Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 673 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn phải hiểu là có 1 triệu người chơi cùng 1 số đi nữa thì tổng tiền cược cũng k bg vượt mức cược ku nó cho phép. Có về số đó thì tiền ăn dc cũng k bằng số nó thu về của hàng triệu người chơi khác.
Trên Ku mấy ông chơi xs ăn nhằm gì so với mấy ông xóc, lottobet và 1-M BCT. Lên xsmb nó chả buồn xoi đâu. Chả thấm vào đâu

K khác gì a, fe đến nhà a thu hồi nợ nó làm um lên bắt a thanh toán hết tiền gốc, hôm trước a phải vay ng nhà 60tr, giả fe 39tr tiền gốc, đóng lãi 3tr, giờ còn vỏn vẹn 10tr đây e, đã đen còn 1 rừng lông
F E sợ j bọn nó
Vay fe sởn da gà . Mùng 2 tết còn gọi đòi nợ , mẹ nhà nó . Sợ quá trả nó luôn , h 1ngày nó gọi 4 ,5 cuộc mời vay .phiền phức .
các bác yếu bóng vía cứ sợ FE ! Lúc các bác vay bọn nó điều tính bảo hiểm hết rồi ! Nó đòi dc thì dc ko đòi cũng chẳng bị thiệt j ! Nó điện thì tắt mẹ máy đi là xong

Dù thế nào vẫn theo a maica kakakaa
A maica h k biết đang làm gì nhỉ
Chắc cũng đang buồn lắm
A cố gắng lên nhé , e h đi nhỏ tiền kiếm ít tiền tiêu vặt hằng tháng thôi , gỡ khoảng 50 triệu vay nặng lãi nữa thì tốt kakka haizzz sang năm tính mua cái chung cư mà tnay thì hơi khoai rồi nhưng vẫn cố gắng thôi anh ơi

Dù thế nào vẫn theo a maica kakakaa
A maica h k biết đang làm gì nhỉ
Chắc cũng đang buồn lắm
A cố gắng lên nhé , e h đi nhỏ tiền kiếm ít tiền tiêu vặt hằng tháng thôi , gỡ khoảng 50 triệu vay nặng lãi nữa thì tốt kakka haizzz sang năm tính mua cái chung cư mà tnay thì hơi khoai rồi nhưng vẫn cố gắng thôi anh ơi
Bác vừa bảo e bóc họ là dở r mà bác vay tận tới nặng lãi cơ à

Trên Ku mấy ông chơi xs ăn nhằm gì so với mấy ông xóc, lottobet và 1-M BCT. Lên xsmb nó chả buồn xoi đâu. Chả thấm vào đâu
Máy chủ nó tự tính thôi. Ví dụ tổng tiền cược 2d 100s là 100 tỉ thì 1 sô nó sẽ giới hạn cược k quá 1 tỉ. Có về thì nó trả 96-99 tỉ. Nó vẫn lãi ít nhất 1 tỉ

khỏ ngủ quá ae ak , đường về bờ xa quá . Lãi tận 3 đến 4 tháng rồi vẫn chưa đóng , 50 triệu vay lãi 3k 1 triệu 1 ngày , nếu khung k gãy tiền lãi vô tư nhưng h thấy hoang mang rồi

VẬN NÓ ĐEN NÓ ĐẾN KO TRANH ĐƯỢC AE À, SỐ RỒI, LỰ CHON KIỀU J CUNG CHẾT, KET TÔNG 2378
SONG THỦ 67 VÀ 76 KO CÒN J ĐỂ NÓI NỮA,
MAICA SẼ NGHỈ NGÀY MAI, CẮT CẦU 1 HÔM
NGÀY KIA LÊN SAU AE NHÉ
CHIA BUỒN VỚI AE THẬT NHIỀU
Vâng anh nghỉ ngơi giữ sức khoẻ, ngày kia lại đủn đít bọn e vào bờ. Cờ bạc nó có dây mà anh. Mấy nay gãy a cũng áp lực lắm rồi. Cố gắng lên thuyền trưởng nhé!

F E sợ j bọn nó
các bác yếu bóng vía cứ sợ FE ! Lúc các bác vay bọn nó điều tính bảo hiểm hết rồi ! Nó đòi dc thì dc ko đòi cũng chẳng bị thiệt j ! Nó điện thì tắt mẹ máy đi là xong
Khổ quá, tầm này đầu 2 thứ tóc rồi mình sợ gì đâu thích kiểu gì mình chơi kiểu đó khổ cái nó xuống nhà bme vợ mình rồi hàng xóm nó làm um lên làm mất mặt mọi người, ng nhà k muốn bị tai tiếng nên mình mới trả đó, k thì sợ gì bọn nó đâu ae

Bạn phải hiểu là có 1 triệu người chơi cùng 1 số đi nữa thì tổng tiền cược cũng k bg vượt mức cược ku nó cho phép. Có về số đó thì tiền ăn dc cũng k bằng số nó thu về của hàng triệu người chơi khác.
bác nói thế cũng k hẳn là đúng , vì ngoài ku ra còn có tha nhé , hôm bữa chão ngày 4 e vào số bên tha lúc 18h5p vẫn nhận bt ( bên tha cược < 300/1số lúc nào cũng đc hết) trong khi bên ku thì có hiện tượng bị giới hạn số từ lúc 17h kém 15

bác nói thế cũng k hẳn là đúng , vì ngoài ku ra còn có tha nhé , hôm bữa chão ngày 4 e vào số bên tha lúc 18h5p vẫn nhận bt ( bên tha cược < 300/1số lúc nào cũng đc hết) trong khi bên ku thì có hiện tượng bị giới hạn số từ lúc 17h kém 15
Về bản chất ku với THA LÀ 1.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.