Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 647 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CAI NAY LA CHUYEN BT NÓ ĐẾN VẬN THI PHAI CHẤP NHẬN, NGHI 1 HÔM NGAY KIA ĐI LẠI TỪ ĐÂU, PPP ĐUNG CỦA ANH VÂN ĂN, A ĐÃ CHIA SẺ DUY NHÂT CHO TRÂU, NHUNG KO BIÊT TẠI SAO, A BỊ TRE MẮT, SỢ THẬT
CHÚNG TA THUẬN LỢI TỪ THÁNG 8,9,10,11 MÀ CHẲNG NHẼ DỪNG LẠI Ở THÁNG 12 SAO ANH. EM CŨNG BUỒN

THÔI A NGHI 1 HÔM RỒI SẼ LAM LẠI, A CẮT CẦU LA CHÍNH, LÊN LẠI CHẾT NỮA THI SAO, THA KO LÊN, NGHI 1 HÔM RÒI CHOI LẠI, ĐỂ AE KHÁC CUNG VẬY, THẠT SỰ NHƯ CÓ NGUOI TRE MẮT Ý, KO CÒN BIET NÓI J CẢ, KẾT TỔNG MA KO DC ĂN, NÔ TÔNG 3 A CONG HÔ CHÉN RỒI, ME KHỈ, THẾ NHÉ CHAO CẢ NHÀM HEN NGÀY KIA
Ae gãy hết buồn lắm, các cao thủ chủ tịch khác hôm nay cũng loại 76. Anh đừng buồn nữa. Nghỉ ngơi a nhé. Cắt dây đen r cta làm lại

THÔI A NGHI 1 HÔM RỒI SẼ LAM LẠI, A CẮT CẦU LA CHÍNH, LÊN LẠI CHẾT NỮA THI SAO, THA KO LÊN, NGHI 1 HÔM RÒI CHOI LẠI, ĐỂ AE KHÁC CUNG VẬY, THẠT SỰ NHƯ CÓ NGUOI TRE MẮT Ý, KO CÒN BIET NÓI J CẢ, KẾT TỔNG MA KO DC ĂN, NÔ TÔNG 3 A CONG HÔ CHÉN RỒI, ME KHỈ, THẾ NHÉ CHAO CẢ NHÀM HEN NGÀY KIA
A ơi. A nghỉ 2 hôm lấy sức đi a. Cũng coi như mình nghỉ ngơi sau 1 thơif gian thức đêm thức hôm. Cả nhà mình tranh thủ xả street tí.. cuối năm đồng quay ảo lắm. Ae cố giữ đợi a maica quay lại lợi hại hơn xưa..

Chào sếp nhé.ngay kia lại gặp

Dính đây đen thì sao tránh nổi ! Nay mà maica thêm 76 thì chắc chắn đề lại quay ra số khác ! đểu lắm ! mình cũng mất phương hướng ! làm lương công nhân mong vào đây có đồng ra đồng vào ! thế mà đi hết cả tháng lương ! buồn có khóc cũng có ! đam chơi dám chịu ! thế thôi , k trách ai cả

CAI NAY LA CHUYEN BT NÓ ĐẾN VẬN THI PHAI CHẤP NHẬN, NGHI 1 HÔM NGAY KIA ĐI LẠI TỪ ĐÂU, PPP ĐUNG CỦA ANH VÂN ĂN, A ĐÃ CHIA SẺ DUY NHÂT CHO TRÂU, NHUNG KO BIÊT TẠI SAO, A BỊ TRE MẮT, SỢ THẬT
Cháu nghe nói ăn mèo xui 3 năm đó, chú, không biết phải vậy không

THÔI MAI A CỨ LÊN DÀN ĐI A Ạ.EM KO DÁM ĐĂNG NỮA ĐÂU
Nghĩ lgi em ơi. Anh maica vất vả lọc số lên dàn cho ace. Em cũng có công ghép dàn 3D rồi đưa lên cho anh em chỉ việc chơi. K phải do em đen. Hay do anh maica đen. Mà mọi người hãy tự ghĩ rằng mình là người đến dây đen chứ k phải ai khác. K ai có quyền trách Maica hay Linh.

81805

thôi ae nào ít vốn thì nghỉ đến hết hôm 18 rồi tính tiếp, nay em lại đi xa thêm 1 bước rùi :v định đánh 10 càng cắt đen mà lại mất cua
Nhìn bảng tần suất thì thấy, chuyện tâm linh ko đùa được đâu @@

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.