Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 605 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ý em hỏi bác giang kia kia ấy. Nhưng ấn trả lời thì nhảy vào reply của bác. Vì em nhớ bác ấy ( hoặc là 1 bác nào đó bảo ở hà đông. Chết sấp vụ covid giống em nên em ấn tượng )
Trí nhớ bạn tốt thật ?. Tớ làm cũng làm xe vận tải mà. Năm nay chết đói. Có nhũng xe han rỉ cả ra rồi hix

Mình thì rất tin ở MAICA nên dù có chết mình cũng vẫn theo và k bg biết ân hận là gì cả - cảm ơn MAICA , cảm ơn e gái trợ lý xinh đẹp LELINH , chúc cả nhà tháng mới gặp mọi điều tốt lành nhất - tôi iu tất cả mọi người trong gđ MAICA ! ! !

Chưa lần nào thấy thằng này sủa được câu nào hay cả. Về chuồng của mày đi hiền lành tử tế như tao đây mà không tiêu hoá được mày. Đúng là chó lộn kiếp người. Xin lỗi mọi người, xin lỗi admin mình nói hơi thiếu văn hoá tí vì thằng này nó láo quá Xúc phạm ae trong nhà MC.
Nói không phải mê tín chứ tay này vào đây nói những câu thiếu văn minh.khi trượt mình đã nghĩ đến nó.và đã chửi thề

Moi nguoi co biet nguoi it nhat mat khung nay cung la 7tr khong. Minh cung khong trach mai ca chi trach minh ngu muoi tin vao thong ke thoi
Nhung ai bat cang qua non va xanh lam.
Tao bang tuoi bo may day
Khuyên ông đừng nói gì nữa càng nói càng tự cho mọi người thấy ông là thằng ngu nhất diễn đan đấy..vừa ngu vừa dốt cộng với thiếu văn hoá phép lịch sự nữa ở quê tôi bọn trẻ con hay gọi là THẰNG ÓC CHó đấy

Trí nhớ bạn tốt thật ?. Tớ làm cũng làm xe vận tải mà. Năm nay chết đói. Có nhũng xe han rỉ cả ra rồi hix
Lúc mới xem kết quả thấy gãy. Rồi mấy thằng mặc váy vào chửi bé linh. Em có post 1 cmt tag linh và bác maica vào. Em nói rõ là muốn kêu ca để nhận đc những lời an ủi và sự đồng cảm hãm lol :))))
Em cũng chết vụ covid. Nhưng bằng 1/7 so với 13 tỷ của bác thôi. Hôm đó thấy bác nói em đồng cảm thật ấy. Chứ k phải đồng cảm kiểu hãm lol như em nói ở trên đâu

CO 1 SÔ NGƯỜI BAO NGHỈ 1 SÔ NGƯƠI BAO LÊN, THÔI THI BÂN CỨ CHIÊN THÔI AE. MAI MINH NGHI LA SANG THANG MỚI RỒI, CHỨ KO CON ĐÂY ĐEN ĐÂU, CA NHÂN MAICA KO BAO H NGHỈ, MAICA LUON TỰ TIN, CHỨ CỨ ĐANG VẬY, AI CÓ VỐN THI THEO, AI KO CÓ THI CỨ CHỜ CHO QUA 1, 2 RỒI VÀO CUNG DC AE NHÉ!!!
Chuẩn đấy sếp ạ,mai ae cứ nhẹ nhàng kiếm tý hương khói mùng 1 ,để qua dây đen chúng ta lại phang lại anh Đồng

mai đầu tháng bắt đầu lạu khung1 a ạ . khung gãy coi như bỏ ! chấp nhận , tháng ms may mắn nhé cả nhà

Lúc mới xem kết quả thấy gãy. Rồi mấy thằng mặc váy vào chửi bé linh. Em có post 1 cmt tag linh và bác maica vào. Em nói rõ là muốn kêu ca để nhận đc những lời an ủi và sự đồng cảm hãm lol :))))
Em cũng chết vụ covid. Nhưng bằng 1/7 so với 13 tỷ của bác thôi. Hôm đó thấy bác nói em đồng cảm thật ấy. Chứ k phải đồng cảm kiểu hãm lol như em nói ở trên đâu
Cám ơn người ae

Từ lúc nổ kết quả tới giờ mình ngồi làm vài ống bia 1 mình , rồi đọc comment của mn ( an ủi nhau những gì tích cực nhất ) cảm giác vơi đi phần lớn nỗi buồn .Đã theo con đường số học này thì cũng phải chấp nhận cảm giác vui _ buồn đan xen .Vui thì cũng chả biết chia sẻ cùng ai , buồn thì tự giấu trong bản thân .Chỉ có ae trong đây mới tâm sự cùng được .Phải vượt qua được tâm lý của bản thân thì mới theo được con đường này.
Còn 2P nữa là hết tháng .Chúc a @maica và cả nhà 1 tháng mới trọn may mắn .

Sửa lần cuối:
Khuyên ông đừng nói gì nữa càng nói càng tự cho mọi người thấy ông là thằng ngu nhất diễn đan đấy..vừa ngu vừa dốt cộng với thiếu văn hoá phép lịch sự nữa ở quê tôi bọn trẻ con hay gọi là THẰNG ÓC CHó đấy
Giờ này có nói gì thì nó cũng chẵng biết,bị admin xoá acc rồi??

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.