Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 121 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn tâm huyết của maica chúc sk thành công nhưng gì maica chia sẻ cho ae tất nhiên là phải đọc kỹ hướng dẫn và pp rồi chúc thủ lĩnh maica nhiều nhiều

Thôi chắc bỏ bớt chỗ lãi 2m vượt chỉ tiêu ra lấy cái chơi chị ạ
Em làm mấy phát nữa vượt chỉ tiêu tháng luôn đi, rón rén thế chán chết. Mà em khắt khe với chỉ tiêu quá, chị thấy chơi lotto bét mới cần chỉ tiêu để dừng lại đúng lúc thôi chứ xsvn đang ăn đc thì cứ ăn đi vượt chỉ tiêu càng nhanh giàu chứ sao phải xoắn thế???

nhug
CHOI DAN HẠ LA CHOI DAN 40 THÔI VA HẠ CANG LA 4 CANG KÊT THÔI BẠN NHÉ
minh lay dan 40s ghep voi 4cag hạ hay 40s ghep voi 7 cag minh k hieu cho lắm vì nó quá nhieu dan một ngay minh k biet theo nhu nao ma theo het thi nhieu lắm 65s voi 7cag 65s voi 4cag 65s voi 2cag va 40s voi 7cag 40s voi 4cag 40s voi 2cag roi tiep tuc lại 20s voi 7cag va ..... vậy mình phai choi mot ngay nhug dàn nao bạn chi minh voi

Em làm mấy phát nữa vượt chỉ tiêu tháng luôn đi, rón rén thế chán chết. Mà em khắt khe với chỉ tiêu quá, chị thấy chơi lotto bét mới cần chỉ tiêu để dừng lại đúng lúc thôi chứ xsvn đang ăn đc thì cứ ăn đi vượt chỉ tiêu càng nhanh giàu chứ sao phải xoắn thế???
Chị nói thì e phải nghe thôi . Trả nhẽ cùng một nhà mà a chị ăn e lại ko được ăn có vẻ tội tội e chị nhỉ . Nhỡ đâu tuần này a @maica lại cho ăn cả tuần thì mệt lắm ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.