Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 648 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hôm m10 lĩnh lương cơ quan đc 12m.bthuong hàng tháng giữ 2m tiêu vặt.đưa vk 10m.qua vk hỏi bảo tháng này bank chậm kinh mấy hôm.chắc nay or mai về.ai dè.giờ ko biết ăn nói kiểu j vs vk đây. ,((((

81804
theo xác suất thì mai kiểu gì cũng ăn, bác cứ lên dàn cho ae đi

ACE ạ, qua mấy ngày nay mới hiểu “người trên đời sống với nhau 1 tấm lòng” quý biết bao. Xót xa- ai cũng xót vì mất tiền, mất của; lo sợ- ai cũng lo vì cầu gẫy quá dài. Nhưng mấy ngày nay tôi bớt thgian đọc gần như trọn vẹn các chia sẻ, trải lòng của ACE, thực sự rất quý, rất tâm tình dù chưa biết tên, gặp mặt bất kỳ ai trong diễn đàn.
Naog, hãy cùng động viên, gửi những lời an ủi, những lời chúc tốt đẹp nhất đến từng thành viên trong tương lai sắp tới.
Chúc đại gia đình ta luôn đoàn kết, nắm chặt tay nhau cùng vượt qua giai đoạn khó khăn này!

VẬN NÓ ĐEN NÓ ĐẾN KO TRANH ĐƯỢC AE À, SỐ RỒI, LỰ CHON KIỀU J CUNG CHẾT, KET TÔNG 2378
SONG THỦ 67 VÀ 76 KO CÒN J ĐỂ NÓI NỮA,
MAICA SẼ NGHỈ NGÀY MAI, CẮT CẦU 1 HÔM
NGÀY KIA LÊN SAU AE NHÉ
CHIA BUỒN VỚI AE THẬT NHIỀU
KHÔNG CÓ VIỆC GÌ KHÓ - HẾT MƯA LÀ NẮNG HỬNG LÊN THÔI ACE ÀH !!!
CHÚC MAICA VÀ CẢ NHÀ BUỔI TỐI BÌNH YÊN !!!

Hôm m10 lĩnh lương cơ quan đc 12m.bthuong hàng tháng giữ 2m tiêu vặt.đưa vk 10m.qua vk hỏi bảo tháng này bank chậm kinh mấy hôm.chắc nay or mai về.ai dè.giờ ko biết ăn nói kiểu j vs vk đây. ,((((
Cứ bảo thằng vs vk là anh đang nuôi Ku. Em thích dùng Ku lớn hơn k hay thcihs như mọi khi thôi ????

thôi ae nào ít vốn thì nghỉ đến hết hôm 18 rồi tính tiếp, nay em lại đi xa rùi :v định đánh 10 càng cắt đen mà lại mất cua
Cái bảng tần suất này đúng là tâm linh ko đùa được đâu @@
Đánh 10 càng ,thì lại mất Cua , thôi , dây đen để tự nó lướt qua thoi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.