Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 672 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tớ cũng thế. Sẽ k chia ngày 4 nữa. Ngày 3 k dc quay làm lại từ đâu. Sẽ an toàn và đỡ tâm lí hơn
Mình củng tính thế rôiif nhưng chưa kịp thực hiện. Theo cách ấy vốn ngày 4 đủ cho 1 khung 3ngày nữa thành 6ngày đỡ áp lực, lãi ít tí củng đc nhưng tính hết tháng ko lỗ đc đâu

Có lẽ anh phải áp dụng phương pháp tăng 10% khi ăn và gãy là về mức 1 như lúc đầu a tính thôi. Chứ đi chão là con đường ra đảo nhanh nhất.
Lãi cao nhất thì luôn đi cùng rủi ro cao nhất. A thì ko còn cơ hội để chấp nhận thêm 1 lần rủi ro nào nữa, còn trách nhiệm với vk con nữa.
Tầm này trở đi sẽ khó chơi lắm ae. Nó thu về để quà cáp biếu xén nên rất ảo. Giẫy ở tầm này như cái nút thắt càng giẫy càng thít chặt nên cẩn trọng thì hơn đừng liều lĩnh ae ạ.

Mình vay theo bảng lương mà lương càng cao vay càng được nhiều mình làm hồ sơ 1 ngày 4 ngân hàng và giải ngân trong 1 ngày luôn mà mình chưa vay bao giờ hồ sơ đẹp nên nó hỗ trợ nhanh lắm tổng vay lúc ý là 230tr đấy
Vâng.em vay có 30tr mà ong hết cả đầu anh ạ.Từ ngày làm giấy thua lỗ theo mấy đứa bạn mới đầu cũng đk 5-60tr.thấy dễ gỡ quá ko muốn bố mẹ Vk con phải suy nghĩ nên cắm đầu vào gỡ cuối cùng phải báo nhà 2 lần anh ạ.

Thật tớ thấy mn cứ nói tới chuyện cạn thiệp. Xs nó là lợi ích quốc gia. Làm gì có chuyện 1 cty tận philipin can thiệp vào dc.
Chuẩn rồi bạn. Tiền thu từ xs vào ngân sách nhà nước 1 năm khủng lắm, vì thế nhà nước đâu có cho tư nhân tham gia vào loại hình này đâu. Vietlo thì phải nộp thuế khủng chứ k đơn giản mà xin phép kd loại hình này

Mình củng tính thế rôiif nhưng chưa kịp thực hiện. Theo cách ấy vốn ngày 4 đủ cho 1 khung 3ngày nữa thành 6ngày đỡ áp lực, lãi ít tí củng đc nhưng tính hết tháng ko lỗ đc đâu
Mình còn cơ hội thực hiện mà. Cố lên, cuối tháng tôi với bạn tổng kết xem ntnao nhá

Nhiều

người chơi cùng 1 số thì bị giam thôi bạn. Bạn nghĩ vậy cho đơn giản
Bạn phải hiểu là có 1 triệu người chơi cùng 1 số đi nữa thì tổng tiền cược cũng k bg vượt mức cược ku nó cho phép. Có về số đó thì tiền ăn dc cũng k bằng số nó thu về của hàng triệu người chơi khác.

K trả cũgg ksao đâu e, chỉ bị nợ xấu và hơi phiền chút thôi, chứ khi nào có thì trả sau cũng dc
H vay mượn mà ko có bhnt hay làm cty là cũng khó phết đấy ae ah . Mình còn 750m nữa mới về tới nhà năm nay ko biết có đc ăn tết nữa ko đây :(

H vay mượn mà ko có bhnt hay làm cty là cũng khó phết đấy ae ah . Mình còn 750m nữa mới về tới nhà năm nay ko biết có đc ăn tết nữa ko đây :(
Vay Fe giải ngân nhanh lắm mà cần bảng lương hoặc dky xe, lương cao xe đắt tiền thì vay dc nhiều ae à, 750 xem chừng khó muốn về dc chắc phải sang năm, những ngày còn lại cuối năm chơi kiếm tiền lo tết cho gđ thôi ae à

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.