Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 124 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dạ e đi 4 dàn 455x3k , 280,260,160x1k đều đều như vậy thôi ạ . Và e thấy 1 điều là nếu đã ăn thì ít nhất là 2 dàn chứ ko có 1 dàn ạ . E được 2 lần full 4 dàn , nay e được thêm tí 2d tứ thủ nên là lãi thêm ạ . E chơi ăn chắc mặc bền lấy lương theo tuần theo tháng nên là e đi đều tiền ạ
đung rồi, bao h cung ăn kem 1 dan nhỏ

cái toppc của maica vãi thật, 4 hôm mà gần 100 trang rồi có 37k lượt xem, thế này mà hết tháng thì ko biêt thế nào nữa đây. thả nào ae vào cứ trôi bài
Nhà anh xây lên là để ae vào tâm sự và học hỏi anh nhỉ cảm ơn anh em đã tìm thấy ngôi nhà toàn mầu xanh thôi

Ặc a còn biết rõ hơn e ạ . E còn ko biết đấy ạ
Ặc a còn biết rõ hơn e ạ . E còn ko biết đấy ạ
kakakakakaka vi em tên trâu nên ko để ý, trước anh hay câu cá bên đàm chấu đó, chỗ nào bât cứ đâu quanh hn 40 km a biêt rõ hết, chỗ nào cung có bước chân của anh, thấm chí có nhưng nơi a đi mòn 10 đời ghép kakaka

kakakakakaka vi em tên trâu nên ko để ý, trước anh hay câu cá bên đàm chấu đó, chỗ nào bât cứ đâu quanh hn 40 km a biêt rõ hết, chỗ nào cung có bước chân của anh, thấm chí có nhưng nơi a đi mòn 10 đời ghép kakaka
Có khi a còn đi qua nhà e rồi cũng nên . E ko phải tên trâu ạ e có đứa bạn thân sinh năm trâu 97 nên e lấy tên ấy luôn ạ

Dạ e đi 4 dàn 455x3k , 280,260,160x1k đều đều như vậy thôi ạ . Và e thấy 1 điều là nếu đã ăn thì ít nhất là 2 dàn chứ ko có 1 dàn ạ . E được 2 lần full 4 dàn , nay e được thêm tí 2d tứ thủ nên là lãi thêm ạ . E chơi ăn chắc mặc bền lấy lương theo tuần theo tháng nên là e đi đều tiền ạ
A đi hum qua 4 dàn hum nay dở chứng ko vào đx dđ xin lại mk mãi mới đc vào cược nhanh nhảu đc dàn 3d 3k tiếc gê

Bắc ninh chào đón a mong a gé thăm luôn rồi tiện thể lên vp luôn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.