Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 654 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mai e nghỉ qua ngày 20 mới chơi tiếp. Tháng nào giữa tháng cũng đen mà. Né nó ra cho yên tâm bác ạ.
Ah vừa chia sẻ trên trang cá nhân của ah ah đợi duyệt e tham khảo nhé.ăn một lần nghỉ thông phết có 200 số nuôi tuần.lấy 2 số khoanh tròn trong hình làm càng nuôi tuầne thử xem đi nhẹ cho vui chờ xếp thông lại

Đính kèm

Chả biết mọi ngươi thế nào nhưng e cũng dặt dẹo rồi , nhưng e vẫn có niềm tin mãnh liệt vào tổng tư lệnh maica . Mong a sẽ cùng ae vượt qua khó khăn này

Giơ vào xem kết quả ra 76 nghĩ là trúng rồi. Mà xem lại sếp lại loại con đó. Buồn thật. Chia buồn cùng ae. Mình hết vốn lúc nào xoay được lại theo sếp. MONG SẾP NGHỈ NGƠI, TĨNH TÂM LẠI ĐỂ AE TIẾP TỤC BÁM NHÉ.

Thú tội thôi bác ạ em lãnh 9tr7 đưa vk 7tr đây h thú tội xin lại vk 3tr nhục nhã quá
Ở cương vị 1 người vợ em khuyên bác suy nghĩ về vấn đề thú tội. Cùng dân chơi số mà trc ck em báo nhà vì lô đề mà em dồ lên như con điên. Vk các bác làm công ăn lương tháng hơn chục củ mà ck đốt trong 1-2 tay bạc thì sốc lắm đấy ạ ?

Làm gì mà như sống cách nhau 1 đại dương vậy, mình chung 1 nhà đó, sáng ko gặp thì chiều gặp, chiều ko gặp thì tối gặp nhá???
tạm nghỉ à ô bạn từ mai tôi đánh mức nhỏ tiền tháng kiếm tầm 15m thôi k dám mơ kiếm 100m nữa rồi haha
tôi cũng gục ui , đợi a mai ca ngi ngơi xoay vốn đánh tiếp, hay a mai ca ko ngiên cứu giải nhất nô 3cang nữa a chuyên về đề và 3d thôi e góp ý a xem có càn chỉnh sửa càng nữa ko ăn ít cũng đc a ak

Em thấy tiếc quá rõ là TTĐ,STĐ,BT đều chạm 6,7 mà lộn 67 thành 76 anh maica bắt được càng đã ăn lại mà vẫn thua
=> ĐEN

Chỉ hi vọng vào gỡ dc trả nợ dần... bác trâu ạ. E cũng toang vẫn phải cố đi mượn thêm theo gỡ lại chứ biết làm tnao
Gần như ae vào đây đều là cảnh thua tha nợ nần cả . Có ae vài chục vài trăm thậm trí vài tỉ .mình là người chơi kaka dành tâm huyết soi cầu kèo cho mọi người chơi tất cả các con số cũng chỉ dựa vào cầu kèo chứ ko có gì là 100% cả . Mỗi người mỗi nợ mỗi vốn khác nhau . Và nợ ko phải 1 sớm 1 chiều ngày 1 ngày 2 là hết nợ được ngay . Mà gần như đã nợ thì đồng vốn ko thể dư dả được .nên mọi người phải tính lâu dài đã trước mắt đặt mục tiêu kiếm tiền đóng lãi đã chứ ko thể đặt mục tiêu trả nợ ngay được. Dây đỏ thì ko sao đến dây đen như đợt này thì lại nợ trồng nợ thôi

Thật sự hôm nay cug buồn thật ae ạ .nhưg ae mình buồn một thì @maica cug buồn mười .mai nghỉ một ngày cắt dây đen đã ae ạ .ko gì phải vội .càng vội là càng hỏng .cố lên @maica .dù thắng hay thua thì ae vẫn luôn ở bên a mà ??

Ah vừa chia sẻ trên trang cá nhân của ah ah đợi duyệt e tham khảo nhé.ăn một lần nghỉ thông phết có 200 số nuôi tuần.lấy 2 số khoanh tròn trong hình làm càng nuôi tuầne thử xem đi nhẹ cho vui chờ xếp thông lại
2 càng ghép 100 số nuôi tuần ah bác ?

Mọi người bảo đen tôi thì ko nghĩ như vậy bởi nó ra đề khan thì nhiều người chết chứ đâu phải riêng nhà mình, tôi vừa lượn một vòng trong diễn đàn được mấy người ăn đâu các bạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.