Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 161 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vốn e ít e đi đều 4 dàn

e đi đều thôi chị ạ ko chão vì vốn e ít nên chão căng lắm . E đang đi tỉ lệ là 3,1,1,1 là hết 2.065k 1 ngày nếu ăn 1 dàn to là e lãi 851k nếu ăn 2 dàn là e lãi 1.823k ăn 4 dàn là lãi 3.767k .nên e ko chão ngày này bù ngày kia . Cứ ăn thông 3 hôm xong cho gãy 1 hôm cũng còn lâu mới thua chỗ lãi chị ạ
Tuần này ăn x4 chưa b

Chị tay nhanh hơn não, thấy bác maica lên số chị vào luôn ko kịp suy nghĩ gì. Vào xong mới nghĩ làm gì có ngày nào cũng mm húp full đc. Thôi ko sao thời gian còn nhiều mai chị làm lại???
C đẹp ơi trên Ku k huỷ cược đc ạ

Vốn e ít e đi đều 4 dàn

e đi đều thôi chị ạ ko chão vì vốn e ít nên chão căng lắm . E đang đi tỉ lệ là 3,1,1,1 là hết 2.065k 1 ngày nếu ăn 1 dàn to là e lãi 851k nếu ăn 2 dàn là e lãi 1.823k ăn 4 dàn là lãi 3.767k .nên e ko chão ngày này bù ngày kia . Cứ ăn thông 3 hôm xong cho gãy 1 hôm cũng còn lâu mới thua chỗ lãi chị ạ
Thế chắc chị cũng đi như em thôi nhưng chị đi to hơn tí 5-2-2-2 . Chứ cứ lên lên xuống xuống chị cứ bị làm sao ý. Gãy cái chị sợ ko dám chão, mà ăn cái chị lại hứng chị đi to. Thế nên thấy ko ổn định đc em ah.

Thế chắc chị cũng đi như em thôi nhưng chị đi to hơn tí 5-2-2-2 . Chứ cứ lên lên xuống xuống chị cứ bị làm sao ý. Gãy cái chị sợ ko dám chão, mà ăn cái chị lại hứng chị đi to. Thế nên thấy ko ổn định đc em ah.
Vậy nên chị cứ đi đều như e ý cho ổn định vốn chị to hơn e nên lên gấp đôi e vào 6,2,2,2 ý chị tuần lấy 1 lần ăn full là ấm lắm chị ạ . Chứ còn chị ăn thông 3 ngày mỗi ngày 2 dàn thôi đến ngày thứ 4 gãy trừ đi mình vẫn còn lãi hôm sau lại ăn

Tháng này vốn e ít e đi vậy thôi tháng sau vốn lên 20tr e lại đi tăng gấp đôi nhưng vẫn chỉ đi đều 4 dàn thôi

À e hiểu rồi. Cũng hay bác nhỉ. E tham khảo chơi thêm cho đỡ buồn
Vốn cũng ít.về 1 cặp có lãi tí về 2 cặp trở lên thì ngọt.mà đừng tham x3 cứ x2 thôi an toàn.hiếm khi các cao thủ xịt lắm

Vậy nên chị cứ đi đều như e ý cho ổn định vốn chị to hơn e nên lên gấp đôi e vào 6,2,2,2 ý chị tuần lấy 1 lần ăn full là ấm lắm chị ạ . Chứ còn chị ăn thông 3 ngày mỗi ngày 2 dàn thôi đến ngày thứ 4 gãy trừ đi mình vẫn còn lãi hôm sau lại ăn
Ok em chị cảm ơn nhé, ce nc thì mới thấy mở mang ra đc thêm tí. Pp thì nhiều nhưng pp nào phù hợp với mình thì mình áp dụng thôi. Tính chị hay run nên pp chão chị thấy chị khó thực hiện đúng pp lắm em ạ.

Hôm nay gđ fan ăn mừng rực rỡ 3,4d chiến thắng thăng tiến chức Đại tướng của Maica. Đại tướng ở trong quân đội là oách lắm đấy. Chúc mừng cả nhà nhé, cảm ơn Đại tướng Maica nhiều nha

Ơ hôm qua e nói với a mãi rồi mà . Vốn e ít ngày đầu mới vào e nạp 1,3tr chơi dàn 455x3k ,dàn 260x1k . Ngày thứ 2 cũng vậy và cả 2 ngày đều ăn cả 2 dàn ý . Ngày 3 gãy e mất 1,2tr gốc vẫn lãi . Vậy là vốn tăng ngày thứ 4 trở đi e chơi 4 dàn 455,280,260,160 tỉ lệ 3,1,1,1 thì bị gãy 1 ngày còn lại ngày nào cũng ăn 2 dàn và 2 ngày ăn full 4 giàn ,hôm nay linh tính mách bảo nào e lại cậy đỏ làm liều dàn 455 e vào 5k còn mấy dàn nhỏ vẫn giữ 1k lại chén mỗi dàn to ạ . Cả tuần mỗi hôm nay mới bị được ăn có 1 dàn a ạ
Bạn đang dây đỏ nên vào cái ăn ngay mà ăn toàn 2-4 dàn chập. Mình cũng vốn 5 củ lại đnag thua 169cu nên vân lẹt đẹt 65x7 2k ?. Mong đc như bạn

Thấy ADM Tiểu Mây đăng tháng này sắp khen thưởng các thành viên tích cực, lần này mọi người like mạnh vào để dành tặng cho Đại tướng Maica thăng chức Thống tướng nhé cả nhà. Thay lời muốn nói bằng những nút Like

Ku ko huỷ đc đâu, *** mới huỷ đc thôi
C đẹp ơi nhắc đến trang lô đề khác là cũng vi phạm phải k ạ. Hôm trước e báo hộ thằng ck cũ e 150d con 55. Vừa báo xong thì bị nó dở mặt mà k làm sao huỷ đc. Ngậm ngùi đi 3,5trieu. Tiếc gần chết

Ae chơi dàn của bác @maica là đủ ai còn muốn hóng số hơn nữa thì nhặt 5 cặp lô của các cao thủ đánh 10 cặp x2 mỗi cặp 50 xu .đãm bão k lỗ có cái hồi hộp kịch tính hơn nữa trc khi dãi đặc biệt xổ.kaka
Đánh được cả xu ý ạ.

Bạn đang dây đỏ nên vào cái ăn ngay mà ăn toàn 2-4 dàn chập. Mình cũng vốn 5 củ lại đnag thua 169cu nên vân lẹt đẹt 65x7 2k ?. Mong đc như bạn
Cứ từ từ lên từng bước từng bước bạn ạ, giữ đc vốn mới là quan trọng nhất

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.