Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 64 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vâng anh, các ae chắc bận việc nên ít lên giao lưu thôi chứ vẫn ngấm ngầm theo đó anh. Em củng thế mà, dạo này em bận nên ít lên thôi chứ đến giờ vẫn vào lấy dàn đi đúng khung và húp đều đó anh. Củng may quá các ae cũ ít lên nhưng lại có em @lelinh xuất hiện đúng thời điểm lại giỏi giang nên gánh luôn hết việc cho có trợ lý cũ rồi. Em chúc mừng anh nha???
LAi nói trợ lý cũ kkkkk

Kakakaakkaka nói rôi roiif xin lỗi trợ lý nha, từ h se k gọi cũ nữa kkkk
Em làm gì có nhiều lỗi đâu mà anh xin, đc có mấy lỗi to to em giữ lại để thỉnh thoảng làm sai còn có người chỉnh cho. Cho anh hết lỗi rồi em suốt ngày làm gì củng đúng em thấy chán lắm á?????

Ae ngu hết roiif à???
Trợ lý đi ngủ k chúc ko chào cả nhà nhé,
Là chủ nhà mà sao cứ phai để nhắc ấy nhỉ, chán thật đó
H này mọi nguoi ngủ thì mình thức, buồn
Heloo a maica và những ae nào chưa ngủ lên chém gió tí nhỉ..nay vk e nó ngủ muộn quá giờ mới trốn nó để lên chém gió đc với ae đây..e cám ơn a maica nha nay lại đc húp tiếp sướng quá a ak..còn phê hơn cả là nay e cũng vào 2k dàn G1 vì e nghĩ nay 4 ngày k ra thì e sẽ chão 3 tay vô lý gì mà a maica để gãy sâu thế đâu chứ thế là húp luôn tay đầu vui quá ae ạ

Heloo a maica và những ae nào chưa ngủ lên chém gió tí nhỉ..nay vk e nó ngủ muộn quá giờ mới trốn nó để lên chém gió đc với ae đây..e cám ơn a maica nha nay lại đc húp tiếp sướng quá a ak..còn phê hơn cả là nay e cũng vào 2k dàn G1 vì e nghĩ nay 4 ngày k ra thì e sẽ chão 3 tay vô lý gì mà a maica để gãy sâu thế đâu chứ thế là húp luôn tay đầu vui quá ae ạ
Chúc mung em vào theo a đúng dip ăn thoing, sói đỏ đó

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.