Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 652 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
buồn thật a ạ,từ mai chúng ta mất phương hướng hử a
buồn thật a ạ,từ mai chúng ta mất phương hướng hử a
mai chắc maica nghỉ hôm lấy lại tinh thần a tự chơi dàn của mình đợi maica comback lại theo nhưng lần này tự bắt càng và chỉ tiêu tháng kiếm thêm đc 10 đến 15m chứ k tham nữa cứ đi đều 5k 1 ngày lãi lố thế nòa cuối tháng kệ nó

a ấy nơ ngập đầu,còn bị gãy 5 tay thì còn tiền đâu chị
Uh. C tìm thấy Maica home cũng vì nợ 160tr. Vào nhà thấy ace đoàn kết. Gắn bó cũng vui , lại được anh maica chỉ bảo tận tình nên chơi số cũng an tâm. Dù @HUYBMT k chơi số nữa thì cũng vào đây nói chuyện vs ace cho vui vẻ. Và nhiều lúc từ những câu truyện tán gấu vs ace cũng thấy giảm stresss nhiều

Chúc ae ở lại may mắn thành công nhé ☺☺.
Hẹn ngày tái ngộ !!!
Cảm ơn tất cả mọi người trong thời gian vừa qua đã sát cánh, sẻ chia vui buồn cùng nhau !!!
E trai lại bỏ nhà đi đâu vậy. Bình tĩnh e, còn núi xanh sợ gì k có củi đốt. Nay a cũng x320k. Âm rất nhiều. Nhưng kệ, việc đã nỡ rồi. Lại xoay sở để đứng lên thôi.

:((hi vọng tết này dễ thở hơn tết trước .
Vô 5 tay chảo thấy tết này nghẹt thở luôn rồi .Huhu

a ơi,a ý nợ ngập đầu như thế,lại còn gẫy 5 tay ,
Ko phải vì a thấy vốn của Huy mấy ngày đầu tháng ăn đấy cũng lên 70tr và còn gốc cũ nữa mà a thì cũng phải có tầm 100tr ý mà sao hết nhanh vậy . Thật sự cảnh nợ nần chắc bọn a bị nợ nên sẽ hiểu hơn e . Thật sự còn vốn còn chơi còn có cơ hội gỡ lại chứ ko có vốn chơi mà đợi đi làm công ăn lương trả nợ thì khá là khó khăn e ạ .

Đọc bình luận ae maica thấy buồn quá...lô đề là vậy.xin chia buồn cả nhà.

Haizz em chẳng nợ nần gì, vui chơi nhỏ lẻ kiếm thêm mà cũng vãi đái ra quần đây, chả biết các bác trả lãi ngày sống qua ngày ntn nữa. Cũng may nay k chão lên. Thôi đi cày tiếp đây, ngày kiếm vài trăm ít mà chắc :v Tính sơ sơ từ lúc ra trường đến giờ chắc cũng mới âm chục củ bài bạc thui haha :v

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.