Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 606 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Sấp sang tháng mới rùi chúc mọi người sk và bình tĩnh ,nghĩ xa hơn 1 chút 1 cho mình và cho gia đình ,chúc cả nhà bình tĩnh để về bờ,ai rồi cũng bị soi

Nghe a nói xong mà e ngồi rơi lệ nãy giờ ,5 năm rồi e chưa từng rơi lệ ??. E chỉ xúc động Hnay thôi . Về những điều a chia sẻ e xúc động quá ( những Ae cùng nhau sát cánh , đùm bọc nhau khi khó khăn , chia sẻ cơm áo gạo tiền trc kia . Giờ mình chọn con đường riêng chỉ là hỏi thăm nhau khỏe Ko, cv tốt Ko đơn giản chỉ có nvay mà có lẽ họ nghĩ mình khó khăn , định nhờ vả họ hay sao ấy mà họ chẳng buồn tl hay nhận cuộc gọi. A nói xong e thiết nghĩ nó cũng đúng . Con đường mình chọn thì tự mình sẽ bước đi ☺☺☺
ĐỜI LÀ VẬY ĐÓ EM, HAY NGHĨ PP CHO BẢN THÂN MÌNH, ĐỨNG DẠY BĂNNF CHÍNH ĐÔI CHÂN MÌNH,
CON ĐƯỜNG DÃN ĐẾN THÀNH CÔNG KO BAO H DỄ RÀNG VÀ BẰNG PHẲNG CẢ, A ĐÃ TỪNG KHÓC NHIỀU HƠN EM RẤT NHIEÌU, KHÓC XONG THẤY KHẢNG KHOÁI LẮM KAKAKA

81613

E làm 2 can xăng đây rồi, mai đồng mà bố láo e đốt nhà ???

ĐỜI LÀ VẬY ĐÓ EM, HAY NGHĨ PP CHO BẢN THÂN MÌNH, ĐỨNG DẠY BĂNNF CHÍNH ĐÔI CHÂN MÌNH,
CON ĐƯỜNG DÃN ĐẾN THÀNH CÔNG KO BAO H DỄ RÀNG VÀ BẰNG PHẲNG CẢ, A ĐÃ TỪNG KHÓC NHIỀU HƠN EM RẤT NHIEÌU, KHÓC XONG THẤY KHẢNG KHOÁI LẮM KAKAKA
Mai @maica cho ae an loc dau thag ngay ma.quan trog @maica phai giu suc khoe thi ae moi khoe dc

SAU HÔM NÀY CÒN LẠI VÀI MỐNG THÔI KAKAKA
@maica @GIANGCOI84 Em nói thật với bác. Bạn bè anh em thà ít mà chất lượng còn hơn là khi mình ngã. Gọi điện méo 1 thằng nào nghe máy. Rồi kêu k có tiền này kia. Lúc em ngã em có 2 thằng bạn cấp 3. 1 thằng hỏi mỗi 1 câu là " đưa stk đây cho tao". Thằng còn lại thì nói câu " đợi tao ngày mai nhé. Mai tao đi bán xe "
Mai nó bán con merc của nó thật bác à. Thề chứ sau vụ covid vừa rồi. Ds bạn bè anh em của em em save lại cho 2 thằng trời đánh kia vào mục ưu thích luôn

CO 1 SÔ NGƯỜI BAO NGHỈ 1 SÔ NGƯƠI BAO LÊN, THÔI THI BÂN CỨ CHIÊN THÔI AE. MAI MINH NGHI LA SANG THANG MỚI RỒI, CHỨ KO CON ĐÂY ĐEN ĐÂU, CA NHÂN MAICA KO BAO H NGHỈ, MAICA LUON TỰ TIN, CHỨ CỨ ĐANG VẬY, AI CÓ VỐN THI THEO, AI KO CÓ THI CỨ CHỜ CHO QUA 1, 2 RỒI VÀO CUNG DC AE NHÉ!!!
E sẽ theo a tới lúc nào a chán lè lưỡi thì thôi

@maica @GIANGCOI84 Em nói thật với bác. Bạn bè anh em thà ít mà chất lượng còn hơn là khi mình ngã. Gọi điện méo 1 thằng nào nghe máy. Rồi kêu k có tiền này kia. Lúc em ngã em có 2 thằng bạn cấp 3. 1 thằng hỏi mỗi 1 câu là " đưa stk đây cho tao". Thằng còn lại thì nói câu " đợi tao ngày mai nhé. Mai tao đi bán xe "
Mai nó bán con merc của nó thật bác à. Thề chứ sau vụ covid vừa rồi. Ds bạn bè anh em của em em save lại cho 2 thằng trời đánh kia vào mục ưu thích luôn
Bạn như thế thì sẵn sàng vào sinh ra tử khô máu với nhau luôn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.