Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 122 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
THẬT KO UỔNG CÔNG THÂU ĐÊM NGHIÊN CỨU PP MỚI ĐỂ AP DỤNG CHO TI LỆ VỀ VE CAO, ĐÊM QUA MINH CÓ NÓI NAY SẼ AP DỤNG LUÔN ĂN 95% PHAI RỰC RỠ CÓ AI ĐỌC ĐC KO>>?????
thức đêm nhưng phải ăn uống đầy đủ và giữ sức khỏe anh nha, anh tạo phước cho ae xa bờ có chỗ nương tựa, cảm ơn anh nhiều

A @maica ơi a cho e xin được gửi lời biết ơn từ tận đáy lòng tới a ạ . Theo a nhờ có a mà e mới chơi từ thứ 3 tuần trước tới nay e kiếm được 15tr bằng 1 tháng lương của e rồi ạ . E cảm ơn a ạ . Chúc a dồi dào sức khoẻ luôn gặp niềm vui và may mắn trong cuộc sống ạ

A @maica ơi a cho e xin được gửi lời biết ơn từ tận đáy lòng tới a ạ . Theo a nhờ có a mà e mới chơi từ thứ 3 tuần trước tới nay e kiếm được 15tr bằng 1 tháng lương của e rồi ạ . E cảm ơn a ạ . Chúc a dồi dào sức khoẻ luôn gặp niềm vui và may mắn trong cuộc sống ạ
Khởi đầu quá ruc rỡ rồi, chúc Ae tiếp tục kiếm lúa đều đều nhé.

THẬT KO UỔNG CÔNG THÂU ĐÊM NGHIÊN CỨU PP MỚI ĐỂ AP DỤNG CHO TI LỆ VỀ VE CAO, ĐÊM QUA MINH CÓ NÓI NAY SẼ AP DỤNG LUÔN ĂN 95% PHAI RỰC RỠ CÓ AI ĐỌC ĐC KO>>?????
Cứ hôm nào đọc được cm phương pháp mới, tỷ lệ cao biết hôm đó 99,99 ful rồi

Chúc mừng bác maica và ae nay rực rỡ , mình vừa theo bác maica từ hôm qua trừ qua đi 2 hôm được củ rưỡi chân thành cảm ơn maica ạ

HÔM NAY A TRƯỢT QUẢ 4D 1 TỈ, A THAM QUÁ, A LẤY CÒN CANG KÊT GHÉP VOI 8 SÔ VÀ THÊM TIEP SONG THU, NẾU CANG 4 MÀ LA CON 4 HAY 9 THI A CHÉN RIRNG DÀN ĐÓ 1 TỈ RỒI, ĐAU QUA, H VAN TIECS, TRỜI CHỈ CHO A ĂN ÍT VÀ ĐI CỨU NGƯỜI THÔI, CHỨ KO CHO A Ở BIỆT THỰ RỒI, TRƯƠC A HAY LẤY 7 CANG 4 GHÉP 4 CÀNG 3 KÊT VỚI CÁC DÀN, NAY THÊ NAO A LẠI KO GHÉP HUHU
Trời tiếc thế, thôi mai ăn 2ty. Lậy Hoàng tối Hoàng thương Hoàng báo cho lộc của Hoàng con 7 nhé. Chúc Maica mai chén 2ty nhé

XIN CHÀO BÁC MAICA CÙNG TOÀN THỂ AE, MÌNH HÔM NAY MỚI VÀO TOPIC NÀY,
BÁC CHO EM HỎI DÀN TRUYỀN THỐNG 65S Ở TRANG 1 LÀ CỐ ĐỊNH Ạ ?! BÁC CÓ DÀN HÀNG NGÀY KO Ạ ?
Ở đây Maica chia sẻ dàn hàng ngày tại đây luôn nhé. 2 từ truyền thống và huyền thoại là cách gọi để phân biệt thôi. Maica không có dàn cố định nuôi tuần đâu bạn nhé. Bạn đã tìm đến được Maica là cái duyên cứ tự tin mà theo. Chúc may mắn nhé

A tính chỉ tiêu như e này tuần lãi 5tr là ngỉ tuần sau chơi tiếp tháng 4 tuần là được 20tr đấy ạ . Như e tuần này chơi có 6 ngày được 7tr rồi . Còn thiếu 13tr cho 19 ngày nữa là đủ chỉ tiêu tháng a ạ
A chỉ e cách chơi và vào tiền của a ntn cho hợp lý và vốn cần phải bỏ ra là bao nhiêu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.