Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 720 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bắt dc nthe đúng ra a đánh chạm lót đầu và bộ. Như e thì chỉ cần chạm lót bộ là dc r
Anh cũng định vậy nhưng không nạp được tiền ngân hàng toàn báo lỗi chẳng nạp được vào trang nào cả. Hôm qua táng hơi kỹ nên nay cũng chờn, còn vài lít đành cô lại để đánh. May lót được con lô 38-59 đánh ngoài nên nay vẫn lãi chút. Mồng một sớm mai mồng hai đầu tháng vẫn là có lộc rồi em nhỉ. Thích cả bộ 14 kết 41 giờ vào thấy TTL chốt bạch thủ 41 cũng vui vì trùng máu với sếp.

MAICA XIN THÔNG BÁO ĐẾN AE TRONG NHÀ MAICA, MAICA SẼ DỪNG LẠI Ở ĐÂY HÔM NAY.
KẾT THÚC CÁI ĐEN ĐỦI RỒI, MAICA ĐÃ GIAI ĐEN RỒI.
MAICA SẼ TRỞ LẠI VỚI CẢ NHÀ VÀO NGÀY MAI AE NHÉ.
HÔM NAY AI KO VAO DC CUNG ĐUNG TIẾC, VÌ CHI LA GIAI ĐEN THÔI.
MAICA LAM SAO BO DC AE, MAICA CHỈ NÓI VẬY ĐỂ LỪA THẰNG ĐỒNG HÔM NAY XEM NÓ THẾ NÀO THÔI KAKAK
A lừa luôn cả bọn e ?? nh e tin a sẽ quay lại mà, vì a k để cho thằng Đồng cười A đc hihi

MAICA XIN THÔNG BÁO ĐẾN AE TRONG NHÀ MAICA, MAICA SẼ DỪNG LẠI Ở ĐÂY HÔM NAY.
KẾT THÚC CÁI ĐEN ĐỦI RỒI, MAICA ĐÃ GIAI ĐEN RỒI.
MAICA SẼ TRỞ LẠI VỚI CẢ NHÀ VÀO NGÀY MAI AE NHÉ.
HÔM NAY AI KO VAO DC CUNG ĐUNG TIẾC, VÌ CHI LA GIAI ĐEN THÔI.
MAICA LAM SAO BO DC AE, MAICA CHỈ NÓI VẬY ĐỂ LỪA THẰNG ĐỒNG HÔM NAY XEM NÓ THẾ NÀO THÔI KAKAK
Chuẩn bài đấy

Đúng thật a ạ.Hôm qua ai tâm trạng cũng buồn nên ko muốn nên cầu kèo gì cả
Từ bây giờ a đi đều ngày 10d tháng kiếm tý lời là đc có gãy khung cũng k sợ nay a tự đi dàn đc 10d thấy mai ca lên số a vãn tin tưởng nên vội vàng theo 5d nữa húp cả

Đâu có đâu a. E cũng nghĩ là a maica k chốt. Lên e mới lấy dàn của ngày hôm qua cược chơi bừa cho hôm nay cho đỡ nghiền đấy chứ. Nhưng nay e cũng chơi nhỏ xíu. K ảnh hưởng. Mai ae ta lại đồng hành cùng nhau a nha
OK. RẤT HÂN HẠNH CHÚ EM À! Mà không thấy hiện hình sau 1h đêm mấy chắc hàng ngày đến giờ đấy là thăng hả em?

MAICA ĐÂY AE ƠI, CÔNG VIỆC BẬN HÔM NAY ĐUNG LA KO DC THẬT, CUNG ỐM NỮA, YÊN TÂM TÔI LÊN GIAO LUU VỚI AE NHÉ. LINH, GIANGCOI, HUYMTB VÀ CÁC AE NHÉ TRAU RUBYS LAMTUNG VVVVV
A đừng bỏ ae a nhé! A bỏ e ko biết bấu víu vào đâu cả.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.