Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 657 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Trốn đêm nay thôi nhá. Mai hiện hình lên cho a nhá e trai. Kệ mịa đời đi e, nợ méo chết người dc đâu. A nay tính cả lời lãi, nợ lên tới 14tỉ rồi. Nhưng a cứ kệ. Sốt ruột, nóng ruột buồn cũng chả để làm gì. Mai xoay sở vốn chiến tiếp. Chả còn con đường nào khác, chả còn lựa chọn nào khác.
Chỉ hy vọng là a @maica vẫn tiếp tục đồng hành cùng ae mình thôi. A @maica còn đồng hành thì chả có gì phải sợ cả
Mai sếp nghỉ mà ?? Ae ai về nhà đấy thôi. Rắn mất đầu Ae tung toé

CAI NAY LA CHUYEN BT NÓ ĐẾN VẬN THI PHAI CHẤP NHẬN, NGHI 1 HÔM NGAY KIA ĐI LẠI TỪ ĐÂU, PPP ĐUNG CỦA ANH VÂN ĂN, A ĐÃ CHIA SẺ DUY NHÂT CHO TRÂU, NHUNG KO BIÊT TẠI SAO, A BỊ TRE MẮT, SỢ THẬT
Em hiểu và rất thích câu " a bị che mắt" của anh, cũng nên duy tâm chút anh ạ, mình là người trần mắt thịt, khó hai con mắt, giàu đôi bàn tay. Anh nên nghỉ ngơi và tìm cách "khai sáng quang minh" nhé để soi đường chỉ lối cho anh em

Ngày mai Mình cũng nghỉ 1 Ngày theo Maica cắt dây đen, k cố đấm ăn xôi làm gì dù chơi xs là thói quen hàng ngày nhưng liên quan đến tiền phải thận trọng, Sắp tết rồi thật là gian nan, AE cũng đừng hăng máu quá kẻo nhìn lại mất tết vs ng thân đó, chia buồn vs ae

Trốn đêm nay thôi nhá. Mai hiện hình lên cho a nhá e trai. Kệ mịa đời đi e, nợ méo chết người dc đâu. A nay tính cả lời lãi, nợ lên tới 14tỉ rồi. Nhưng a cứ kệ. Sốt ruột, nóng ruột buồn cũng chả để làm gì. Mai xoay sở vốn chiến tiếp. Chả còn con đường nào khác, chả còn lựa chọn nào khác.
Chỉ hy vọng là a @maica vẫn tiếp tục đồng hành cùng ae mình thôi. A @maica còn đồng hành thì chả có gì phải sợ cả
Hay, đâm lao thì phải theo lao.

Mọi người nghĩ thế này nhé. A @maica soi cầu mấy tháng liền liên tục, gần như hôm nào cũng thức cả đêm, thể lực nào mà trụ cho nổi. Nên cứ để anh ấy nghỉ ngơi, điều chỉnh giờ giấc sinh hoạt để khôi phục sức khoẻ. Số hôm nào chẳng quay, để anh ấy thư giãn 1-2 hôm gì đó rồi đâu lại vào đấy thôi. Mọi người cũng thư giãn 1-2 hôm cho nhẹ người và cũng để giảm áp lực cho a @maica . Ai âm tiền xem như làm ăn thua lỗ vậy, ai còn vốn nhiều thì tính lại cách vào tiền. Mai ae vào chém chơi cho đỡ buồn thôi.

KO SAO ĐÂU ĐUNG LO, A KO BAO H CHỊU BÓ TAY ĐÂU, A CHI LO CHO AE KHÁC IT VỐN THÔI, CHỨ VÂN CÒN VỐN THÌ CHANG BAO H PHAI SỢ CẢ. OK VÂY ĐI, EM CUNG NGHI NGƠI ĐI,
Maica ơi vẫn chốt bt đi ai còn theo đc thì theo ai k theo đc thì thôi đừng dừng lại 1 hôm lúc này mọi người mất phương hướng đó,hôm nay mình vẫn đi = mức hôm qua và dự định đi đều mức này còn đc 3 tay nữa maica cứ tự tin nên nhé k sao đâu

tôi cũng gục ui , đợi a mai ca ngi ngơi xoay vốn đánh tiếp, hay a mai ca ko ngiên cứu giải nhất nô 3cang nữa a chuyên về đề và 3d thôi e góp ý a xem có càn chỉnh sửa càng nữa ko ăn ít cũng đc a ak
[/QUOTE
Mình cũng gần hết lực ông ạ, ko biết làm cách nào để kiếm ra 200m trước tết đc đây. Còn đúng 10m thôi ông ơi. Cố gắng lên nhé! Kiếm đc tiền vào lại nhớ tìm tôi đó?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.