Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 63 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Giờ này chỉ ước vớ dc a @maica là e sẵn sàng cưa rượu với a tới sáng luôn. Cái cảm giác chén full hôm nay thật khó diễn tả:):)
Kkkkkk Em có biết là trưa nay a đi uống đến 2h, 1 mình a làm nữa lít ruou sâm cau, mà ko thấy j, vê soi nốt ca lên dan rii bắt càng xong 4 h lên ngu tí đúng 6h15 tử tỉnh, vào xem chúc ae ròi lại ngu h mới dậy day h thèm nhau tiếp lắm nhưng có 1 minh ăn cung đon giản lại làm 1 cút thôi cho ấm , em nói dến nhậu lam a them đó kk

Choà trợ lý cũ nhé, vào chẳng thấy hỏi a câu nào thế, ốm thé nào roiif, a cung mới biết dáng nay thoii, nhung bân quá chưa hiir em dc
Hôm nay em đỡ rồi anh. Anh có bao giờ để ý em nói gì đâu, trả lời củng ko thấy, like lại càng ko, em dỗi rôuf à nghen???

Thời buoi bây bây h đi tù vân có dt em nhé, có tiền cái j ccung có, em muốn ko phai đi bộ đội ko, hi sinh 1 chút ko chetes dc đâu, vào ổ dịch lam sao nhiễm covits là bố bảo dám cho em đi nữa
ĐÚNG LÀ TRÍ TUỆ HƠN NGƯỜI NGHĨ ĐƯỢC NGAY CHIÊU ĐÓ, MỚI TINH CHƯA ĐỤNG HÀNG. DỊCH ĐANG NÓNG TRỞ LẠI ĐẤY AE NÀO K MUỐN ĐI THÌ THEO CÁCH THỐNG TƯỚNG XUI ĐI NHÉ SAO PHẢI TỐN TIỀN LO LÓT. TIỀN ĐẤY ĐỂ VÀO KHU CÁCH LY THEO DÀN 455s CỦA TTMC BIẾT ĐÂU CÁCH LY XONG RA TK CÓ VÀI TRĂM MÉT ẤY CHỨ.

Hôm nay em đỡ rồi anh. Anh có bao giờ để ý em nói gì đâu, trả lời củng ko thấy, like lại càng ko, em dỗi rôuf à nghen???
Kkkkk la do em it vào đó, it tin lại qua nhiêu bài khác nên troii, chứ a nhìn tháy em a vân like chứ, làm sao quên em được, dao nay em đi vắng nhiêu người cung đi theo như Lan,tung12 nguyên568, nguyên thi vân lên.
H a có trợ lý kiêm hết cho a nên cũng đỡ và nhàn hihi

ĐÚNG LÀ TRÍ TUỆ HƠN NGƯỜI NGHĨ ĐƯỢC NGAY CHIÊU ĐÓ, MỚI TINH CHƯA ĐỤNG HÀNG. DỊCH ĐANG NÓNG TRỞ LẠI ĐẤY AE NÀO K MUỐN ĐI THÌ THEO CÁCH THỐNG TƯỚNG XUI ĐI NHÉ SAO PHẢI TỐN TIỀN LO LÓT. TIỀN ĐẤY ĐỂ VÀO KHU CÁCH LY THEO DÀN 455s CỦA TTMC BIẾT ĐÂU CÁCH LY XONG RA TK CÓ VÀI TRĂM MÉT ẤY CHỨ.
Kkkkkk lại còn dc đi nghỉ dưỡng, ròi có tiền, lại vinh viễn ko bao h phai đi nữa, vi có tuền sử roiif kkk ko ohai ai cung nghĩ ra đâu

Cầu mình soi thic nó ăn lúc mà chơi cược tiền vào là khác ngay chị à, tốt nhất là k chơi k nạp c ạ, đến giờ nhà mình chiến đấu thì nạp ạ
Uh chị bỏ bét rồi em, trước đây chị cứ hay thích xem số nó nhảy rồi ra con gì có giống như mình đoán ko. Xem suốt ngày xong say rồi nghiện. giờ chị thấy số như bị mất cảm giác ấy. Giống như qua 1 trận đau khổ xong con mình như bị đơ đơ ko cảm xúc ý?????

Em buồn quá anh, anh lúc nào củng chợ lý cũ là sao. Anh đúng là có mới cũ nhá. Dù gì thì lúc em còn là trợ lý cho anh em cũng nỗi như cồn, anh ko dùng đc từ nào dễ nghe hơn sao cứ trợ lý cũ thế, em ghét cái từ ấy quá cơ?????
Kakakaakkaka nói rôi roiif xin lỗi trợ lý nha, từ h se k gọi cũ nữa kkkk

Kkkkkk Em có biết là trưa nay a đi uống đến 2h, 1 mình a làm nữa lít ruou sâm cau, mà ko thấy j, vê soi nốt ca lên dan rii bắt càng xong 4 h lên ngu tí đúng 6h15 tử tỉnh, vào xem chúc ae ròi lại ngu h mới dậy day h thèm nhau tiếp lắm nhưng có 1 minh ăn cung đon giản lại làm 1 cút thôi cho ấm , em nói dến nhậu lam a them đó kk
Thế kaka trả gọi e đi nhậu mới

Em buồn quá anh, anh lúc nào củng chợ lý cũ là sao. Anh đúng là có mới cũ nhá. Dù gì thì lúc em còn là trợ lý cho anh em cũng nỗi như cồn, anh ko dùng đc từ nào dễ nghe hơn sao cứ trợ lý cũ thế, em ghét cái từ ấy quá cơ?????
Côn đó nướng mực dc ý nhỉ, h a lại chở thành bầu xô lăng sê chi các sao nữa rồi kkkjjj

Kkkkk la do em it vào đó, it tin lại qua nhiêu bài khác nên troii, chứ a nhìn tháy em a vân like chứ, làm sao quên em được, dao nay em đi vắng nhiêu người cung đi theo như Lan,tung12 nguyên568, nguyên thi vân lên.
H a có trợ lý kiêm hết cho a nên cũng đỡ và nhàn hihi
Vâng anh, các ae chắc bận việc nên ít lên giao lưu thôi chứ vẫn ngấm ngầm theo đó anh. Em củng thế mà, dạo này em bận nên ít lên thôi chứ đến giờ vẫn vào lấy dàn đi đúng khung và húp đều đó anh. Củng may quá các ae cũ ít lên nhưng lại có em @lelinh xuất hiện đúng thời điểm lại giỏi giang nên gánh luôn hết việc cho có trợ lý cũ rồi. Em chúc mừng anh nha???

Côn đó nướng mực dc ý nhỉ, h a lại chở thành bầu xô lăng sê chi các sao nữa rồi kkkjjj
À đây em còn 5 con mực khô mà từ khi nghe @trau97 bảo có kiêng có lành em lại sợ đen nên ko dám ăn. Nay anh nhắc làm em thấy thèm thế. Thôi lại lôi ra nướng lên làm mấy ly rượu đuổi sốt đây ạ?????

@maica CT Giải thích giúp em vào tiền mức 1 là sao ạ. 4 ngày đi 1-2-3-4. Hay ăn đi đều. Hay là gẫy thì mới gấp ăn thì quay mức 1$ Ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.