ca vì thua là chết e ạ ☺☺☺
Chị có đg cầu hn 60s bét húp thông lắm vốn 8-10m chỉ 1 lúc lãi 5,6m. Ngon ăn lắm mà nói thấy chứ chị ko muốn dín vào nó nữa á em. Bét nó làm hỏng người mình quá em ạ. Chị thấy vừa sợ vừa ghét nó quá. May dạo này nhiều việc, nhiều chuyện nên chị bỏ đc nó luôn rồi đấy em???

em có 1 lần em chơi rồi chị.Lúc mới ra em chơi dàn 64s chão, em ăn được hơn 70 triệu của bet , hôm sau nó lấy mất của em 20 triệu , em nghĩ ngay là bịp ,em bỏ luôn cho đến tận bây giờ , vẫn lấy của nó 50 triệu dương
Ngon, tĩnh táo như em bet mới sợ chứ cứ u mê như bọn chị bét nó nhờn quá nó trêu lại mình cơ???

Chị có đg cầu hn 60s bét húp thông lắm vốn 8-10m chỉ 1 lúc lãi 5,6m. Ngon ăn lắm mà nói thấy chứ chị ko muốn dín vào nó nữa á em. Bét nó làm hỏng người mình quá em ạ. Chị thấy vừa sợ vừa ghét nó quá. May dạo này nhiều việc, nhiều chuyện nên chị bỏ đc nó luôn rồi đấy em???
Thế mờ trả thấy bảo cho e kiếm với

có ng chèo lái con thuyền cứ ngồi im trên thuyền đảm bảo sẽ về bờ mình hn ti toe cu

di bo đội chứ có phải đi tù đâu vẫn được dùng đt bình thường e ah
Cũng tuỳ từng chỗ đấy a.trc e đi bên không quân dùng đt vẫn đc.nhưng dùng đừng lộ quá thôi.nó thấy ngứa mắt lại bị phạt trưa ra sân tưới cây đấy

EM ƠI , NÓI CHO VUI MIỆNG THÔI , CHỨ MƠ ƯỚC XA VỜI LẮM E Ạ. MÌNH CỨ HÀI LÒNG VỚI NHỮNG GÌ MÌNH CÓ LÀ HẠNH PHÚC EM Ạ.
Hihi.e cũng nghĩ vậy.cứ hàng tháng lại có thêm 1 khoản vốn nữa là vui rồi.e mới vào lên vẫn đang hơi lo ch a maica k biết a ý giúp đỡ mn trong gđ mk đến khi nào.vừa rồi a ý bảo a hết năm nay a xin ra làm e thấy buồn

Thế mờ trả thấy bảo cho e kiếm với
Chị khốn khổ với nó quá rồi nên cũng ko muốn ae mình dín vào nó say ko làm chủ đc bản thân. Sa vào bét rồi ko làm đc người bình thường, lúc nào cũng u mê, thiếu sáng suốt, ko làm đc việc gì ra hồn hết á.

Chị khốn khổ với nó quá rồi nên cũng ko muốn ae mình dín vào nó say ko làm chủ đc bản thân. Sa vào bét rồi ko làm đc người bình thường, lúc nào cũng u mê, thiếu sáng suốt, ko làm đc việc gì ra hồn hết á.
E bỏ rồi chị nhé ??

Chị gái vẫn chơi Bet ah ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.