Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 651 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
THÔI A NGHI 1 HÔM RỒI SẼ LAM LẠI, A CẮT CẦU LA CHÍNH, LÊN LẠI CHẾT NỮA THI SAO, THA KO LÊN, NGHI 1 HÔM RÒI CHOI LẠI, ĐỂ AE KHÁC CUNG VẬY, THẠT SỰ NHƯ CÓ NGUOI TRE MẮT Ý, KO CÒN BIET NÓI J CẢ, KẾT TỔNG MA KO DC ĂN, NÔ TÔNG 3 A CONG HÔ CHÉN RỒI, ME KHỈ, THẾ NHÉ CHAO CẢ NHÀM HEN NGÀY KIA
Vâng anh♥nghỉ 1hôm cho đầu óc thư thái anh ạ!

Chúc ae ở lại may mắn thành công nhé ☺☺.
Hẹn ngày tái ngộ !!!
Cảm ơn tất cả mọi người trong thời gian vừa qua đã sát cánh, sẻ chia vui buồn cùng nhau !!!
tạm nghỉ à ô bạn từ mai tôi đánh mức nhỏ tiền tháng kiếm tầm 15m thôi k dám mơ kiếm 100m nữa rồi haha

Chúc ae ở lại may mắn thành công nhé ☺☺.
Hẹn ngày tái ngộ !!!
Cảm ơn tất cả mọi người trong thời gian vừa qua đã sát cánh, sẻ chia vui buồn cùng nhau !!!
Người ae vui nhất nhà mà hẹn ngày sớm gặp lại vẫn phải lấy lại tất cả những gì thuộc về mình nhé

Trc mình theo ng khác thua 2 khung;hơn 10ngay,mà chưa bao h vượt khung 5 ngày chết hơn tỷ Dàn 3x( 3 hnay vào thua) nhưng hnay cũng chỉ dám vào 50% vốn..hay là số mình nhọ hả mọi ng,,mà mình mới vào 3 hnay
Bác vốn mạnh vây, cũng có thời gian e tự chơi,thua như bác ấy,xong chả còn gì để mât,vay lãi vào theo chủ tịch, Theo tắc bọp,hôm ăn thì vào bé, hôm chết thì vào to,đúng là, ông trời ko cho mình đường sống

Chia buồn cùng ae, k gì chắc chắn 100%, TTL maica cũng đã cố gắng. Mai ae ta làm lại vậy.
Còn chơi là còn gỡ ???

Nếu cảm thấy bế tắc thì bốc cho mình cái bát họ
Trc toi báo nhà 2 lần rồi.(ngót tỷ), ko muốn dây dưa lãi NH hay cắm ký thôi. bảo lấy vk vào tu chí làm ăn.văn nghệ kiếm thêm bỉm sữa cho con thôi.ai dè giờ lại lấn sâu dần. :(((

Mấy anh em ta cứ tính cua trong lỗ nhờ,nào là tháng kiếm 100tr,1 năm 1 tỉ ???
4 tháng k sao nhưng tháng này nó quá đà e nhỉ, thôi coi như a mất hết lãi 4 tháng theo kaka, từ mai đánh ddeuf 5k 1 ngày coi như đam mê khổ mấy ae nợ nần đang tìm thấy ánh sáng lại bị thế này thôi e ạ, những người k nợ nần như ae mình là còn may mắn đấy

Thắng không kiêu , Bại không nản , như nào mình vẫn theo đến cùng , A maica là người , chứ cũng ko phải là thánh nên ngày nào cũng húp , ko thể nào 1 tháng 30 ngày húp cả 30 , lô đề cờ bạc , lúc nọ lúc kia , nhưng mình cảm nhận a ý cũng đã cố gắng hết sức có thể để đưa ra những con số chính xác và may mắn giúp mọi ng , a ý cũng chả đc lợi gì từ mọi ng cả , nói chung là lô đề thắng thua là chuyện bt , mọi người bình tĩnh , rồi cgi cũng sẽ có cách gq và khắc phục , còn ai k đồng lòng chung sức thì tự tìm lối đi riêng , còn bản thân mình theo thì theo 1 người, thua thì thua cả , mà thắng thì thắng cả , còn lại thì chúc a maica sức khoẻ , mọi chuyện bình tĩnh ai cũng thế thôi a à , mọi thứ a cũng đã cố gắng nhiều r , chúc a ngày 1 hoàn thiện , ngày 1 phát triển ,

4 tháng k sao nhưng tháng này nó quá đà e nhỉ, thôi coi như a mất hết lãi 4 tháng theo kaka, từ mai đánh ddeuf 5k 1 ngày coi như đam mê khổ mấy ae nợ nần đang tìm thấy ánh sáng lại bị thế này thôi e ạ, những người k nợ nần như ae mình là còn may mắn đấy
buồn thật a ạ,từ mai chúng ta mất phương hướng hử a

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.