Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 658 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Trốn đêm nay thôi nhá. Mai hiện hình lên cho a nhá e trai. Kệ mịa đời đi e, nợ méo chết người dc đâu. A nay tính cả lời lãi, nợ lên tới 14tỉ rồi. Nhưng a cứ kệ. Sốt ruột, nóng ruột buồn cũng chả để làm gì. Mai xoay sở vốn chiến tiếp. Chả còn con đường nào khác, chả còn lựa chọn nào khác.
Chỉ hy vọng là a @maica vẫn tiếp tục đồng hành cùng ae mình thôi. A @maica còn đồng hành thì chả có gì phải sợ cả
A nợ số tiền như vậy thật ạ . Ông a em nợ 12 tỉ e thấy đã kinh khủng lắm rồi ??

BÀI NÀY HAY NHỈ!

Buồn làm chi em ơi lá xanh rồi cũng phai màu
Ngỡ duyên mình bền lâu ai ngờ lại xa cách nhau
Trăng treo trên mái đầu, tâm tư nên âu sầu
Qua bao nhiêu dãi dầu mà lại nỡ qua cầu sang ngang
Buồn làm chi em ơi hết duyên, phận cũng lỡ làng
Tiếc một đời xơ xác, ngỡ ngàng chuyện tình trái ngang
Ai gieo bao phũ phàng, cho hoa kia úa tàn
Thương số kiếp bẽ bàng rồi cứ trách mình quá vội vàng.
Buồn làm chi em ơi, xót xa xin gửi lên trời
Chờ ngày mưa thôi rơi, mang nỗi sầu lìa xa tầm với
Đời còn bao tương lai, lỡ sai vẫn kịp quay lại
Dù thời gian phôi phai, xin gói vào một tiếng thở dài.
Buồn làm chi em ơi, nắng mưa nào bởi do mình
Tất cả là Thiên Ý, nên tình đành phải dở dang
Xin mang theo kỷ niệm, thêm bao nhiêu nỗi niềm
Theo hoa rơi bên thềm và giữ mãi tận đáy con tim.

Vậy buồn cho chị quá ạ . E thì măy mắn hơn chị e mới hết lãi của tháng này và mới phải nạp thêm có 10tr thôi ạ .từ lúc theo kaka E vẫn còn được mấy chục nữa chị ạ
Trâu giỏi thế, chị hôm nay thực sự lút cán ròi em ạ

Nhìn cái bảng theo dõi mà chua xót quá mn ạ , 4 tháng trc chạy băng băng chưa bao giờ gãy qá 3 ngày thông mà tháng 12 này gãy tận 5 ngày . AE nào theo bác maica từ 4 tháng trc thì giờ gãy 5 tay vẫn chưa thể hết vốn đc . Chỉ buồn cho 1 số ae vốn nhỏ mới theo mà gặp dây đen này thui
81861

Anh còn vốn đủ đi 1 khung 4 ngày mức 20k nữa e ạ. Cơ hội không còn nhiều nên a đợi qua ngày 20 mới chơi tiếp.
EM LẠY ANH , GIỜ MÀ ANH CÒN NGHĨ ĐI KHUNG , ĐÃ CÓ TIỀN LỆ GÃY KHUNG THÌ SẼ CÓ LẦN TIẾP , ANH NÊN NHỚ NHƯ THẾ.VỐN A CÒN 1 KHUNG , THUA THÌ ANH BẮT VỢ CON ANH RA ĐƯỜNG VỚI ANH À? ANH ĐI ĐỀU TIỀN THÔI , EM KHUYÊN CHÂN THÀNH ĐÓ

Um ok gái mai ngày kia a mai ca lên dàn lại xoay để chơi ngiện ko bỏ đc , các cụ bảo ngã ở đâu dậy ở đó , hy vọng mình dậy ko nằm đấy , nợ vì nô đề thì phải dùng chính nó trả nợ gái ak

THÔI A NGHI 1 HÔM RỒI SẼ LAM LẠI, A CẮT CẦU LA CHÍNH, LÊN LẠI CHẾT NỮA THI SAO, THA KO LÊN, NGHI 1 HÔM RÒI CHOI LẠI, ĐỂ AE KHÁC CUNG VẬY, THẠT SỰ NHƯ CÓ NGUOI TRE MẮT Ý, KO CÒN BIET NÓI J CẢ, KẾT TỔNG MA KO DC ĂN, NÔ TÔNG 3 A CONG HÔ CHÉN RỒI, ME KHỈ, THẾ NHÉ CHAO CẢ NHÀM HEN NGÀY KIA
Qua cơn bĩ cực đến hồi thái lai thôi chủ tịch

Buồn từ tối đến giờ ! cứ nói k buồn r sẽ rr lại ngay thôi ! nhưng thử hỏi tiền đâu vốn đâu mà rr tiếp ! phòng đến 5 tay r vẫn đổ sông đổ bể ! dây đen thật khó thể lí giải ! thua là mình chịu thôi ! tuyệt đối k trách móc ai cả ! Chỉ là buồn ko dc theo Maica nữa thôi ! âm nặng r k đứng dạy nổi

cố gắng xoay lấy tí vốn nữa huy ơi .tháng 12 anh chơi theo kiểu 2 dàn song song .vẫn là anh maica .a chơi từ mùng 1 .đến hôm nay ngày 14 là gãy chỉ có 3 lần 3d
n1 gãy mùng 3
n2 g 11
n3 g hôm nay 14
nhiều hôm ăn cả 2 dàn .còn nếu ăn 1 dàn vẫn lãi nhẹ .nói vậy là em hiểu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.