Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 717 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MAICA XIN THÔNG BÁO ĐẾN AE TRONG NHÀ MAICA, MAICA SẼ DỪNG LẠI Ở ĐÂY HÔM NAY.
KẾT THÚC CÁI ĐEN ĐỦI RỒI, MAICA ĐÃ GIAI ĐEN RỒI.
MAICA SẼ TRỞ LẠI VỚI CẢ NHÀ VÀO NGÀY MAI AE NHÉ.
HÔM NAY AI KO VAO DC CUNG ĐUNG TIẾC, VÌ CHI LA GIAI ĐEN THÔI.
MAICA LAM SAO BO DC AE, MAICA CHỈ NÓI VẬY ĐỂ LỪA THẰNG ĐỒNG HÔM NAY XEM NÓ THẾ NÀO THÔI KAKAK
BUÔN QUA EM VAO KO KIP .

NÓI CHUNG CHẲNG MẠNH MỒM ĐC ĐÂU BÁC Ạ. CÓ 5 NGÀY ẮT SẼ CÓ 10 RỒI 20 NGÀY, BÁC NHỚ TRƯỚC KHUNG 4 NGÀY KO. CỨ ĐÁNH VÀ ĐÁNH THÔI. QUAN TRỌNG NGTA CÓ VỐN, NGTA ĐÁNH BAP NHIÊU NGÀY CHẲNG ĐC. KHỔ CHO NHỮNG NG KO CÓ VỐN THÔI, NHỮNG NGƯỜI CÓ VỐN NGTA VẪN SỐNG ĐC. VÀO CON ĐƯỜNG NÀY PẢI CÓ VỐN, KO THÌ RA LÀM ĂN CHÂN CHÍNH CHO ĐỠ KHỔ VỢ CON VẬY
Xếp ns khung 4 ngày nhưng ae cứ nhất thiết phải theo 4ngay k kèm tay 5.r cứ chão lên ms vậy đó. Đa phần toàn ae vốn it chứ vốn nhiều là tui chia hẳn 10 tay r

Xếp ns khung 4 ngày nhưng ae cứ nhất thiết phải theo 4ngay k kèm tay 5.r cứ chão lên ms vậy đó. Đa phần toàn ae vốn it chứ vốn nhiều là tui chia hẳn 10 tay r
THẾ TÔI MỚI NÓI. TÔI CÒN PHÒNG RA TAY 5 Ý. THẾ MỚI NÓI NGTA CÓ VỐN NG TA VẪN SỐNG. CÓ BÀ NÀO HÔM NAY NÊN NÓI ĐÁNH HẾT TIỀN, GIỜ VỢ CHỒNG ĐANG CÃI NHAU CHẮC SẮP LY HÔN, NHÀ CỬA CHẲNG CÒN CÁI GÌ. NGHĨ MÀ THẤY TỘI, THÔI NGHỈ LÀM ĂN CHÂN CHÍNH AE À. VÀO CON ĐƯỜNG NÀY KO AI MẠNH MỒM ĐC ĐÂU. CÓ 6 NGÀY CHẮC PẢI CÓ THÊM NỮA. KO AI CHẮC CHẮN ĐC ĐIỀU GÌ CẢ, NGHỈ MÀ LÀM ĂN CHÂN CHÍNH CHO VỢ CON ĐỠ KHỔ

Chúc thủ lĩnh maica và ae rực rỡ cái thành quả mà mọi người vẫn tin vào maica xin chúc mừng mừng hơn nữa là thủ lĩnh maica đã không bỏ ae cho dù thế nào đi chăng nữa không vì số học cũng có thể tâm sự với nhau cảm ơn maica nhé

Hôm qua a đã nói cứ từ từ rồi để sau ngày nay sẽ rõ mà lại . Kaka ko như mọi người nghĩ đâu . Kaka vẫn còn nghĩ và chăn trở tới mọi người nhiều lắm . Ngày nay a nói chuyện với kaka nhiều lắm . Nói mọi người chờ kaka nhiều nên kaka ko đành lòng đâu e
???. A ko biết e buồn e ko ngủ luôn thức đến sáng đi cv đến bjo mới về . Cũng hơn 30 tiếng rồi đó. Đêm nay ngủ bù kkkk

Bạc nhớ của e là chạm tổng 3-8,ôi trời,tiếc a nhỉ,a mà chia sẻ thì cả nhà ăn to
Cầu bộ 13 đẹp thực sự. Sáng sớm hnay lúc 5h a ms thấy . Mà ko có thời gian vẽ, 1 phần mệt , 1 phần buồn. Tâm trạng lẫn lộn , a thức trắng đêm đến giờ . Lang thang cả ngày bên ngoài nên ko nghĩ đến vẽ cầu ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.