Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tiếc quá. Nếu về 36 thì em ăn thêm 1 dàn 3D. E lấy bộ đề bác thích 8 số x4 càng kết = 32 em. May mắn thì thêm đc 1 chút. K thì cũng chỉ mất mấy chục nghìn
Thoii cứ theo đều dàn 65x7 với 40x7 càng thế thoii đừng chơi gì nữa gãy thì chão

A con thủ 26 06 ma a còn quên mât đây này, vì tội ngu day muộn, nay có sự kiên nên a ket túe ma quên biến mât, lại lại ăn, em yên tâm
Vâng bác. Chúc bác nhều sức khoẻ để chèo lái con tàu đưa aec về bờ ạ

Thoii cứ theo đều dàn 65x7 với 40x7 càng thế thoii đừng chơi gì nữa gãy thì chão
Em vốn mỏng cũng k dám nóng vội nên theo 1 dàn 65x7 thôi ạ. Tính 8 con kết của bác x. Càng kết k đáng bao nhiêu số nên em thêm 1-2k thôi. Chứ chưa dám chơi song song 2 dàn 65x7 và 40x7

Hôm nay e ngứa tay sốt ruột lại vào miền trung, xịt hết may quá có admin kéo đỡ cho e, mai e bỏ hết chỉ theo mỗi admin thôi, chúc admin luôn mạnh khỏe tinh anh để chèo lái con thuyền vào bờ và lên đỉnh

Anh ơi hôm qua em đánh 3D 5k mà hôm nay em ko giám vào 5 mà em chỉ vào 1k anh a vậy mai em vào mấy k thì lại vốn a
Ui ae đánh gì mà ko có thứ tự vậy, chơi thế nguy hiểm đấy ae

Chúc mừng cả nhà nhé.mình thì được ăn 4d mấy lần lên ham.hôm nay chỉ đánh dàn 4d 2452 số .thua nhưng ko sao.chỉ là gủi bác đồng thôi.yên tâm là maica sẽ lấy lại hộ . Chúc cả nhà vui vẻ .may mắn.cảm ơn maica đã cho mình lòng tin là sẽ vượt qua được giai đoạn khó khăn này.
Mình đanha dàn 3185s

Maica chức mừng ae đa chén 3D cang kêt với dàn65 so Vai Giải nhat nua nha, hoom nay các dàn 3D là chén hết, no lại bệt càng 4 tiếc quá
CÓ ai như e ko a trúng 3d ko biết hốc 7k em vẫn ngĩ trượt vừa vào toppic mới nhìn dàn có 26 vào kt tk thấy tiền lên em vui quá e vẫn ngĩ trượt lóp mình chuyển lớp e ko bỉt cứ vào top kia nt cho a mai ca ko thấy ai trả lời

Maica chức mừng ae đa chén 3D cang kêt với dàn65 so Vai Giải nhat nua nha, hoom nay các dàn 3D là chén hết, no lại bệt càng 4 tiếc quá
Đâya e cũng nhìn thấy bác nói trên topic là bác thích dàn 7x48 nhất mà e k dám vào. Để giữ vốn. Trong đầu lúc nào cũng ghim là phải bình tĩnh k được nóng vội. Cứ có vốn rồi đánh mấy dàn sau

A con thủ 26 06 ma a còn quên mât đây này, vì tội ngu day muộn, nay có sự kiên nên a ket túe ma quên biến mât, lại lại ăn, em yên tâm
Cảm ơn a mai đại ca nhé em đã đòi lại đc tiền của đồng em trúng 3d e còn ko biết e vẫn ngĩ là trượt tại em nhìn hạ dàn ko có 26 e bảo tạch rồi chiu nay em vào toppic cũ nt cho a lên dàn ko thấy ai trả lời may vẫn timd đc dàn 8/10

Đâya e cũng nhìn thấy bác nói trên topic là bác thích dàn 7x48 nhất mà e k dám vào. Để giữ vốn. Trong đầu lúc nào cũng ghim là phải bình tĩnh k được nóng vội. Cứ có vốn rồi đánh mấy dàn sau
?

Em
Cũng đang lên quyết tâm bỏ chơi ngoài ạ
Bỏ đi anh cũng choi ngoài đây thua sấp mặt cái trò báo dk lai hay báo ẩu thua thi xoay sở các kiểu mệt lắm vốn thì nặng ăn ko bõ thôi bỏ đi e

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.