Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 721 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ko chơi ah ! Tôi cứ tưởng a nghỉ nên ko vào đi nhậu ! Ko nay cũng lấy lại dc hôm qua
Mình củng tưởng hôm nay sếp ko lên dàn nên yên tâm đi về, ko vào xem về đến nhà vào xem thì 18h9' rồi nên ko cược đc nữa. Hôm nay tạm thời xem ae húp, mai mình vào cuộc húp cùng ae???

Từ bây giờ a đi đều ngày 10d tháng kiếm tý lời là đc có gãy khung cũng k sợ nay a tự đi dàn đc 10d thấy mai ca lên số a vãn tin tưởng nên vội vàng theo 5d nữa húp cả
vâng từ giờ đi đều cũng dc a ạ.Tháng dù ăn 15-16 ngày vẫn lãi chứ ko lỗ cơ mà

Chuẩn đó em kinh thật thả đề gan liên tục còn con 84 nữa
Hình như 81 cũng là đề gan phải Ko mn ??
Vừa hôm trước còn khoe dàn cố định của anh hiếm khi gẫy 3 ngày nay đồng thả đề gan liên tục nên cũng gẫy khung rồi. Dàn chính MC dàn phụ của anh cùng chết nên quả này anh đi hơi sâu em ạ. Đúng là vận hạn tuổi tỵ chết vào tháng hợi cũng đúng em nhỉ.
:((:((:((

Vừa hôm trước còn khoe dàn cố định của anh hiếm khi gẫy 3 ngày nay đồng thả đề gan liên tục nên cũng gẫy khung rồi. Dàn chính MC dàn phụ của anh cùng chết nên quả này anh đi hơi sâu em ạ. Đúng là vận hạn tuổi tỵ chết vào tháng hợi cũng đúng em nhỉ.
:((:((:((
Dàn cố định cũng hiếm khi gãy 3 tay mà a. Lâu lâu làm cái thôi kkkk. Chứ 4 tay e chưa gặp ??. Nhưng nếu loại hết gan thì tầm này ko nên chơi dàn đó . 5 ngày 4 con đề gan đó a

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.