Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Maica chức mừng ae đa chén 3D cang kêt với dàn65 so Vai Giải nhat nua nha, hoom nay các dàn 3D là chén hết, no lại bệt càng 4 tiếc quá
Ặc a ời mọi hôm e vẫn chơi dàn 7x65 với hạ 4x65 tự nhiên nay vào thêm dàn 7x40 thế là ngẹo mất dàn 7x40 . E còn dờ dệt vào dàn 4x40 tí thì ăn tất a ạ ?

Mai lại ăn nữa là ấm áp bác ơi , cảm ơn bác nhiều

Hnay mà về càng 1 thì e còn ăn no nữa. Cảm ơn a maica nhiều. Nhà mới hên quá mai lại chuyển nhà tiếp đi a

Vâng. Đang rất vui. Nhưng mà còn đang đợi cộng tiền vào tk. Vì sợ đánh sai chỗ thì mất ăn. Mới đánh trên ku hqua và hnay ?
Vừa nãy mình thấy bạn đăng đơn cược lên là chơi đúng chỗ roiif chờ cộng tiền thoii vốn bé theo bé thoii

Xin chào maica tốt bụng! Bây giờ mình mới xong việc vào xem kq thấy nổ rồi. Hôm qua làm theo maica không dược. Hôm nay mình vào mức 2. Thật là tuyệt vời đúng như maica đã chỉ dẫn tỷ lệ 3-6-13 cho mình. Xin cám ơn maica tốt bụng nhiều nhiều nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.