Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 183 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay chắc nhiều ae rụng , gãy cầu là chuyện bt . Chắc nhiều ng biết chủ tịch Phan Bảo , ngày trc Phan Bảo vẫn là cao thủ ở top 1 có thời gian gãy thông 5-6 hôm liên tục nếu ko nhầm là 7 ngày thì phải , lúc đấy thì ae biết ntn rồi đấy , 64s mà gấp lên thì toang . Vậy nên cái này ae nên đi đều tiền hôm thắng bù hôm thua , những hôm ăn full thì ăn đậm . Tham mà cứ gấp lên thua vài hôm thì đến lúc ko còn vốn để theo nữa thì chỉ có ở ngoài đảo thôi, lúc đấy vốn ko có , tinh thần ko có thì biết hậu quả r đấy .
Cá nhân 2 hôm nay ăn TTĐ vẫn ăn 16 =)) , ae giữ vững tinh thần để chiến đấu vs đồng nhé =))

Cả nhà đừng buồn mình vừa đi dạo 1 vòng.tất cả cầu kèo và ae trên diển dàn kể cả các cao thủ cũng chỉ dc 1-2 người chốt ăn còn xịt như cả nhà mình cả.dạo lúc mỏi chân quá.ngủ mai chờ bác @maica cho lấy lại to hơn

Gửi đồng một hôm mai lấy lại nhé ace
Ông bạn bớt cmt đi được không, trang nào cũng thấy bạn cmt đủ thứ hết, bạn chỉ cần like thôi đừng cmt nữa trôi bài nhiều quá, mình nói ít bạn hiểu nhiều, anh em chung một nhà ý thức chung mới đi đường dài được!!! Thân Ái Quyết Thắng

Hôm nay mình Bắt càng 16 dính nhưng lại trượt đề đen ae ạ
Nói không phải thì mong bác lượng thứ nhé. E thấy đây là toppic của chủ thớt maica mà bác cm tự nhiên như kiểu chủ thớt ấy. Sáng ra đã vào tráng miệng mười mấy cái cm rồi. Em lại cứ tưởng chủ top là bác cơ. Hài thật

Ông bạn bớt cmt đi được không, trang nào cũng thấy bạn cmt đủ thứ hết, bạn chỉ cần like thôi đừng cmt nữa trôi bài nhiều quá, mình nói ít bạn hiểu nhiều, anh em chung một nhà ý thức chung mới đi đường dài được!!! Thân Ái Quyết Thắng
Ae vào đây nc vui vẻ thôi mà. Có gì đâu mà a gắt thế. Cmt vui giao lưu đâu có ảnh hưởng xúc phạm hay sai quy tắc của diễn đàn đâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.