Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 608 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đọc những dòng bình luận của mọi người mà thấy cảm động quá,Mong sếp Mai Ca luôn đồng hành cùng anh em,để ngôi nhà chúng ta luôn ấm áp.Chúc ae tháng mới sức khỏe dồi dào, thành công rực rỡ, lấy lại những gì đã mất ???

@maica @GIANGCOI84 Em nói thật với bác. Bạn bè anh em thà ít mà chất lượng còn hơn là khi mình ngã. Gọi điện méo 1 thằng nào nghe máy. Rồi kêu k có tiền này kia. Lúc em ngã em có 2 thằng bạn cấp 3. 1 thằng hỏi mỗi 1 câu là " đưa stk đây cho tao". Thằng còn lại thì nói câu " đợi tao ngày mai nhé. Mai tao đi bán xe "
Mai nó bán con merc của nó thật bác à. Thề chứ sau vụ covid vừa rồi. Ds bạn bè anh em của em em save lại cho 2 thằng trời đánh kia vào mục ưu thích luôn
Nhất ông đấy,có người bạn sinh tử

ĐÃ SANG NÀY MỚI RỒI,
CŨNG LÀ M1 ĐẦU THÁNG,
MAICA CHÚC AE NGU NGON NHÉ,
CHÚC CẢ NHÀ NGÀY MỚI GẶP NHIỀU MAY MẮN VÀ THÀNH CÔNG.
Chúc a cũng ngủ ngon ! A còn vất vả nhiều ! Còn nhiều a e vẫn tin ở anh ! E mai quay về mức 1 a ơi coi như tháng này mình gửi ku ! Lấy lại dần a

E đã báo cáo admin rồi,kaka đừng nóng,kệ nó đi kaka ạ,không nên ăn thua với những thành phần đó a ơi
Mai ca bỏ qua đi biết đâu nó chủ kích động thế để anh bị yếu tố tâm lý hoặc bắt sai hoặc bỏ chốt.ae có nghĩ thế ko?.

SAU HÔM NÀY CÒN LẠI VÀI MỐNG THÔI KAKAKA
NHẸ ĐÀN RỄ BAY MAICA Ạ. MAI TTL VẪN LÊN DÀN BT ĐI, CÒN AE CHƠI NHẸ NHÀNG NÉM ĐÁ DÒ ĐƯỜNG NGÀY ĐẦU THÁNG THÔI LÀ ĐƯỢC. CÒN KHÔNG NGHỈ MỘT HÔM CẮT DÂY ĐEN CŨNG KHÔNG SAO. CHO EM HUYBMB VÀ LELINH MẠNH DẠN LÊN GIÀN CHO AE TRONG NHÀ CHƠI VĂN NGHỆ CŨNG ĐƯỢC.

NHẸ ĐÀN RỄ BAY MAICA Ạ. MAI TTL VẪN LÊN DÀN BT ĐI, CÒN AE CHƠI NHẸ NHÀNG NÉM ĐÁ DÒ ĐƯỜNG NGÀY ĐẦU THÁNG THÔI LÀ ĐƯỢC. CÒN KHÔNG NGHỈ MỘT HÔM CẮT DÂY ĐEN CŨNG KHÔNG SAO. CHO EM HUYBMB VÀ LELINH MẠNH DẠN LÊN GIÀN CHO AE TRONG NHÀ CHƠI VĂN NGHỆ CŨNG ĐƯỢC.
A @huy1977 cũng ngủ muộn nhể.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.