Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 160 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Làm đều đều là pp mà cao thủ đang áp dụng. Hãy vượt qua cạm bẫy mà các cao thủ đã ngã phải trước đó. May mắn nha
Dạ e cảm ơn ạ . Căn bản phải học quên được chữ biết thế ạ . Vốn nhiều thì chỉ tiêu nhiều vốn ít thì chỉ tiêu ít ạ . E nhớ a @maica cho e 1 câu ngày e mới theo a ý là : Mạnh vì gạo bạo vì tiền ạ . E đi theo pp của a ý thôi ạ ko khát nước ko tất tay là ổn ạ

Mọi n cho e tham khảo cách chơi theo dàn c maica với ạ với vốn 5tr e mới chơi mong mọi n giúp đỡ ạ

Ơ hôm qua e nói với a mãi rồi mà . Vốn e ít ngày đầu mới vào e nạp 1,3tr chơi dàn 455x3k ,dàn 260x1k . Ngày thứ 2 cũng vậy và cả 2 ngày đều ăn cả 2 dàn ý . Ngày 3 gãy e mất 1,2tr gốc vẫn lãi . Vậy là vốn tăng ngày thứ 4 trở đi e chơi 4 dàn 455,280,260,160 tỉ lệ 3,1,1,1 thì bị gãy 1 ngày còn lại ngày nào cũng ăn 2 dàn và 2 ngày ăn full 4 giàn ,hôm nay linh tính mách bảo nào e lại cậy đỏ làm liều dàn 455 e vào 5k còn mấy dàn nhỏ vẫn giữ 1k lại chén mỗi dàn to ạ . Cả tuần mỗi hôm nay mới bị được ăn có 1 dàn a ạ
Trau mm nhất nhà rồi ko ai sánh đc đâu, có 1,3tr vào ăn thông mỗi ngày 2 dàn. Chị vốn to mà có dám đi đâu chỉ đi mỗi dàn 455s cho chắc ăn. Xong hôm gãy đi to, hoom ăn sợ quá lại đi nhỏ lại, xong thấy ăn đc lại đi to thì gãy dàn hạ hichic

Trau mm nhất nhà rồi ko ai sánh đc đâu, có 1,3tr vào ăn thông mỗi ngày 2 dàn. Chị vốn to mà có dám đi đâu chỉ đi mỗi dàn 455s cho chắc ăn. Xong hôm gãy đi to, hoom ăn sợ quá lại đi nhỏ lại, xong thấy ăn đc lại đi to thì gãy dàn hạ hichic
Mình hôm qua bận việc ngày chảo ăn full 4 dàn thì k vào dc.buồn nảo lòng

Mọi n cho e tham khảo cách chơi theo dàn c maica với ạ với vốn 5tr e mới chơi mong mọi n giúp đỡ ạ
5tr bạn cứ đi dàn truyền thống 455s trước đi. Tỉ lệ 1--2-5, ăn đc thì hôm sau đánh tăng 1 đ. Khi nào vốn o hơn tính sau. Khoảng 1 tuần là cón lên rồi đó bn

Đấy là e may mắn hơn chị chút thôi ạ . E chia sẻ lại câu nói của a @maica cho e cho chị biết nhá : Mạnh vì gạo bạo vì tiền . Trưa chị bảo chị chơi đều tiền e khuyên chị trả tin e . E đang đi dàn 455 có 3k nào tự nhiên e lại cậy đỏ làm liều nay lên 5k to nhất trong 1 tuần nay chơi lại chén luôn vẫn dư gần 2tr

E thấy bác quá bận rộn lên khuyên bác tập chung chuyên môn bắt dàn 2d và càng để chơi chuyên 2d,3d,4D giải đặc biệt ,chứ thấy bác kham nhiều môn quá cả giải 6,7 nữa,bác lên chuyên sâu 3d,4D đặc biệt cho a e chơi thì tốt hơn đỡ mệt bác p đợi cầu nhiều
Bác maica khá mệt, nghe ra ngủ cũng rất ít.

Ae chơi dàn của bác @maica là đủ ai còn muốn hóng số hơn nữa thì nhặt 5 cặp lô của các cao thủ đánh 10 cặp x2 mỗi cặp 50 xu .đãm bão k lỗ có cái hồi hộp kịch tính hơn nữa trc khi dãi đặc biệt xổ.kaka

Đấy là e may mắn hơn chị chút thôi ạ . E chia sẻ lại câu nói của a @maica cho e cho chị biết nhá : Mạnh vì gạo bạo vì tiền . Trưa chị bảo chị chơi đều tiền e khuyên chị trả tin e . E đang đi dàn 455 có 3k nào tự nhiên e lại cậy đỏ làm liều nay lên 5k to nhất trong 1 tuần nay chơi lại chén luôn vẫn dư gần 2tr
Thế mai em định đi thế nào đấy?

Chắc nhu cầu của chị cũng như e ăn chắc mặc bền kiếm lương tháng thì nên đi 4 dàn đều tiền như e ý .ngày này bù ngày nọ ví dụ 1 dàn 455s chị đi 5k là hết 2.275k thì chị san ra chơi 455x3k , 280,260,160x1k vốn hết 2.065 vốn ít hơn . Ăn 2 dàn là lãi hơn rồi gặp hôm may mắn ăn full 4 dàn lại no lắm chị ạ .

Bạn chịu khó lui về các trang trước đọc đi nhé. Gần thôi. Các anh các chị chia sẻ lại cách đi vốn anh maica chỉ rất rõ rồi nhé. 5tr bạn đi mức 1 và chơi dàn truyền thống sẽ có vào lúc 13h hàng ngày nhé. Đừg nản. Có ăn có thua. Kẻ kiên trì và lì lợm (nhưng phải duy trì đc vốn, ko tham, ko tất tay) sẽ là kẻ chiến thắng. Chúc bạn sát cánh cùng gia đình maica thành công rực rỡ

Chắc nhu cầu của chị cũng như e ăn chắc mặc bền kiếm lương tháng thì nên đi 4 dàn đều tiền như e ý .ngày này bù ngày nọ ví dụ 1 dàn 455s chị đi 5k là hết 2.275k thì chị san ra chơi 455x3k , 280,260,160x1k vốn hết 2.065 vốn ít hơn . Ăn 2 dàn là lãi hơn rồi gặp hôm may mắn ăn full 4 dàn lại no lắm chị ạ .
Hôm nào gãy hôm sau em cũng đi thế hả, hay là chão lên

Ae chơi dàn của bác @maica là đủ ai còn muốn hóng số hơn nữa thì nhặt 5 cặp lô của các cao thủ đánh 10 cặp x2 mỗi cặp 50 xu .đãm bão k lỗ có cái hồi hộp kịch tính hơn nữa trc khi dãi đặc biệt xổ.kaka
Lô gì mà 50x hả bác ? E tưởng đánh theo điểm nhỉ

Thế mai em định đi thế nào đấy?
Vốn e ít e đi đều 4 dàn
Hôm nào gãy hôm sau em cũng đi thế hả, hay là chão lên
e đi đều thôi chị ạ ko chão vì vốn e ít nên chão căng lắm . E đang đi tỉ lệ là 3,1,1,1 là hết 2.065k 1 ngày nếu ăn 1 dàn to là e lãi 851k nếu ăn 2 dàn là e lãi 1.823k ăn 4 dàn là lãi 3.767k .nên e ko chão ngày này bù ngày kia . Cứ ăn thông 3 hôm xong cho gãy 1 hôm cũng còn lâu mới thua chỗ lãi chị ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.