Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 715 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MAICA XIN THÔNG BÁO ĐẾN AE TRONG NHÀ MAICA, MAICA SẼ DỪNG LẠI Ở ĐÂY HÔM NAY.
KẾT THÚC CÁI ĐEN ĐỦI RỒI, MAICA ĐÃ GIAI ĐEN RỒI.
MAICA SẼ TRỞ LẠI VỚI CẢ NHÀ VÀO NGÀY MAI AE NHÉ.
HÔM NAY AI KO VAO DC CUNG ĐUNG TIẾC, VÌ CHI LA GIAI ĐEN THÔI.
MAICA LAM SAO BO DC AE, MAICA CHỈ NÓI VẬY ĐỂ LỪA THẰNG ĐỒNG HÔM NAY XEM NÓ THẾ NÀO THÔI KAKAK
CẢM ƠN VÌ SẾP ĐÃ TRỞ LẠI. E TIN CHẮC CHẮN SẼ LỢI HẠI HƠN XỬA. XỬ ĐẸP NHÀ ĐỒNG THÔI A.

EM CÓ MAY MẮN ĐÂU A ,KK LÚC A ĐƯA LÀ E TỰ CHƠI LÂU RỒI , NÊN KO VÀO DÀN CỦA SẾP DC. EM CHƠI DÀN 432S E BẮT , MAY VẪN ĂN 681View attachment 82062
Thế là vẫn ổn rồi chúc mừng e nhé . Có những điều chỉ a và kaka mới nói chuyện nên ko tiện nói lên đây . Chứ thật ra kaka vẫn nghĩ về mọi người nhiều lắm . Chứ ko phải như kaka nói là sẽ nghỉ đâu

E bắt càng 16 ghép bộ 14 ???. Hnay mà e ko đi cv thì cà nhà mình chén bọ 13 . E bận ko vẽ dc cầu . Lúc a nt e vẫn đang đứng trên tàu, vào vội mỗi 1 dàn 455x5k a ak . Tk hết tiền e cũng ko buồn nạp vì mệt. Hơi tiếc bộ 13
Thôi cắt cái vận đen đi e ạ . Từ mai sẽ lấy lại đấy

Em không thấy dàn của bác maica đâu và em theo giông bão lại toang luôn 5’m nữa, đen quá, sao bác ko lên dàn cho anh em, ai theo thì theo, để em bơ vơ lại ra đảo

tại các bác cứ đánh to chứ. e đánh 1.2.4.8k, đầu tháng giờ kiếm 20 rồi. có làm sao đâu?

Full. Nhưng vấn đề là hôm nay chắc ko ai chơi. Chết từ hôm qua hết. Hôm qua về có pải cách ae ko xa bờ như thế này ko :(((((
Biết là như thế, nhưng ngựa hay mới biết đường dài. Bạn hôm nay có kiểm được gì không ?

MAICA LAM SAO BO DC AE, MAICA CHỈ NÓI VẬY ĐỂ LỪA THẰNG ĐỒNG HÔM NAY XEM NÓ THẾ NÀO THÔI KAKAK
A @maica ác thiệt làm bọn e buồn từ sáng tới giờ , đang định ra sông Đồng Nai tắm vì hết hy vọng !!! May quá a đã quay trở lại

Vậy mới là đẳng cấp của @maica chu ! Nhưng mà mình có ý này muốn góp ý không biết có đc không @maica len giàn muộn thôi cho giảm bớt sô lượng người chơi theo thì chắc chắn đồng sẽ không làm gì đc ae ta mình cũng mới chơi tuy chưa đc gì và cũng chưa thua nhưng mình biết đến @maica là rất nhiều người trong nhóm Zalo khuyên bảo vào diễn đàn theo cao thủ maica tầm khoảng 6,7 tháng nay

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.